Địa chỉ massage Bình Dương từ a-z ?

Lượt xem: 234,605

benbdtoi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/10/15
Chủ đề
2
2
1
38
0 ₿
Sao mình vào thớt này ko thấy em KTV nào vậy. Mình ở biên hòa đi chơi sang bình dương ở nhà bạn gần DĨ AN. Sẵn tiện khi ghé qua đó muốn tìm 1 nơi massage ở Bình Dương có phục vụ từ a tới z không nhỉ. Nhờ anh em cho vài danh sách địa massage Bình Dương từ a-z ngon :D:D:D:D

• Like
Điểm cảm xúc: Lâm xung1

Phongluu

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/8/15
Chủ đề
1
196
51
0 ₿
A-y thì có đó, tới z thì hơi khó

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
Massage Kim Hoàng, đường trần văn ơn. Phòng ốc đẹp, có phòng xông khô muối rất đẹp, KTV đa số đẹp, dễ thương, kỹ năng massage rất điêu luyện, theo mình thì ở đây massage tốt nhất trong các chổ còn lại ở BD, rất thoãi mái. nhưng vé VIP khá chát hình như 180k. Tip 200k BJ 100k BJ
Massage Hoàng Cung , đường 30/04 gần ngẵ tư sân banh, đây là 1 nơi nổi tiếng massage ở BD phòng ốc đẹp, sạch sẽ, KTV massage tốt, thư giản thì tùy em BJ hay HJ có cho sờ tùm lum hay không, mình nhớ 1 e ở đây tên Q***h rất teen, người nhỏ mình dây mặt dễ thương, vếu to chắc, bóp sướng vãi , nói chuyện rất dễ thương vừa hát vừa massage, nhưng BJ hay HJ tùy bữa và ko cho rờ V4. VIP tic 150k, tip 200 BJ 100k HJ
Massage Thái Bình Dương, đây cũng là 1 nơi nổi tiếng ở BD, chổ này lớn nên search google là ra, CSVC tốt nhưng mình đi 2 lần KTV cũng khá nhưng làm khá công nghiệp và ra giá khi thư giản, đặc biệt ở đây có thể chuyển sang ks để tới z, tip cho lễ tân nó sẽ gọi mối, ở đó cũng là ks luôn. Tip BJ 300, HJ 200k
Massage Thượng Hải, gần trạm thu phí suối giữa, cũng khá giống với Thái Bình Dương.

• Like
Điểm cảm xúc: ahihi765

ahihi765

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
26/2/16
Chủ đề
7
27
2
Bình Dương
0 ₿
Mìh là mem ms bn có thể cho mìh hỏi là hoàg cung hiện bây giờ có còn tốt ko vậy?

Johnnyabcd

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/2/16
Chủ đề
0
1
1
0 ₿
Mình có công việc cần làm ở bìh dương nhưg tới trưa mai lận. Hcug thì mìh ik hoài r. Nge nói có cái ms thượng hải có mấy e teen đã lắm. Ai đi r có thể cho mìh cái rp ko

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi0909

kieuquocvn

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/4/16
Chủ đề
0
4
1
35
0 ₿
TÌnh hình mình là mem mới lên đây nghe ngóng đc vài địa điểm nên vừa check xong.
đa số toàn đóng của bùn :(. Kim Hoàng Hải sơn thiên kim ... mình tới thấy đóng cửa hết
Tính đi Hoang CUng mà đệch bjk đường :((..
Thế là qua vòng xoay an phú chỗ Song Hỷ 2. ( song hỷ 1 ở kế bên xe lam hồng :3) cách mấy ngày có đi bên đấy nên bjk thông tin là mới mở.
tic 120k. BJ lut cán nhiệt tình đá bi đường lưỡi CIA nếu bác nào cầm cự được lâu càng có nhiều cái hay em nó chuẩn bị cho mấy bác
Rất thoải mái tip tùy thái độ em út nhưng k hơn 200k nhé.
Em mình đi tên Sang hay j đấy quên rồi mới về quê lên. trên mặt có cái mụt ruồi để nhận diện giọng khàn khàn
P/S:
Xin cái thời gian mần việc của Kim Hoàng với Hoàng Cung với + bác nào đi KH rồi cho xin rp :3

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

kieuquocvn

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/4/16
Chủ đề
0
4
1
35
0 ₿
mấy bro cho hỏi kim hoàng ao nhiêu h/tic
có bj k
thời gian mần việc đến mấy h hôm qua em chạy qua mà đóng cửa rồi 2h sáng :v

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
Dạo này ms Kim Hoàng hơi xuống 1 tí về chất lượng đào rồi, 1 tí thôi nhé, bên karaoke vẫn ngon, Kè kè.
Kim Hoàng hình như chỉ làm từ 11h tới 23h.
Hoàng Cung hình như là 13h tới 1h sáng thì phải. Các bác đi đường đại lộ Bình Dương tới ngã 4 chổ sân banh quẹo phải chạy xuống 300m là thấy bên tay phải.

kieuquocvn

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/4/16
Chủ đề
0
4
1
35
0 ₿
chất lượng đào xuống 1 tí là sao bạn sv sao bạn.
Bên karaoke có j hot bạn tại mình toàn đi 1 mình >.<

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
có nghĩa là mấy e đẹp đẹp chạy qua mấy chổ đông khách hơn làm rồi. Karaoke thì chỉ có ngồi chung hát hò, bóp vếu nầy nọ, cho mấy em đó uống bia 1 hồi xuất chiêu móc cua đại pháp ra luôn :))
Ở đây duy nhất có e Si vừa làm bên Karaoke vừa làm bên massage, e này da rất đẹp, trắng mịn, dáng người tầm 1m55, vui vẻ. Ms thì bữa hông hiểu sao tui out sớm quá nên ko đánh giá được, sau này toàn gặp e bên Karaoke thôi .

• Like
Điểm cảm xúc: kieuquocvn

kieuquocvn

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/4/16
Chủ đề
0
4
1
35
0 ₿
cái chỗ đông khách hơn là ở đâu zay ban ơi :3 ngào... em SI làm bên Ms hả có bj k bạn :D

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Khà khà. Bác qua massage Sóng thần ở ngay cầu vượt sóng thần có đấy bác. Nhưng bác phải nói kỹ cho một con gà nhé. Bác mà im nó dẫn cho một con vịt thì chết. Kkk

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
Hoàng Cung, Thượng Hải nha bác, về Hoàng Cung thì trên forum tui có viết bài rồi, bác lục mà đọc nhé tui dùng điện thoại chèn Link hơi mệt

thachtrungbao

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/5/16
Chủ đề
0
1
0
39
0 ₿
ms o kcntd gia co 180k,180k la vo ra luon ngon lam