Địa chỉ Massage Đà Lạt a e có thể tham khảo

Lượt xem: 105,876

xaxuanoinho

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/10/15
Chủ đề
1
3
2
36
0 ₿
Quê mình ở Đà Lạt, mới vào cộng đồng massage Sài thành, ko có gì đóng góp nên giúp a đóng góp một vài địa điểm massage Đà Lạt nổi tiếng ở đây.

Nay mình thay mặt ban cộng đồng massage ĐL giới thiệu a e các địa chỉ massage Đà Lạt giải trí lành mạnh cho cả Nam vs Nữ (Còn lành mạnh hay ko thì đợi a e kiểm chứng thêm) :
  • Massage Hoàng Châu (dốc ga )
  • KS Đệ Nhất ( Phù Đổng Thiên Vương )
  • Hàng Không ( Hồ Tùng Mậu )
  • Khu Resoft Lê Lai
  • Hoàng Châu (dốc ga )
  • Khu Resoft Hoang Anh Gia Lai ( Nguyễn Du )
  • Hoàng Tử ( Hai Bà Trưng )
  • KS Đài Liên ( 3/2 )
  • KS Sài Gòn -Đà Lạt
  • KS Sammy
  • KS Ngọc Lan
  • Và cuối cùng bèo nhất là : Massage BV Y Học Dân Tộc.

(Theo mình biết được tuyệt vời dể chịu nhất vẫn là Hoàng Châu ( Gặp em Dzu)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: Amassager

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
196
76
36
0 ₿
Thớt thiệt tình, tui mới vứa đi ĐL về thì thớt mới post bài này, post sớm thì đỡ tui rồi T_T

• Like
Điểm cảm xúc: xaxuanoinho

thiksuk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/10/15
Chủ đề
1
24
7
36
0 ₿
bác nào đi rồi cho xin thêm info chi tiết hơn với. Dự kiến 20.11 này mình đi xuống Đà Lạt nè.

leducho

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/12/15
Chủ đề
4
43
10
33
0 ₿
bác nào thổ địa đà lạt cho em ít thông tin SV về cơ sỏ mx nào tốt em ut chịu quậy.no-en này lên với đám banj

tran huu phu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/5/16
Chủ đề
0
3
1
48
0 ₿
mình đi rồi..đúng tuyệt, massage hoàng châu bài bản em út dễ thương, tiền bo kg đòi hỏi phục vụ chu đáo..có người hướng dẫn tận tình..vé thường chỉ có 130k..vip 250k thât xứng đáng các bác đi thử nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: leducho

tran huu phu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/5/16
Chủ đề
0
3
1
48
0 ₿
đến massage hoàng châu trong khu khách sạn đường sắt..đúng đã..nhưng mấy bác đừng nghe lời mấy ông taxi, xe thồ và cò nhé..nó sẽ dẫn dắt mình đi lung tung, chặt chém, mà chả ra ôn gì..mấy ông bạn mình bị tơi tả rồi..cứ đến hoàng châu kg hài lòng chửi mình

leducho

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/12/15
Chủ đề
4
43
10
33
0 ₿
bác report cụ thể cho ae hiểu đi

akun

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/7/18
Chủ đề
0
27
4
0 ₿
Các dịch vụ thế nào bac nói rõ ae biết dfi

ThichTimToi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/5/19
Chủ đề
0
2
1
0 ₿
Đi Đà Lạt tốt nhất là lành mạnh nhé ae. Hàng họ ở đây chắc lành nên k mạnh =)). Mà tiện đây cảnh báo ae không nên đi Massage Phương Nam ở đường Bùi Thị Xuân nha. Đã rất nhiều review xấu và chính xác là Massage Phương Nam lừa đảo ko ra gì

nguyentigi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/7/19
Chủ đề
0
1
0
38
0 ₿
Mình mới đi Đà Lạt về, phải nói massage không được gì hết, nên các bác khỏi ghé chỉ thêm ức chế, lên Đà Lạt nên lành mạnh cho lành!