Địa chỉ mat xa tốt hơn tại Đà Nẵng

Lượt xem: 12,937

Anle123

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/5/20
Chủ đề
1
1
0
28
0 ₿
☘ Hà nội hết cách ly cảm giác như được sống lại cả nhà ạ... Việc đầu tiên mình làm là lên lịch cho chuyến đi biển cùng mấy con bạn. Vẫn là đà nẵng thành phố biển mình thích nhất ,lần này vào là lần thứ 5.

ngắm san hô cù lao chàm,dạo tối hội an , tắm bùn núi thần tài, chụp ảnh bà nà, phượt lên đỉnh bàn cờ ,chùa linh ứng.... sau hai ngày mệt phờ râu cùng đồng bọn, đang nằm dài trên bãi biển mĩ khê mình thèm dc massage quá,nếu bạn nào đi du lịch nhiều thì hiểu đi chơi thì thích nhưng đi lắm thì mệt vãi chưởng nên lần nào đi du lịch mình cũng thích massage ( đàng hoàng nhé ) massage nó sẽ hồi lại sức khỏe lấy năng lượng để đi chơi tiếp. trong 3 lần đầu vào đà nẵng mình cũng đi massage quanh khu vực chợ hàn .. và mấy tiệm đường dương đình nghệ với phạm văn đồng nói thật massage chán vãi chưởng ko bằng một góc của hương sen hay tài thu mình cũng thuộc dạng sành massage nên cũng thuộc hàng kén chọn....

♀️ Lần trước mình vào đang dạo bên đường bạch đằng lúc đó đuối quá nên tìm trên Googlemap, cũng thuộc hàng kĩ tính nên mềnh đọc từng comment của khách hàng để phân biệt thật hay giả ( nhiều tiệm nó thuê cả dịch vụ comment ,com gần cả ngàn com ,nghĩ mà chán.. lừa nhau là chính)

Mình thấy cái ngọc linh spa điểm khá cao comment khá thật nên vào làm thử, quả thật kĩ thuật đây rất đỉnh.mềnh rất thích cảm giác sau khi masage người nó rất khỏe và kiểu như nhẹ nhõm hẳn ý... Lần đó mình có làm chỗ đó 3 ngày liên tiếp lần 1 massage chân, lần 2 massage thái và lần 3massge dầu. Tất cả đều tốt ngoài mức tưởng tượng... Đó là lần đi du lịch duy nhất mà mình về nhà ko cảm thấy mệt sang chấn .. Kinh nghiệm đi du lịch của mình là chơi nhưng phải thảnh thơi...phải khỏe .

Đà nẵng thì khá quen thuộc với dân du lịch rồi, danh lam thắng cảnh thì cũng chưa có cái mới nên mình sẽ ko nói nhiều đến địa danh, lên mạng đầy... Mình muốn chia sẻ cho các bạn địa chỉ massage này để các bạn trải nghiệm thử. chơi thì chơi hết nấc nhưng cũng nên chăm sóc sức khỏe lấy lại năng lượng để chơi tiếp hay khi về sẽ không bị mệt...

mình khuyên các bạn đi du lịch thì nên đi massage. ở đà nẵng mình từng đi masaage nhiều nhưng thấy ở đó là masaage tốt nhất. Các bạn nên đến thử 1 lần không phí đâu.

giá cũng bình thường chân thì 200k body thì 300 k . tên và địa chỉ là: ngọc linh spa _233 trần phú đà nẵng... Hi vọng chia sẻ này sẽ ko bị hiểu lầm là pr cho spa đó.. Lớn rồi ko quạu nhé