Chém Gió Dịch vụ gì là đỉnh cao của massage?

Lượt xem: 2,565

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,249
825
41
1 ₿
Có bác nào tự hỏi câu hỏi này không?
Khi mới bước chân vào trường mẫu giáo massage, em từng nghĩ đó là nude 100% (khi đó chưa có nude, mấy em chỉ cho thọt tay vào sờ soạng).
Sau khi 1 thời gian thì em nghĩ rằng đỉnh cao phải là CIA.
Sau khi đi 1 thời gian thì em nghĩ rằng đỉnh cao phải là Carlos Tevez 69.
Sau khi có nude 100%, CIA, Tevez các kiểu thì em chốt hạ Z chính là đỉnh cao.
Nhưng sau khi thâm niên dày đặc, thì em thấy rằng chuyện gạ Z không có gì là khó. Đỉnh cao là 1 thứ không có trong quy định của bất kỳ cơ sở nào, cũng không có nằm trong bất kỳ gói dịch vụ nào, cũng không vi phạm pháp luật. Đó chính là hôn môi các bác ợ.
Em đi massage 7-8 năm rồi, đi bao nhiêu cơ sở, trải qua bao nhiêu em, nhưng thực sự được hôi môi chỉ đếm trên đầu ngón tay của 2 bàn tay thôi.

Ban đầu em cũng không để ý đến chi tiết này đâu, cho đến 1 ngày đẹp trời em gặp được một bé rất cưng. Em cứ dí mặt vào là bé né ra, còn lại mọi thứ ok hết. Em thấy cũng lạ, nằm tâm sự này nọ hỏi thử thì bé chỉ cười. Sau đó em đi qua cơ sở khác, gặp một bé khác, bé này dạn hơn và thích em. Bé này chủ động hôn môi em, sau đó em mới hỏi là sao hôm qua có bé kia ko chịu hôn anh, anh cứ tưởng anh bị thối mồm. Bé mới cười ngất và nói: "Tại em thích nên em mới hôn anh thôi, nhiều ông vào đây đè ra em dòm em ko thích thì cũng đừng hòng em hôn, cái này phải theo cảm xúc, và cơ sở không có quy định chuyện này".
Sau này em nghiệm lại thấy đúng thật, hễ mà được cháo lưỡi là nó phê lắm các bác, cảm giác như người yêu luôn. Còn lại thực sự là công nghiệp, hôm nào ko có cháo lưỡi thì y như rằng em cảm giác nó công nghiệp, vào xả lũ cho xong rồi về.

Không biết các bác có cùng quan điểm ko, cho em xin ý kiến.

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
cái này thì mấy bé cứng cứng, vào răng miệng thơm tho tý là hôn tất, nhưng cảm giác kiểu như hôn cho có kg cảm xúc .

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,758
1,543
Xì Gòn
25 ₿
l.o.x vẫn thích như bác, nên hay tìm vậy, mà như @Anh Da đen nói một số bé cũng hôn mà đúng kiểu da chạm da, lưỡi chạm lưỡi một hình thức công nghiệp hôn. kg biết bác gặp trường hợp đó chưa.

• Like

gà con mới lớn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/22
Chủ đề
1
76
50
viet nam
0 ₿
Em thì khác anh DrStrange, bản thân em cũng ko muốn hôn môi với bé, nụ hôn với em chỉ dành cho người yêu thôi. Nụ hôn thể hiện tình cảm, cảm xúc của bản thân em nên ko làm v với các bé dc.

• Like

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,249
825
41
1 ₿
À có bác, hôn công nghiệp cũng có luôn. Cái đó em cũng không có cảm xúc gì nên em cũng không tính.
Khi ngẫm nghĩ lại thì thực sự không phải bé nào mình cũng hôn, có những bé nhìn hợp nhãn, nói chuyện dễ thương hợp gu, thì bé hôn mình thì mình mới hôn lại. Có bé ko phải gu, thì mình cũng né né ra. Nên đúng là chỉ khi 2 mảnh ghép gặp đúng khớp thì cái hôn nó mới thể hiện được tình cảm, và khi đó những giây phút kia nó mới thăng hoa đc.
Không biết có bác nào vào hôn xong rồi về như mình không =)))))) , nhớ lại cảm giác đó vẫn thấy khoái.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: vungoimora and Chị 3 Báo

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,249
825
41
1 ₿
À, chắc vì em còn nhỏ chưa trãi hết sự đời. Anh nghĩ tốt thôi mà, cứ giữ cảm xúc đó cho người yêu. Sau này có thay đổi suy nghĩ thì hãy nhớ đến post này. Tuy nhiên, vẫn luôn mong mọi người biết dừng lại và buông bỏ đúng lúc nếu như đã có gia đình. @@ Vì sau khi va chạm nhiều vụ thì thấy là massage chỉ là massage, ko thể nào hơn được.

vungoimora

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
8
290
44
31
0 ₿
đã từng có 1 bé, lúc đầu còn ngập ngừng nữa , sau đó thì khóa môi, và......giờ lại thành công nghiệp hichic.

Phước Huỳnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/2/20
Chủ đề
1
68
9
30
0 ₿
Cảm giác lạ nhỉ. Mình thì mai mắn đc 2 lần em nó chủ động hôn môi mà mình ko họp tác nên khẻ chạm vào nhau thui. Chắc lânf sao ăn cháo lưỡi mới đc

• Haha

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Cảm xúc nhìu lúc nó cũng chỉ nhất thời dù lúc đó có chân thật đến mấy thì nó vẫn là 1 trãi nghiệm và chỉ là massa .

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and gà con mới lớn

gà con mới lớn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/22
Chủ đề
1
76
50
viet nam
0 ₿
Thanks phần nhắc nhở của anh ạ. hihi.

• Like

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn thấy cũng nhìu bé có ak bác... say lun ak bác... nếu tính chung tầm 30% bé Tàn gặp... có vài bé vô phòng là dập luôn phần tc... từ đầu đến cuối bỏ hết các bài Thái Nu luôn... mà kiểu vậy mãnh liệt thật...:ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and Đích Tôn

Đích Tôn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/3/23
Chủ đề
1
38
24
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Ko ngờ cũng có người giống e , thật sự hôn môi đưa cảm xúc của bản thân lên mức cao nhất , dẫu biết đa phần là công nghiệp chứ đâu ra 1 nụ hôn tình cảm mãnh liệt thật sự , nhưng ko thể chối rằng môi chạm môi lưỡi chạm lưỡi mới đưa ta tới tận cùng của khoái cảm .

• Like

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
25
2,482
2,525
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đỉnh cao của sự gạ gẫm trong massage là cháo lưỡi,hôn môi(hôn được môi,là lôi được quần)
Có nghĩa là cách ép phê mạnh liệt nhất cho đối phương dễ mất tự chủ về cảm xúc
Việc gì đến cũng sẽ đến.

• Like

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,249
825
41
1 ₿
Chuẩn bác, ngẫm nghĩ lại khi cua gái bên ngoài cũng thế thôi. Đã hôn được môi thì đúng là xong cmnr. Thậm chí chịch choạc được mà không có màn hôn môi thì kiểu gì hôm sau cũng có tin là em ấy vừa choạc với thằng khác xong :))))))
Ở đây đang lạm bàn về hôn môi cảm xúc nha, chứ còn hôn môi công nghiệp (thường diễn ra với những KTV lành nghề) thì cũng ko tính. Và như bác nào bên trên nói, dạng công nghiệp cũng nguy hiểm lắm, vì bé vừa dọn bể thằng khác xong, mà khóa môi mình thì tiêu cmnl

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
25
2,482
2,525
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mình đã từng cmt ở 1 bài khác.ham hố gì mà hôn môi cháo lưỡi vs mấy e
Vì em mới bj thèn đi trước.nếu nói theo tính chất bắt cầu thì mình gián tiếp bj thèn trước kkk

Mình chỉ đi đấm lưng ở htgd mới nút lưỡi thôi

Ở massage mệt có nhiều em mới vô làm thì đoạn nuru e cảm xúc nhiều lắm,ko tự chủ động lý trí để cảm xúc dâng trào và lọt vào
Mình gặp 4 5 lần rồi. Thường thì những trường hợp này nước nôi em tuôn trào và thực sự lên đỉnh luôn

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and El25

MeoSpider

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/23
Chủ đề
1
25
11
ho chi minh
0 ₿
đồng ý với quan điểm của bác, mình chinh chiến cũng lâu năm, hôn mà cảm xúc từ 2 phía nó mới phê! chứ thật ra 1 mình em thích nó cũng không trọn vẹn

• Like

highlatency

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/7/22
Chủ đề
20
347
207
0 ₿
Có 1 bé đúng gu khoá môi tui, phải nói nó phê j đâu đó bro, cảm giác như yêu đương thực sự

• Like