Điểm 10 cho chất lượng

Lượt xem: 986

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Sư Tử Trắng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/11/20
Chủ đề
3
38
10
Tp hcm
0 ₿
Ngày cuối tuần mệt mỏi sau một tuần dài bận đủ thứ là việc nên quyết tìm chỗ xẻ tress thư giản gân cốt.Như thường lệ ghé Tokyo q10

Sau màn tư vấn các gói mình chọn vip 2 yêu cầu em số 19 đưa lên phòng gửi lock chút cafe cho vui.

Lên phòng bay vào xông tý thì em vào.Mang chào hỏi xong thi e trút bỏ lớp áo mỏng manh đường cong chuẩn kg chê vào đâu bay vào bồn tắm táp tắm khá kỹ thêm màng gợi tình phê Rồi lên giường đấm đá

Massage nuru tuyệt cú mèo mát lạnh cả lưng e lướt nhẹ nhàng từ đầu đến chân,cái đầu ti bé nhỏ ấy khắp từng chi tiết nhỏ trên người kêt hợp khả năng tắm lưỡi điêu luyện e làm tôi như mún rên lên vì sướng. Lật ngứa người ra thì thằng bé chờ đợi , từng cái bú nút liếm được em triển khai lên nó một cách nhuần nhuyễn . Bú ti rồi đá bi ngậm hột sút cà .Các vòng cũng dc khám phá thoải mái . Trường qua lếch lại bú tới bú lui thì e đổi thế đứng 1 bên cho mình thoải mái nắn vòng 3 soi vòng 4 còn em thi cặm cuội vừa Bj vừa Hj đến khi những tinh binh tuông trào trong thế 69 và bấu lấy bờ mong ấy mà công chân lên sung sướng.

Còn sv của bé theo mình là ok v1 vừa tay và v4 khít nước nôi có đủ

Tic 700

Tip 700

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.