Q.1 - Điểm dừng chân đầu tiên tại TP.HCM, trải nghiệm đầu tiên về Dubai 118 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Điểm dừng chân đầu tiên tại TP.HCM, trải nghiệm đầu tiên về Dubai 118

Lượt xem: 290

GuanYyy

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/9/24
Chủ đề
1
1
5
Two
0 ₿
Đoạn văn sau đây được viết thông qua phần mềm dịch thuật, tôi hy vọng nó sẽ không ảnh hưởng đến việc đọc của bạn. Là một người nước ngoài, tôi vô tình phát hiện ra diễn đàn này và đã dựa vào Google Translate để đọc nó từ lâu nên tôi quyết định viết về trải nghiệm của mình. Khoảng 19h ngày 23, tôi liên lạc với nhân viên Dubai, mong đặt được hai phòng cho tôi và bạn bè. Tin nhắn được gửi bằng tiếng Trung. Nhân viên Dubai cũng trả lời tôi bằng tiếng Trung.

Quay lại chủ đề, tôi và bạn đến cửa hàng ở Dubai vào khoảng 20h. Nhân viên tại cửa rất nhiệt tình và mang iPad cho chúng tôi lựa chọn. đã quyết định gói 180 trước khi chúng tôi đến nên trong gói Không có thời gian lãng phí trong việc lựa chọn, và sau đó đã đến lúc chọn cô gái

Có một lý do rất đặc biệt để chọn 118, đó là ảnh của cô ấy trông giống như một nữ minh tinh Trung Quốc, "Gong Li". Nếu bạn bè của bạn quan tâm, bạn có thể tìm kiếm. Sau khi thực sự nhìn thấy 118, cá nhân tôi thấy họ giống nhau đến 70%.

Sau đó tôi vào phòng đợi cô gái đến. Trong quá trình chờ đợi, tôi đầy mong đợi. Khoảng 5 phút sau, 118 gõ cửa và bước vào phòng. Đúng như dự đoán của tôi. , mặc dù ngôn ngữ không giống nhau nhưng 118 vẫn nói với tôi qua phần mềm dịch thuật và cử chỉ rằng tôi có muốn xông hơi trước rồi đi tắm không. Tôi cố gắng vào phòng tắm hơi vài phút nhưng cũng vậy. nóng quá nên tôi ra ngoài đợi tắm. Tôi sẽ không nói về quá trình tiếp theo. Tôi đọc nội quy của diễn đàn và có vẻ như không được phép mô tả quá mức.

Quá trình trải nghiệm tổng thể vẫn rất tốt, 118 sẽ mang lại cho bạn cảm giác rất mạnh mẽ về bạn gái, nghịch ngợm, dễ thương và rất tận tâm trong quá trình phục vụ Nếu tổng điểm là 10 thì có thể được 7 điểm

Vị trí đầu tiên. tại TP.HCM Đây là lần chia sẻ đầu tiên của tôi nên không biết các bạn đọc có trôi chảy không. Cảm ơn các bạn đã kiên nhẫn theo dõi. Tôi sẽ viết ra cảm xúc của mình vào ngày hôm sau và 136. khi tôi có thời gian. Nếu có ai trả lời mình sẽ trả lời bạn bè qua phần mềm dịch

Cuối cùng mình xin nói là trên website camapro trên diễn đàn mình dùng số điện thoại di động để đăng ký thì nó báo là điện thoại của mình có vấn đề. Có phải số điện thoại di động của người nước ngoài không đăng ký được không? Có vẻ như số thẻ điện thoại di động do người dân đăng ký là 9 chữ số, trong khi số điện thoại địa phương ở Việt Nam là 10 chữ số. trường hợp này làm mình buồn quá

Cảm ơn mọi người đã đọc

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,154
1,013
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Congratulations on having a wonderful experience with your girl (118) at DUBAI LUXURY :cuteonion6::cuteonion6: We look forward to welcoming you back on your next visit! :2onion35::2onion35: Wishing you a healthy new day!