Q.1 Điểm G làm anh xao xuyến.

Lượt xem: 1,230

Anhngoc243

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
24/10/18
Chủ đề
13
70
53
30
0 ₿
Trưa nắng cực quá vừa giao xong đơn hàng tự nhiên thấy trời chuyển mưa nên gọi cho thằng bạn làm chung làm khu q1 lai rai tý bên Diut , nói gì chứ quán này ngồi khá là chill ăn uống đồ ăn ổn áp, phục vụ nhiệt tình , lai rai vài chai ghé luôn dubai làm chuyến du lịch đến nơi tui book bé 03, nhưng trời xui đất khiến số 03 kẹt khách, còn mỗi số 07 tui chưa gặp nên gật đầu đẩy thuyền luôn. Đặt chân đến đây thì vẫn luôn là sự đón tiếp nồng hậu đến từ chú giữ xe, lễ tân và cả bạn locker. Ngồi chưa nóng ghế thì phòng ốc đã chuẩn bị xong, xách cái thân lên và hưởng thôi
Vào phòng xông đc chừng 5p thì em nó xuất hiện, mở cửa phòng xông đưa tui cái khăn kèm nụ cười nhẹ ta nói nó tình cảm gì đâu, sao mà nỡ ngồi yên xông tiếp, đành là chui ra để tiếp em nó. Bé mặc bộ đồ trông rất là xẹc xy chưa gì mà tui đã thấy bia nó muốn trồi dậy rồi , tui lại ngồi tán dóc với em hồi cảm giác sự nhẹ nhàng của em chắc là tới công chuyện đây, vào tắm nào.
Trong lúc tắm em cũng hỏi thăm rồi sau đó bắt đầu em im lặng bắt đầu phần chuyên môn của em, em nâng niu thằng ku vuốt ve nó như sắp đưa lên thiên đường trong khi tay em vuốt ve thì miệng em cứ mút ty tui rồi mút xuống nữa đến lúc thằng ku em ngậm nhẹ rồi mút cho cái chóc nó sướng chưa được 3s em tiếp tục mút xuống đùi rồi lên 2 hòn bi tiếp tục mút nhẹ nhẹ và sâu sâu thêm, phải nói nó em êm tui như được em đưa lên mây một hồi rồi từ từ em xã nước đưa tui ra giường
Phần massage khỏe em làm ổn áp luôn, có lực và tui ngồi nhiều nên đau lưng em ấn xong lấy đá nóng ấn ấn lên nó phê gì đâu ấy.Rồi chuyện gì tới cũng phải tới. Màn kiến bò xuất hiện, báo hiệu cho cuộc vui bắt đầu. Trong yên lặng 2 bình sữa việt chất lượng cao, căng đầy, trắng trẻo, thơm phức được áp lên người . Màn chà Thái bắt đầu bằng những nụ hôn nhẹ lên tai, cổ, dài xuống "hang cùng ngõ tận". 2 bình sữa ấm nóng cứ thế mà xoa đều lên người tui, mềm mại làm sao. Tui cũng tranh thủ mân mê, nằm sấp xong đến lúc nằm ngữa tui vuốt ve nhẹ 2 mép bướm, vô tình nước nôi em cũng ri rỉ tui sờ vào điểm G se nhẹ nhẹ em bắt đầu sướng rên lên làm mình cũng cao hứng mà ngậm ngay cái bình mút lia lịa . Tiếp tuc cái tay hư hỏng của tui bóp mông em nó rồi tiếp tục lả lướt hẻm sâu, "băng rừng đào suối". Đào suối được ít lâu thì nước chảy róc rách kèm theo những âm thanh phê pha của em nó khiến tui muốn vồ lấy em nó ngay và luôn. Màn đá bi, vuốt trụ đan xen lả lướt chiếc lưỡi điêu luyện vùng hậu phải nói là đỉnh nhé các bác, không kìm nổi là out ngay vòng này nhé !!! Tui thì gắng gượng để hưởng thụ lâu hơn và cũng khám phá em nó sâu hơn :)). Cuối cùng cũng đành khuất phục trước màn BJ tưởng bình thường mà lại phi thường. Vừa out xong em vẫn tiếp tục để tui nằm yên em vắt và lau sạch tinh, sau đó em đi rửa tay rồi lại xoa bóp cho tui , mọi chuyện diễn ra nhẹ nhàng đến mức tui thấy rất là thoải mái, dìu nhau ra tắm rữa lại rồi ngồi ăn tý trái cây, em còn bảo tui ăn mỳ hay uống nước yến để lấy sức lại không, cái quan tâm của em nó đáng yêu đến thế không biết. Xuống ngồi phòng thư giản làm tô mỳ với thằng bạn lấy sức .
Một chuyến gặp em mà bao nhớ nhung luôn chứ.

Chấm điểm:
Csvc 9/10
Face 8/10
V1 9/10
V2 8.5/10
V3 Bóp đã lắm nha
V4 đúng phê luôn.
Thiệt hại:
Vé onsen 1 , Tip 1tr quá hài lòng, giữ xe 20

• Like
Điểm cảm xúc: Trải Nghiệm Tà Đạo

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ chân thành cảm ơn A đã ghé thăm Dubai và bé kưng ạ ... Dubai luxury kính chúc quý A ngày mới vui vẻ ạ:cuteonion41::cuteonion41:

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
bé làm tình cảm ko bác, Bé có cho đá lưỡi ko bác , chiều chuộn, phối hợp các kiểu ko ?