Diện kiến 18 Kim Huy

Lượt xem: 1,269

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Đại pháp sư

Bé Tập Massage
Reaction score
45
Đợi mãi mới hết cách ly, khi được mở lại lập tức anh em tụi tui họp kín liền. Ngồi trong bàn nhậu mà lòng nôn nao, không biết nay sẽ được gặp em nào đây… Đầu tiên theo lời của xếp là đi Kim Huy đã, còn số nào thì tùy duyên thôi. Nhường xếp chọn trước mà. Trong bàn nhậu tui cũng tranh thủ bật cái Ip đời đầu lên lướt sóng coi có em nào hót không. Dạo 1 lượt thấy Kim Huy bữa nay cũng ổn, mấy em mới cũng nhiều nhưng được cái tươi đều nên cũng yên tâm.

Hôm nay anh em đồng loạt theo xếp nên chầu nhậu đầu xếp khao hết anh em. Còn chầu sau xác định ai no người nấy. Taxi đỗ xuống thì 4 anh em xông pha cùng công phá thành Kim Huy. Tui trong team là em út nên nhường xếp và mấy anh qua ải trước. Lặng lẽ random sau cùng thôi, vì hôm đó là thứ 7 cũng đông khách với mấy anh chọn trước một mớ số rồi. Ban nãy có coi sơ qua tình hình Kim Huy toàn mấy em tươi nên cũng đỡ sợ. ^^

Lên đến phòng ngồi đợi hơi lên để xông chút. Nãy giờ hàn huyên với mọi người uống cũng thấm. Xông cũng được hơn 5p thì tui bước ra. Ngồi xíu thì em vào phòng. Đập ngay vào mắt là một thiên thần trắng trẻo dễ thương. Mới nhìn thôi đã làm tim tui xao xuyến ớ … Em lễ phép chào tui còn tui cứ dán mắt vào em thấy ngại luôn rồi. Mới nhìn qua tưởng nàng tiên nào đi lạc vào đây. Dáng người em dong dỏng cao, nhìn sơ qua đã thấy vòng 3 căng tròn rồi. Tui chỉ chờ chực mà banh ra coi vòng 1 của em có độn miếng nào không thôi hà. Em để tui ngồi nghỉ rồi đi pha nước tắm. Xong đâu đó cũng đưa tui vào bồn gội rửa cho tui cẩn thận. Sau khi tắm hết từ trên xuống đến dưới xong thì cũng được em lau khô người. Và cũng là lúc tui tranh thủ khám phá. Vòng 1 của em cam thôi nhưng còn săn chắc lắm. Chắc do chưa xài nhiều hihi.

Phần đầu tiên thì em làm khỏe như bình thường. Tui thì nằm úp sẵn, em lấy tay xoa đều từ phần lưng đến phần chân rồi ấn mạnh xuống. Hóa ra em muốn làm nóng người tui trước để chuẩn bị bài khỏe của em. Tiếp đến là phần dùng tay áp mạnh xuống, nhưng dường như chưa đủ đô vs tui nên em còn bonus thêm phần khủy tay nữa. Em lấy trỏ đè mạnh xuống người như giãn hết xương cốt ra vậy. Lâu quá mới có một em làm khở tốt vậy, chớ mọi lần thư giãn chủ yếu không hà. Vừa làm vừa trò chuyện thì biết em mới vào làm. Tui nghe sao nói lại vậy chớ hok biết thật hok nha. Cao nhân nào vào kiểm chứng coi chớ tui thì chịu á. Em làm xong phần thân thì cũng xuống đến đùi rồi chân nữa. Em bẻ chân cho tui mà thấy tội luôn. Bẻ 2 cái chân to bự nha, hok có phải chân nhỏ đâu ah. Em bẻ đến tận từng ngón chân cơ, chứ chả bỏ sót chỗ nào. Tám đủ thứ chuyện trên trời dưới đất thì bấy giờ em mới làm xong phần khỏe. Coi lại giờ mới giật mình là em làm khỏe tốt thật. Nãy giờ em làm đến tận hơn 40p rồi. Em chẳng hỏi tui có thư giãn không anh mà chỉ lặng lẽ lấy tay lướt khắp người mình. Người tui như có kiến chạy cứ rần rần lên, sướng quá. Hay lâu rồi chưa có kiến bò nên tự dưng sướng vậy. Đôi lúc mình giật người lên thì em mới nói em mới massage thôi ah nha. Chưa có ấy anh đâu á. Nói đến đó cả 2 cũng bật cười. Em tự trút bỏ xiêm ý xuống để làm thái. Hôn nhẹ từ bắp chân và đi lưỡi từ dưới lên. Một dóng nước ấm áp chảy ngược từ dưới lên trên. Đi chung với dòng nước ấy là 2 dòng điện cao áp nữa. Đi đến đâu người tui sướng tê đến đó. Để em trường lên người ép ngực xuống mới thấy đã. Cả người tui nóng ran lên mà ráng đợi cho qua phần thái để nằm ngửa lại tiếp chiêu em thôi. Em trườn được khoảng 10p thì tui mới là người đầu hàng, tui xoay ngược người lại mà tiếp chiêu em luôn. Đầu tiên tui mân mê cặp ngực trước rồi đưa lên mà nút. Em cũng thoải mái hợp tác lắm. Tay tui thì vòng xuống dưới vòng em con kiến của em mà ôm. Thích lắm nha. Vòng eo thon gọn có thua gì người mẫu bao nhiêu đâu. Tui buông em ra thì em cũng quay xuống mà Bj nhẹ, còn tay thì liên tục thả kiến từ lúc tui quay ngược lại đến giờ. Tui chỉ biết lặng lẽ xoa vòng 3 căng tròn của em rồi lâu lâu lại xoa nhẹ xuống vòng 4 cho em có chút cảm giác thui ah. Em cứ vậy Bj thêm khoảng 5p nữa thì tui cũng out. Không hiểu sao nay out nhanh vậy, bình thường cũng tầm 10p cơ. Tui nằm gục xuống còn em thì vẫn nhẹ nhàng hôn nhẹ lên trán tui. Tui nằm nghỉ xíu thì em cũng đến sát bên. Em nhỏ nhẹ để em massage lại lần nữa nhé. Nhưng tui chỉ yêu cầu bấm lại đầu cho nhẹ xíu thôi ah. Mấy nay công việc nhiều cũng hơi mệt xíu.

Tui nằm buông lỏng người cho em massage đầu lại lần nữa. Tui lim dim như chìm vào cõi lạc. Lâu lâu mở mắt ra thì vẫn thấy 2 quả cam lủng lẳng hihi. Ngon quá đi mất. Làm xong phần đầu em quay qua ngồi lên giường với tui, tui vong tay qua ôm em lại. Còn em vẫn tiếp tục xoa bóp người nhẹ nhàng cho tui. 2 đứa cứ vậy ngồi chơi thêm lúc nữa thì tui cũng xin phép về vì cũng đã trễ.

Em mặc đồ cho tui rồi đưa ra quầy. Ra đến nơi em vẫn nhắc lần sau anh ghé nhớ ủng hộ 18 nhé. Đến đây mới nhớ tui sơ ý quá, ở với em cả buổi mà giờ để em nhắc số 18. Hihi. Chắc lâu quá không đi nên quên gần hết rồi. Lấy điện thoại coi zalo thì mấy anh em kia đã nhắn tin từ biệt hết. Tui cũng ra về.

Hẹn em tuần sau ghé tiếp.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • Thangmax Thangmax:
    Gọi hồn bác lỤc ko thấy đâu =))
  • Dory Dory:
  • Dory Dory:
    Tham gia event nhé cả nhà
  • Thangmax Thangmax:
    Dory nói:
    Tham gia event nhé cả nhà
    sớm vậy bác :v
  • chubeproduction chubeproduction:
    Nay ae đoán mấy chấm cho chube tui học hỏi cái dạo này đen quá đen
  • MrxXx MrxXx:
    hello ae
  • MrxXx MrxXx:
    chubeproduction nói:
    Nay ae đoán mấy chấm cho chube tui học hỏi cái dạo này đen quá đen
    1 hấm đi kk
  • Thông Bảo San Thông Bảo San:
    Cuối tuần rồi mát xa thôi yociexp107
  • Dory Dory:
  • Dory Dory:
    Cả nhà đổi điểm trước 14h00, BTC sẽ gửi code trước 16h nè.
  • Siêu quậy Siêu quậy:
    Được 10đ rồi có nên cố nốt ngày mai kiếm 2 điểm nữa k ae hehe
    Đổi điểm ntn yay mod @Dory
    @Siêu quậy, thiếu 2d thì nốt ngày mai đi còn thiếu 4d trở lên thì xác suất hơi căng àk
  • Siêu quậy Siêu quậy:
    Hehe mong là may mắn nốt ngày mai
  • TuLong TuLong:
    Hehe đã đủ 12đ đổi code cá ơii
  • Thangmax Thangmax:
    bác lục có onl ko vậy?
    Thangmax nói:
    bác lục có onl ko vậy?
    chắc mod onl trễ đó bác
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chubeproduction nói:
    Đổi điểm ntn yay mod @Dory
    ib là đổi dc điểm nếu đủ điểm nè bạn
  • TuLong TuLong:
    Mình mới inbox cá đổi điểm á bác Lục
  • Mr. Heo Mr. Heo:
    Nhắn bác Dory đổi điểm chưa thấy trả lời vậy
  • TuLong TuLong:
    Ùm mình cũng vậy nhắn từ 1h mấy r
  • Mr. Heo Mr. Heo:
    TuLong nói:
    Ùm mình cũng vậy nhắn từ 1h mấy r
    bác Cá bị huynh nào câu mất tiêu rồi.
    ngày mai ngày cuối của tuần tranh thủ đổi điểm đi mọi người
    với đang có event bốc thăm ở các cơ sở, biết đâu vừa được code free vừa được dắt con xe về nhà yociexp45
  • Mr. Heo Mr. Heo:
    Thông Bảo San nói:
    với đang có event bốc thăm ở các cơ sở, biết đâu vừa được code free vừa được dắt con xe về nhà yociexp45
    code free không được tham dự bốc thăm nhé bác. Bữa mình đi bé tiếp tân phổ biến vậy đó

Chú Toong

Bé Thích Massage
    Reaction score
    14
    Kim Huy Q1 thì tươi quá tươi rồi bác. Chúc mừng bác

TônSung

Massage Lão Thành
    Reaction score
    101
    Bé này mới à. mx khỏe cực tốt. đáng để đi .

Kim Giang

Massage Lão Thành
    Reaction score
    61
    Massage khỏe được 40ph luôn hả bác. phải ghé thử xem.

6sauchin9

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    66
    Gặp 08 rồi. Ưng lắm. Thây 18 quá hợp hy vọng sơm

Skyoshy

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    45
    Chắc bữa nào ghé q1 chơi xem sao , nghe đồn đang hot B07

loveofsex

Sứ Giả Cung Trăng
    Reaction score
    638
    cũng tò mò vậy, đấm khỏe được vậy rồi thư giản nữa thì quá tuyệt.
    ok đấy, l.o.x khoái mx khỏe từ khi đi KH gặp được mấy bé có bài mx khỏe ok nên kết luôn ở đây.

Grap

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    32
    Mới đi về là thấy có bài luôn, tưởng mình nhanh ai ngờ có pác nhanh hơn. Làm khoẻ cực tốt nhé ae, làm mệt thì phê lắm, face quá xinh luôn

thanhnguyen2402

Bé Tập Massage
    Reaction score
    5
    Chuẩn rồi bác ơi , mới có dịp ghé trú mưa. Bé 18 dáng cao , eo thon đúng gu tui rồi . Được cái trời lạnh massage lâu bài bản chứ không nhanh nhanh rồi thư giãn , khoản mệt thì tình cảm lắm .

Trạng thái
    Không mở trả lời sau này.