Q.12 Diện kiến công chúa giấu mặt Cẩm Thy

Lượt xem: 563

Tàu Ngầm 423

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/5/23
Chủ đề
14
72
38
TPHCM
0 ₿
Thêm 1 lần may máy trúng code event. Cám ơn mod @Dory hỗ trợ gửi code nhanh chóng. Tiếp tục series trải nghiệm các cơ sở lần đầu, lần này là Cẩm Thy và quyết tâm đi gặp mặt công chúa 97 giấu mặt

Chỗ tui thì thực sự là quá xa Cẩm Thy, gần cả tiếng đi mới tới. Tới nơi thì các bạn lễ tân và locker cũng nhiệt tình tiếp đón, tuy nhiên cũng góp ý thực sự là cơ sở vật chất của Cẩm Thy chỉ được 70% so với các cơ sở khác hệ thống Dubai Gò Vấp, từ bàn ghế, tới giường hay bồn tắm. Hi vọng sẽ cải thiện thời gian tới.

Vào phòng ngồi chờ xíu rồi bé 97 cũng bước vào. Gái SG gốc các bác à, xinh lắm mà cũng lễ phép nữa, lâu rồi mới đc nghe giọng gái SG cũng dễ thương lắm. Bé mặt đầm đỏ bó sát tôn dáng bé khá đẹp. Ngồi nói chuyện chút rồi bé dẫn vào bồn tắm, trong bồn bé tắm cũng kĩ và dạo đầu nhẹ nhàng trong bồn nhưng do bồn hơi nhỏ nên thôi nói em ra giường cho thoải mái. Ra giường bé massage khoẻ tốt do có học bên khoẻ nữa nên bác nào thích khoẻ cũng rất hợp lý nhé.

Sau màn khoẻ, bé bắt đầu trườn ngực, đi lưỡi. Ngực bé hệ cam nhưng vừa mềm vừa căng trườn cũng khá phê kết hợp đường lưỡi rất có tâm nên phê hơn nữa. Vừa đi lưỡi bé vừa thổi lỗ tai và rên khe khẽ như đang làm tình nghe mà đầu óc cú tưởng tượng đang được ịch ịch. Thấy tui phê quá bé lật lại cạ thằng e vào V4 luôn, lên lên xuống xuống (ko có vô trong nha mấy bác, đừng ghiền =))) ôi mẹ ơi, con gái gì vừa xinh vừa dâm, bác nào yếu yếu chắc out luôn. Xong bé quay xuống chụp thằng e tui mà mút lấy mút để vừa nghiêng mình để tui nặn cam và khám phá V4 non tơ của bé. Do tối hqua mới *** hơi nhiều nên lâu ra nhưng bé vẫn rất chịu khó miệt mài BJ gần như 100%, sau 20’ cũng out đầy sung sướng. Nghỉ xíu rồi bé tắm lại và bonus massage đầu rất thư giãn

Bé 97 gái SG dễ thương, nói chuyện vui. Massage khoẻ giỏi, kĩ năng mệt tốt.
V1: Hệ cam, vừa mềm vừa săn
V2: có thể gọi là ko lipit
V3: đủ dùng
V4: non tơ, mơn mởn

Tic: code event + up vé 400
Tip = tic
Lễ tân và locker 150

cường đại gia

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
1
104
39
0 ₿
chúc mừng bác gặp em hợp gu

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
82
1,475
531
32
0 ₿
Cẩm Thy cảm ơn anh không quản ngại đường xá xa xôi mà ghé thăm tiệm! Tiệm ghi nhận những ý kiến đóng góp của anh ạ!

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,739
1,247
0 ₿
Bé này nhiu tuổi vậy bác?