Q.1 Diện kiến Thập thất cô nương - Mặt nai tơ võ công thượng thừa

Lượt xem: 1,219

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
216
1,647
1,179
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Những ngày cuối năm, công việc vô mùa cao điểm tính bế quan 1 thơì gian để tập trung công việc mà DBQ1 chơi ác quá báo tin lục đại mỹ nhân mới nhập cung, nhìn hình lục đại mỹ nhân là thấy nắng cực rồi nên đành phải xuất quan đi diện kiến thôi
Ban đầu coi hình thấy 24 đẹp nhất ngọt nhất trong dàn lục đại mỹ nhân (trừ 14 đã gặp rồi ko tính) nên alo book 24 thì đc nghe báo em 24 đèn đỏ! Quay qua book 86 thì cũng đèn đỏ nữa, sao mấy em mới nhập cung lúc nào cũng đèn đỏ sớm là sao ta? Hỏi giờ còn em nào ko bị đèn đỏ nữa ko thì em lễ tân nói còn em 17 cũng trong dàn lục đại mỹ nhân mơí nhập cung, em cũng trẻ đẹp ngon ngọt lắm, a đi thử đi. OK vậy chốt 17
Tơí giờ thì check in lấy phòng rồi vô xông hơi xông khô, lần này xông hơi tốt, mơí vô đã nóng và xông khá sướng, sảng khoái
Đc 10p thì em gõ cửa, 1 cô bé nhỏ nhắn, mình dây, mặt nai tơ nhưng theo kinh nghiệm chinh chiến thì gái càng nai tơ thì càng độc! =)) Thầm nghĩ hôm nay gặp đúng DDCN rồi
Xông hơi xông khô xong ra chào hỏi làm quen các kiểu
Face: 7đ ko lung linh, nhưng xinh kiểu mộc mạc đậm chất miền Tây
Xuất xứ: Thốt Nốt
Chiều cao: 1m53-54 chắc chắn ko hơn 55
V1: 6đ hơi nhỏ, cam Việt nhưng xét theo body thì vừa body của bé, anh em nào mê hệ bưởi thì cân nhắc kỹ lưỡng nha
V2: 7đ mình dây eo nhỏ xíu
V3: 7đ mông mịn màng, đẹp, bóp cũng sướng tay
V4: anh em tự khám phá, gần đây Hido ko có hứng húp sò cho lắm nên chỉ sờ móc và húp 1 chút nhưng cũng ok ngọt nước đó
Bồn tắm đủ nước thì em dắt mình vào tắm rửa, em tắm rửa kỳ cọ khá kỹ lưỡng đặc biệt rửa súng rất nâng niu và kỹ lưỡng, kiểu này nhìn là biết đam mê chơi súng rồi =)), sau khi rửa súng em đi lưỡi liếm láp từ gót chân lên khắp người, lên cổ, đường lưỡi thần sầu đi tới đâu là phê sướng luôn, sau 1 hồi liếm láp kẹp xúc xích em mò lấy súng và ngậm mút cây súng rất phê, tuy em ngậm thổi phê nhưng em cũng rất biết cách kiểm soát ko để mình lên đỉnh quá sớm ngay trong bồn
Quần nhau trong bồn tắm xong thì em dắt mình lên giường đấm bóp matxa khỏe, em tướng mình dây nhưng đấm bóp cũng có lực và bài bản kỹ lưỡng, vừa đấm bóp matxa vừa trò chuyện thì đc biết em trước đây từng làm ở matxa bánh bèo HL Q5 chỗ mà ngày xưa Hido từng nằm vùng chinh chiến 5 năm (anh em lão làng chắc đều biết matxa HL rồi), nghe em nói làm HL nên thấy thích thú và nằm nói chuyện thêm cùng em về HL và bất ngờ biết em là hàng xóm của chị em Thúy Kiều - Thúy Vân huyền thoại
Thôi lan man vậy đủ rồi, quay về vấn đề chính
Matxa khỏe xong, em thoa dầu lên người và trườn nuru, trong lúc trườn nuru em làm mình bất ngờ với chiêu combo nuru-BJ vừa nằm trên lưng mình nuru vừa vét máng BJ ngược rất độc lạ, cách mơn trớn BJ độc lạ ko thua kém gì em 33.
Làm xong combo nuru BJ ngược xong em lật mình trở lại và tiếp tục màn BJ thần sầu, em BJ 100% ko dùng tay rất phê tới óc luôn nha, cách BJ của em này cũng tương tự em 33 làm rất phê sướng nhưng rất chủ động kiểm soát giữ nhịp đúng lúc để cả 2 cùng tận hưởng khoái lạc thật lâu, cuối cùng sau gần 30p mình quá phê và lên đỉnh chịu k nổi nữa nên kêu em dứt điểm bằng chiêu hấp tinh đại pháp sướng lên 9 tầng mây, làm xong mình nằm thở gần 5p, võ công của em đúng là thượng thừa ngang ngửa em 33
Thôi bỏ qua kết bài nha
Tổng kết: 8/10, tuy em ko xinh đẹp lung linh như mấy em gen Z 14, 99,11 nhưng võ công cao cường nội công của em thâm sâu khó lường, anh em nào thích giao đấu vơí hàng đại cao thủ thì em 17 là 1 lựa chọn lý tưởng
Đây là bài viết cuối cùng trong năm 2022, sau ngày hôm nay thì công việc ở cty phải tăng ca làm đêm cho tới hết ngày 31/12 nên từ ngày mai tới 31/12 sẽ ko đi matxa đc. Hẹn gặp lại anh em vào năm sau 2023

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
741
716
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Khổ thân bạn tui, già cả còn gặp DDCuN sướng muốn chớt :2onion2: Hẹn gặp lại 2023, see you.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn A TRai luôn ủng hộ dubai ạ... chúc a trai ngày cuối tuần vui vẻ ạ

Mèo Mệt Mỏi

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/12/22
Chủ đề
10
125