Hỏi đáp diễn viên this và diễn viên that

Lượt xem: 653

haivu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
4
40
16
0 ₿
trấn thành : diên viên phải đạt yêu cầu của vai diễn và quan trong nhất là diễn viên phải là người phù hợp với vai diễn

Ngô Thanh Vân : diễn viên là vai nào cũng phải diễn được , chứ kh phải diễn viên là cứ phải phù hợp mới chịu diễn , diễn viên ra trường bây giờ rất nhiều , để mà chọn lựa vai diễn phù hợp thì kh biết khi nào mới có vai " PHÙ HỢP " để diễn nữa ....

các bác nghĩ sao về 2 quan điểm này , ai đúng ai sai hay có bác nào có ý kiến riêng cho mình xin ý kiến nhé

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Nguoi Tot and Lực phạm

lero

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/23
Chủ đề
1
11
2
HCM
0 ₿
Mình thấy bạn post bên hdvietnam có vẻ hợp lí hơn, chứ tìm câu trả lời ở đây khó à. Mà bên hdvietnam mọi người cũng ít quan tâm với dạng câu hỏi này lắm, với phim VN theo mình biết lâu nay rất ít member quan tâm/tải về xem huống chi là quan tâm tới ý kiến 1 diễn viên/đạo diễn.

• Like
Điểm cảm xúc: El25

El25

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
6/3/22
Chủ đề
17
323
193
0 ₿
Bao giờ câu hỏi đi massage có phải chọn ktv đúng gu hay không thì mới post trong đây nhé bác :8onion38:

• Haha
Điểm cảm xúc: Cung Thủ

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Đăng về bé cưng thì quan tâm, chứ mấy nghệ sĩ này liên quan j bác. :ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: Cung Thủ

NQGnurt2608

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/10/22
Chủ đề
5
85
22
0 ₿
Cộng đồng massage lại đi đăng ba cái tào lao gì vậy thế này

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ông muốn lên cấp qua mặt Trung tá Tàn vs Thượng tá X ở đây hay gì mà đăng đíu có tý liên quan.
2 cha đó mới bị sập hố sâu vũ trụ. Mà gặp 2 diễn viên này ra dẻ là nhai đầu luôn á

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
745
608
0 ₿
Ai dám qua mặt bác Lực thì bước qua xác e cái đã :cuteonion29:

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Xời. Mình biết diễn đàn này chắc 8 năm. Toàn lên rình đọc review. Rồi đi
Toàn gặp cá sấu.già.chửi thầm trong miệng rv ảo ghê.
2018 mới tạo tài khoản và tiếp tục đi massage cỏ. Tiền mà đi ms vs htgd chắc mua dc sh300i. Mà đâu có đăng bài gì mấy đâu kkj

Nguoi Tot

Đại Uý
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
49
106
47
0 ₿
Lâu lâu có scandal, có chủ đề để bàn cãi
Tôi là đứng về phía Trấn Thành nha: chọn diễn viên phù hợp với vai diễn, nhiều khi diễn còn hay hơn diễn viên chuyên nghiệp, xem nó mang lại tính chân thật hơn, diễn viên ko hợp vai vô đóng vai đó xem thấy giả tạo....

haivu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
4
40
16
0 ₿
tui chỉ muốn chia sẽ cho anh em th , kh ngờ bị phản đối như v , v th từ nay tui sẽ đăng nhiều hơn bac ạ

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm