Điếng người vs bé 72 VĐ..skill quá đỉnh

Lượt xem: 9,780

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Cậu3sg

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/7/20
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
tối qua sau chầu nhậu cùng các đồng nghiệp , cơ thể cảm thấy uể oải và mệt mỏi , chợt nhớ đến massage VĐ trên đường về nên ghé vào luôn không chút do dự , vừa bước vào mua vé thì gặp ngay em lễ tân dễ thương giới thiệu dịch vụ và giá vé từng phòng như mọi khi mình chọn vé body nhanh gọn lẹ , do thái độ phục vụ tận tình nên tips cho locker và nhờ locker tuyển dụng một em vì đi nhiều quá không nhớ nổi cộng thêm phần vì đã ngà ngà say
Vì bia thấm vào người hơi mệt nên nay mình ko dám xông hơi mà quyết định lên phòng lun, Đợi được 5 phút thì em bước vào phòng vui vẻ chào hỏi,em nói em số 72,em nhẹ nhàng mời anh lên giường nằm đi em massage cho vừa đấm bóp vừa nói chuyện làm quen ,em cũng khá nhiệt tình chu đáo chịu khó và cũng hài hước , kỹ thuật đấm bóp cũng ok không gì để bàn .
Đến phần hưởng thụ em thư giãn nhẹ nhàng có liếm ti, hôn cổ các kiểu kích thích cùng tiếng rên khẽ làm mình loạn nhịp con tim , công nhận ngực em thật là đẹp không phải to nhưng vừa tay còn cứng không nhão , vòng 3 căng tròn nhịp sống , vòng 4 ướt át đê mê . lưỡi e nhẹ nhàng lướt từng nơi trên cơ thể,đặc biệt là màn đá trứng cút của e làm mình sướng ưỡn người hết cở,cảm giác như người tình thân thuộc lắm,phải nói e thổi kèn hết sức bài bản chuyên nghiệp.Sau ko tới10 phút thì mình dường như chịu thua trước thân hình và những nụ hôn kích thích của em ấy
Tổng quát đánh giá về em :
Face đẹp dễ thương , vui tính hợp gu : 8 điểm
Vòng 1 cam mỹ chính hang không fake , 8 điểm cho quả cam
Vòng 3 mông căng tròn nhịp sống có tập gym
Vòng 4 cũng ướt át nhưng mình chỉ sờ ngoài,đặc biệt em cao trên 1m6 dáng rất chuẩn nha anh em
Tổng thiệt hại , tips 800k , locker 50k rất đáng đồng tiền bát gạo còn cho số đt dặn mình lần sau vào nhớ đt lại để book số bé trước 0938561419 mình share cho anh em nào cần luôn nha,tuần sau nhất định sẽ vào thăm em 72 nữa h PR cho em mà vẫn ko thể quên được cái cảm giác ngày hôm qua nó sướng lắm anh em ạ

• Wow
Điểm cảm xúc: haiau_sea
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.