Điệp Viên 007 rp bé 09 tại hành dinh thánh nữ Ozawa

Lượt xem: 1,390

Điệp Viên 007

Binh Nhất
Sứ Giả Cung Trăng
11/1/18
Chủ đề
3
166
40
0 ₿
Chào các đồng râm. Lâu rồi chưa được bữa nào mà nó đã như vậy nên tui cũng muốn góp vào danh sách 1 bé tui vừa gặp mà ưng lắm.
Bé mang số 09 nhé.

Trong một chiều mưa tầm tả, đi về trên con đường CMT8 nó kẹt cứng ngắc nên thôi quẹo vào ozawa cho mấy bé sưởi ấm tý cũng như thử xem số phận nay có gì tốt hơn không. Và nói là là làm ngay, phóng xe vào , một cảm giác thiệt thoải mái ngay , đỡ chen chút, đỡ phải dầm mưa, mà thay vào đó là cái rộng rãi, ấm áp rồi. làm ngay cái vé thái cho nó đỡ đỡ tý. tháng dịch khó giấu quỷ quá.

Làm mấy thủ tục xong xuôi nghỉ ngơi rồi lên phòng. Tranh thủ vào xông cho ấm tý, xông mới có tý mà người nó sảng khoái hẳn rồi , vừa bớt lạnh vừa hồi hộp chơ đợi mốt sự random nhè nhẹ sau khi gửi gắm ku locker tý cafe để nó vui . Từ phòng xông nhìn ra thì một cô bé dáng khá cao cao , hấp dẫn nhất là xem bé đang xếp khăn mà như chuẩn bị hành sự vậy, lấp ló lấp ló cái gì đó ....

Tui bước ra được bé lau người ngay, ui cái mùi thơm nó thích nhỉ, hôn nhẹ cái lên cổ bé mà người tui sướng như lần đầu được gặp gái vậy. Bé bắt đầu lau người rồi ngồi hỏi thăm bắt chuyện bắt tay bắt chân bắt từa lưa , coi bô ddcn à. thế nhỏ nào chịu nổi, vào tắm phát cho nó nhẹ người , ấy mà bé không cho tắm luôn , ngồi ôm thêm tý , bé bảo người anh chưa ráo mồ hôi tắm không tốt, mà mồ hôi sao ráo nổi khi bé cứ cạ cạ vậy trùi...

Màn mẹ tắm con như mọi lần cũng gội đầu, chà lưng chà chân 1 chân 2 chân 3 chân đầy đủ hihi.

Masa khỏe tui không chuộn lắm , để dành sức cho em .

Masa thái: khởi động với màn lưỡi truyền thống cực kỳ tê tái, khi vừa hôn xong rồi bắt đầu đi lưỡi cảm giác rân rần rồi, phê nhất là khi đi đến phần mông thì bé hun một cái mà thấy như hồi nhỏ hun mấy em bé vậy, chụt chụt đã lắm. rồi bắt đầu trường thái các kểu, một hồi lật người lại thì cái ddcn lộ ra rõ , bé đi từ từ đến khu trung tâm tấn công từng lính gác rồi bắt đầu tấn công lên cột cờ , bé bj 100% rất nhẹ nhàng lâu lâu làm phát sâu như tới nóc , nó đã làm sao . sau đó trường lên để cho tui bb một tý rồi nhẹ nhàng trườn xuống tiếp tục hành trình cuối cùng sau một hồi nằm mà tận hưởng từng cơn của bé mà tui được phóng bao nhiêu tinh túy ra hết, nó nhẹ cả người.

Bé đi rửa ráy xong quay lại xoa bóp đầu cho tui , nằm trong lòng bé cho bé bóp đầu mà tui chả muốn về . nhưng giờ thì có hạn rồi, tranh thủ về vậy.

Chia tay bé tic tip theo mặt bằng cho một buổi trải nghiệm rất tuyệt.

nghianhop

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/2/19
Chủ đề
0
11
2
29
0 ₿
bé này hình như mới làm sau này hả bác ơi, trước tui đi đâu có 09 ta