Điệp viên 007

Lượt xem: 2,461

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

gambit

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/18
Chủ đề
5
76
55
44
0 ₿
Hứa hẹn với anh em đã lâu mà hôm nay mới có được report để trả bài cho anh em. Thực sự đã lâu rồi, mình mới có lại được cảm giác phấn khích như bây giờ. Đặc biệt, xin cảm ơn bác 6 trao cơ hội và bác @Graham đã giới thiệu số 007 quá tuyệt vời.

Giữa trưa nắng đầy oi bức, mình phóng xe như bay đến điểm hẹn đang rất hot hiện nay, SHIATSU. Quẹo vào con hẻm tráng nhựa, rộng rãi như đường chính, đi 1 đoạn ngắn là tới Shiatsu. Đường vào Shiatsu khá rộng, đủ cho cả 1 xe tải lớn đi vào. Trước sảnh là 1 thảm cỏ xanh nhân tạo, tạo ấn tượng đầu tiên là cảm giác thoải mái (có nhược điểm nhỏ là cỏ nhân tạo sắp xếp không thẳng hàng nên giảm đi 1 chút thẩm mỹ). Chạy xe qua bãi cỏ, mình dựng xe nơi có mái che, nhìn quanh không có bảo vệ nên đành phải khoả cổ và tiến vào quầy. Trước quầy là bộ bàn ghế cao, nếu không biết trước đây là massage thì có lẽ nhiều người sẽ nghĩ đây là quán cafe. Sau khi yêu cầu bé số 07, nhân viện quầy xinh đẹp mời vào phòng chờ uống nước, ăn bánh trái. Phòng chờ được thiết kế theo phong cách Nhật rất đẹp với nhiều bàn thấp, mỗi bàn là 4 chiếc nệm ngồi, đèn phòng được chỉnh dịu mắt, nhạc nhẹ nhàng chậm rãi với tiếng sáo du dương kèm tiếng đàn tranh êm ái. Tất cả hoà quyện tạo nên một cảm giác thư giãn và bình yên. Đang tận hưởng sự thoải mái thì được nhân viên locker mời vào phòng. Phòng không rộng cũng không nhỏ, vừa đủ để có 1 bộ bàn ghế, phòng xông ướt, xông khô, phòng tắm (chưa có bồn tắm) và nệm massage trên bục gỗ, ở đây thiết kế đồng nhất theo phong cách Nhật nên không có giường massage, ngay cả cửa cũng là cửa lùa bằng gỗ. Tóm lại, CSVC rất đẹp, tạo cảm giác thoải mái dễ chịu từ ngoài sảnh cho tới vào phòng massage. 8.5 điểm.

Trong phòng đã có bé 07 đợi sẵn, em niềm nở chào hỏi và mời mình thay đồ vào xông hơi, xông ướt xong lại xông khô, ra khỏi phòng xông, em mời ngồi xuống ghế uống nước, tỉ mỉ lau mồ hôi, bắt chuyện cười nói rất lả lơi, vui vẻ, vừa lau mình, 2 đứa vừa quấn vào nhau, quấn từ ngoài, quấn vào tới phòng tắm, không khác gì đôi tình nhân yêu xa mới gặp lại.

Đánh giá về em thì như sau: cao hơn mét rưỡi, dáng người chuẩn so với chiều cao, V1 hệ cam, V1 chỉ có 1 tí lipit, V3 săn chắc, doggy là nhanh ra lắm, V4 sạch sẽ, cây cỏ gọn gàng, nước nôi thì tàm tạm. Em quá teen được vài năm, đây là gu của mình, vì những em quá teen sẽ có nhiều kinh nghiệm, biết bắt chuyện, biết chiều chuộng, nắm bắt tâm lý khách, đặc biệt là ít chảnh hơn những em tin tin, đây cũng chính là những ưu điểm tuyệt vời của em 007 này. Theo kinh nghiệm cá nhân, khi đi những cơ sở lớn hoặc uy tín, đi những em có tuổi thì xác suất sập hầm sẽ thấp hơn nhiều. Về ngoại hình thì mình cho 7 điểm.

Sau một hồi tắm rửa, kì cọ và tất nhiên là cả sờ mó và mơn trớn lẫn nhau, em lau khô cho cả 2 đứa và bắt đầu nhập cuộc với màn massage.

Massage khoẻ: em làm cũng khá kỹ, hết lật up rồi lại lật ngữa, hết giậm lưng rồi lại bẻ khớp. Nói chung là thật sự thư giãn gân cốt. 7 điểm

Massage thái: đổ sữa dưỡng thể lên người, em bắt đầu bài thái huyền thoại. Dù không có ưu thế về ngực, nhưng em vẫn khiến mình rất hưng phấn với màn chà thái kết hợp đường lưỡi rê khắp tận hang cùng ngõ hẻm, cũng âm thanh đậm chất JAV, rồi còn dùng lưỡi rà qua hết tai phải rồi lại tai trái, chỉ mới màn chà thái mà mình đã muốn đè ngữa em ra hấp diêm rồi. 8 điểm

Massage mệt: đúng là mệt thiệt, em vận dụng đầy đủ các tuyệt chiêu HJ, BJ, CL, BB, líc ti, đá bi, 69, thậm chí cả WC,.... Ái chà, đây là tuyệt chiêu sẽ khiến nhiều anh em chết mê chết mệt, nhưng mình nghĩ không phải ai em cũng WC đâu nhé, nên bác nào lỡ đi mà không có cũng đừng làm khó em. Em làm phê tới nỗi ông trời chịu không nỗi phải tuôn nước luoin các bác ạ. Cảm giác quần nhau trong cơn mưa rào là 1 trải nghiệm thú vị. Sau khi cả 2 quần nhau 1 lúc thì mình buộc phải đầu hàng, nhưng không được CIA, nếu có thêm công phu này chắc mình phải thuê nhà kế bên Shiatsu quá các bác ạ. Đánh giá 9 điểm (ở điểm này mình khá khó tính)

Nghĩ mệt xíu em đưa mình vào tắm rửa lại, sau đó 2 đứa lại ra tâm sự tiếp. Do có công việc đang chờ nên cũng không thể nán lại lâu. Đành phải tiếc rẻ mà từ biệt em. Mình hẹn em khi nào Shiatsu có bồn, có phao tắm thì em sẽ nhắn cho mình qua trải nghiệm.

Tic: bác 6
Tip: 500k, locker 50k

Quá thoả mãn cho một ngày đầu tuần!

lacco

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
20/1/19
Chủ đề
9
19
10
34
0 ₿
Có cỏ nhân tạo là do trước ở đây là sân banh đó bác ;)

violet2802

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
20/3/19
Chủ đề
12
107
91
30
0 ₿
Chúc mừng chủ thớt nhé, em cũng từng lên bờ xuống ruộng với bé này rồi. Mà ko dám viết rp sợ anh em xài hao quá. Ai dè các bác ai cũng viết về bé :(

• Like
Điểm cảm xúc: Phúc kira and gambit

gambit

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/18
Chủ đề
5
76
55
44
0 ₿
Bác xấu quá! Chơi úm 1 mình. Cũng may bác @Graham public em nó nên em mới có được trải nghiệm tuyệt vời này. Phạt bác bằng cách share cho em 1 số hot khác mà bác đang chiếm làm của riêng :p:p:p

• Like
Điểm cảm xúc: Graham

violet2802

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
20/3/19
Chủ đề
12
107
91
30
0 ₿
Bác cứ thế, nội trong tuần này, em sẽ có bài tổng hợp các số, bác cứ đi thử từng số sẽ cảm nhận được thôi :p:p:p

• Like
Điểm cảm xúc: gambit

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Ậy phạt share 2 số đi bác, bác 1 số, số còn lại bác cho Graham đi haha

• Like
Điểm cảm xúc: gambit

bethichmassage69

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/19
Chủ đề
1
16
9
0 ₿
hồi nãy có lại đây, định thử em 207 mà báo bận rồi nên random vô em 07 này, em này thì quá teen thật, không xinh , nhưng được cái biết bắt chuyện, có duyên, kỹ thuật thì như chủ thớt miêu tả, điêu luyện thật.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.