Điệp Viên 008

Lượt xem: 1,026

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
43
314
105
0 ₿
Chào các ae. Do lu bu cuối tuần nên hnay mới viết bài điệp vụ trả cho bác @Lục A Ka . Hôm đó nhận điệp vụ của bác Lục vào lúc 7h tới Minh Long nhưng do trời mưa với lại nóng lòng nên mình đến sớm hơn 1 tiếng . Bước vào đưa code cho a qli kiểm tra rồi đợi tí a dẫn lên phòng , do code k yc nên mình đi random cho hấp dẫn . Do cơ sở đang sửa chữa nên phải đi bộ khá cao.
Đánh giá : Cơ sở xây phòng lại khá đẹp, bồn tắm to hơn nếu đi onsen thì hết bài, xông hơi nóng , chỉ tiếc là giường nhỏ. (8/10)
Vào xông hơi cỡ 10p rồi e ấy vào , e ấy kêu mình ngồi nghỉ và lau người mình và kèm theo những cái khẽ chạm kích thích B05, sau đó màn tắm rửa sạch sẽ của em.
Về massage khoẻ: e đi đầy đủ bài và có lực , do hôm đó mình cũng hơi mệt nên có nói e đó massage lâu 1 tí ( 8/10)
Sau màn khoẻ thì tới màn e đi thái với v1 siêu to của em đi khắp người kết hợp chiếc lưỡi tê tái cùng tiếng rên nhẹ nhẹ , sau 5p đi thái thì nằm ngửa lại , e tiếp tục đi thái rồi kết hợp đôi tay điêu luyện từng nhịp chậm rãi , e bj 1 cách nhấp nhô lên xuống liên tục và sau đó out trong sướng . Mình nằm nghỉ ngơi tí rồi e đi vệ sinh rồi matxa đầu mình cái rồi tắm rửa ra về
Đánh giá : Face mặt có vẻ hơi chững tuổi
V1: to bưởi dành cho bác nào thích
V2 : thon gọn
V3: doggy thì đã phải biết
V4: k được cảm nhận
Cảm ơn bác Lac đã tài trợ chương trình này và chúc ae có nhiều sức khoẻ và dđ ngày càng mạnh

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội xin thay mặt bé cảm ơn huynh ạ