Điệp Vụ Cần Thơ Điệp viên đột kích Dubai gặp cô chủ 37

Lượt xem: 1,266

sixnicesix

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/6/19
Chủ đề
6
28
16
32
Cần Thơ
0 ₿
Số là lần đầu làm điệp viên được sếp @Lục A Ka giao nhiệm vụ đổt kích Dubai Cần Thơ nên không thể chừng chừ chuẩn bị súng ống để chiến ngay.
Về cơ sở thì sau bao ngày trở lại thì phòng ốc đã được deco lại rất đẹp và sang trọng, nhạc nhẹ nhàng vào đã thấy thư giản.Vào xông hơi tầm 10p thì cô chủ 37 bước vào, không chờ dc phải ra ngay thôi, em thấy mình liền nở nụ cười bí hiểm , thôi xong mình rồi bé như này chắc chưa đi chợ đã hết tiền quá.
Phần tắm bồn , bé tắm kỹ vừa tắm vừa tâm sự , không quên tâm sự với thằng em của mình làm mình xém out lun.
Ra giường bé đám bóp khá khoẻ, đủ bài.
Tới phần mệt thì ối dùi ôi, cặp vú của bé tự nhiên hệ cam, trường khắp người từ chân tới ngực, xong bé chuyển về thằng nhỏ , bé múc nhẹ nhàng rồi bất ngờ tăng tốc kèm theo âm thanh bóc bóc nghe như jav, tay mình sờ cô bé của e thì nó đã rỉ nước muốn chảy xuống chân e lun rồi, mình triển ngay múc cua đại pháp, nước của e cứ thế tuông ra , cảm giác quá tê tái, cả 2 cùng ra trong sung sướng.
Xong bé và mình ôm nhau đến hết giờ . tạm xa em. hẹn gặp lại 1 buoổi gần nhất, quá tê tái.
Tổng kết:
Tic: Điệp vụ vé osén
Típ: 800k
Đến vài trải nghiẹm 37 nhé ae.

• Like
Điểm cảm xúc: phương louis and Lục A Ka

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,148
2,287
1,324 ₿
chúc mừng bạn hoàn thành nhiệm vụ

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
49
437
417
0 ₿
Dạ rất cám ơn anh đã dành thời gian đến cơ sở và chia sẽ những trải nghiệm thực tế tại cơ sở ạ!!!!!
Rất hân hạnh được đón tiếp anh trai trong những lần trải nghiệm tiếp theo ạ!!!:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41: