Q.7 Điệp viên khảo sát Luxury Q7 KTV 19

Lượt xem: 804

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
Sau một thời gian hì hục inbox bác LAK đều tạch, hôm thì bác trả lời lúc tui đang bận kg rep kịp, hôm tui rảnh thì lại quá giờ. Bất đắt dĩ tự thân vận động.
Lết qua lux152 ngay giờ tan tầm để lấy được tấm hình đang kẹt xe gửi cho gấu . xong bắn ngay vào cơ sở, lôi cái điện thoại ra lấy cái mã giảm 40% , tranh thủ làm vé 700k . Chọn số 19 do hôm đi là 19 . Ngồi uống xong chai nước đã khát được cho thêm chai nữa mà thấy đủ rồi, lên phòng thôi.
Người đang mồ hôi nhiều thay được bộ đồ ra thấy nhẹ hẳng người, chui vào phòng xông hơi , ui nó đã làm sao , thích nhất phòng xông riêng ngồi vừa thoải mái vừa đỡ phải dính mấy ông khách mỗi lần vào phòng lại hạy khạc suốt trong phòng. Ngồi tầm 5 -10ph gì đó đã người.
Bé KTV 19
Lần đầu random đại mà nhìn bé cảm giác như quen thân lắm vậy, bé bắt chuyện nói chuyện mà như gặp đâu đó rồi. Tự nhiên thấy thích cái cảm cảm giác này ghê.
V1 hệ cam lai
V2 tý lipit
V3 bóp dogy đã à
V4 khám phá ướt át.
Phần đầu tiên em đưa tui vào tắm, em đứng ngoài tắm , gội đầu khá là kỹ. nhất là em chăm sóc thằng nhóc ngay từ vòng đầu , làm nó phải ra oai với ẻm thế mà em vừa bj vài cái là nó lại muốn khóc rồi làm tui xém quê với em.
Massage khỏe , em làm khá hỏi thăm mạnh nhẹ thế nào, rồi xoa ấn rất là đã , nguyên ngày ngồi vp jo vao được em xoa bóp vậy cũng khá là hài lòng.
Massage thư giản, ưu thế bắt đầu phát huy . Em đi từ sau ra trước nguyên bài không thể thiếu gì, từ việc đi lưỡi em làm như một con rắn đang thăm dò từng ngóc ngách sau đó em dùng cặp ngực em vuốt theo từng nhịp điệu cảm xúc, cảm giác đầu ti em chạm vào rất là tê . Em bắt đầu trườn xuống rồi đi lên một hồi xoay người lại tiếp tục em làm, nhìn em làm mà không khí dù yên lặng nhưng âm thanh nhè nhẹ từ em nó kích thích hơn nhiều. em bắt đầu tấn công thằng nhóc lúc này tui bắt đầu khám phá hang động em, đâu đó một cảm giác kích thích hơn nữa, em chuyển qua 69 để tui được thoải mái hơn và cứ thế không khí càng ngày càng nóng đến lúc tui phải đầu hàng .Một tràn tinh binh bắn ra trong sung sướng. Em vắt lấy từng giọt , đến không bỏ một giọt nào. Sau khi xong xuôi em mới bước ra để vs lại .
Nằm nghỉ tý em lại xoa bóp vai đầu , tâm sự nói chuyện tý, em đưa ra tắm lại rồi tạm biệt em.
Điểm yêu thích là người em có vài thathu mà tui cũng thích hihi.
Tip 700k . pv cf .
Hy vọng sau lần trinh sát này sẽ được bác LAK chiếu cố để thám thính thêm mấy bé nữa.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
888
41
1 ₿
Công nhận, tui cũng hay bị. Lúc inbox thì bác LAK ko trả lời. Lúc bận thì bác ấy rủ đi trinh thám.
Đúng là theo tình tình chạy, chạy tình tình theo.

• Like
Điểm cảm xúc: Chú Ong Chăm Chỉ

Chú Ong Chăm Chỉ

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
18/10/18
Chủ đề
13
259
80
35
0 ₿
Tui có lần inbox xong thấy không hồi âm, te te đi xong lúc vừa ra thì bác ấy hồi âm.

H20ooH20

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
5
55
16
0 ₿
điệp viên bất chấp mọi nhiệm vụ, hy sinh cái ví để đem về thông tin cho anh em .

H20ooH20

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
5
55
16
0 ₿
điệp viên vậy mới chất chứ bác, tìm những chân trời mới cho anh em .

Quân sư

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
5
63
34
0 ₿
chúc mừng điệp viên , hôm nào khám phá set kèo cùng, tui cũng thích đi vậy, ít đi số review lắm.

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
443
132
53
5 ₿
trinh sát vậy tui khoái nè, thêm 1 tay vào biệt đội nhé.

Massage Luxury Quận 7

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
13/11/19
Chủ đề
14
50
20
0 ₿
Massage Luxury quận 7 rất cảm ơn anh đã có bài viết dành tặng bé 19 ạ. Bé là một trong những nàng làm rất tốt bên tiệm ạ, hôm nay bé đã vào ca nha các anh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.