Điệp viên không mười hai

Lượt xem: 1,852

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
43
314
105
0 ₿
hôm nay may mắn được bác @Rubi đi trinh thám P.A kèm theo câu "đi về nhớ rp" nên phải làm tròn trách nhiệm
được bác giao phó.
Cũng như bình thường vô quầy đưa mã code cho a phục vụ và được dẫn lên phòng VIP 04.Trong khi đợi em nó vào thì mình thay đồ đi xông hơi. Tầm xông hơi 10p thì bước ra gặp em 12 và lễ phép " Em chào anh :D" em kêu a ngồi nghỉ đợi em đi lấy đá nóng lên rồi em tắm cho anh :p:p
Vào chủ đề lun:
Em nhìn dễ thương và chịu khó bắt chuyện , tướng tá nhỏ con "mi nhon" :D.
Về Mát xa khỏe: Cũng lâu rồi mới có em làm đầy đủ và bẻ khớp đã như em , nếu Bác nào mệt mỏi vô kêu em mát xa là khỏe hẳn ra :p:p . Đá nóng đầy đủ,đeo kính nóng ( mới thấy được lần đầu :D) nhìn như tưởng đeo vô sắp được hấp diêm =)) mình đánh giá em này 9/10 phần này
Về mát xa mệt : Em làm rất chậm chạp và "chiếc lưỡi" thần kì + V1 của em đi hết người , lướt đến đâu nó phê đến đó. nằm ngửa lại thì e ấy BJ lút cán và kết hợp thêm chiếc lưỡi + tiếng rên của em làm mình sướng không ta :)). Chiến đấu với em trong vòng 10p thì cũng out. E dẫn mình đi tắm lại và ngồi tán dóc 1 xíu rồi mình cũng đi về do tại có công việc đột xuất.
Đánh giá: Em là một người nhẹ nhàng và dễ tiếp chuyện nên ae cứ nhẹ nhàng là em ấy sẽ tới bên với ae :D:D.Có dịp sẽ quay lại thăm và tán dóc với em ;);)
Tic: được bác @Rubi tài trờ
Tip: *** ( xứng đáng )
Gửi xe: 10k

• Like
Điểm cảm xúc: ví rổng, xpress and L.O.X

MauRaTiênSinh

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
23/3/17
Chủ đề
4
200
17
38
0 ₿
chuc mung bac, cho hoi cau nay la sao vay bac?ko hieu?đeo kính nóng ( mới thấy được lần đầu )

Thanks...

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
43
314
105
0 ₿
À kiểu đeo cái kính massage nó có độ nóng làm thư giãn giống như gối thảo dược á Bác

• Like
Điểm cảm xúc: MauRaTiênSinh

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
đã đã ta, có thêm tiết mục mới nữa rồi, chúc P.A Relax luôn có những ý tưởng mới.

Trieu031245

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/7/18
Chủ đề
5
27
2
0 ₿
Bác ơi code vip thái free có nghĩa là giảm 100k hay free vé ạh e chưa hiểu lắm

xpress

Trung Sĩ