Điệp Vụ Gò Vấp Điệp viên làm nhiệm vụ cùng em 20 chuppy

Lượt xem: 967

Hyuode

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
18/11/21
Chủ đề
9
14
14
0 ₿
Quá lâu rồi em giải nghệ vì nhiều vấn đề trong c.sống quá. Stress ảnh hưởng nên thằng em cũng biểu tình sau 1 thời gian dài ko được xả súng.

Mạnh dạnh ib LAK để xin nhiệm vụ do thám. Lần này được LAK tin tưởng giao phó khu vực gò vấp tới địa điểm mới Hera. Nghe nói mới sửa sang lại csvc và dàn ktv bén lắm ko đợi được cầm ciu chạy 1 mạch qua cơ sở giữa 1h trưa

Tới nơi show code cho các bạn lễ tân, do lần đầu đến nên muốn trải nghiệm thiệt chi tiết để có cái mà report cho anh em. Mạnh dạn up vé 2 shot cho thằng em hả dạ bấy lâu. Ngồi chờ tí thì xuất hiện thêm 1 bé lễ tân quá xinh, ko lẽ đòi em làm cho mình thì kì quá:))

Sau 5p thì có phòng, lên ngay để làm quen thực địa. Vì quán mới sửa sang lại nên mọi thứ quá hoàn hảo, sạch sẽ, thơm tho gọn gàng. Bước vào xông hơi được 10p thì em đã vào.
À quên ktv do mấy anh em chọn cho mình luôn. Bé số 20.

Xông hơi mà nôn nao quá bấm bụng ra luôn để chào em nó. Em tên Phượng ở Cần Thơ, nói mới vô 2 tháng. Ở quê em mới làm được 1 tháng nên có gì anh bỏ qua.
Khúc này nghe tội tội. Ai dè khúc sau thấy tội chưa xử. Lát kể cho nghe

Vừa ra thì em ân cần lau khô mà xoa bóp vai cho mình chờ nước ấm bắt đầu đợt thuỷ chiến.

Tranh thủ tâm sự thì thấy em nói chuyện khá sâu sắc và có duyên, biết cách tìm chủ đề nói chuyện. Sau khi đã thân thiết thì mình và em cùng bắt đầu nhiệm vụ chính. Mình vào bồn trước ngồi tựa lưng nhìn em nó cởi bỏ xiêm y, thiệt là hoang dại.

Em có hơi chuppy xíu nhưng vẫn cân đối. V1 hàng thật mềm mại. Em có nói đang tập gym để chuẩn hơn nữa.

Vào bồn em tắm cho mình rồi quấn lấy mình hòii nào ko hay biết. Em tận dụng triệt để v1 làm món bánh mì kẹp xúc xích. Rồi em ăn luôn cây xúc xích đang căng cứng, kĩ năng bú mút phải nói là thuo gự thừa. Con ciu chỉ muốn nổ tung . Em ngậm chặt rồi nhịp nhàng nhúng nhảy. Vài ba cái em lại cho lút cán, cảm giác thằng nhỏ đụng tới cổ em phê hết nất. Quằng quại trong bồn tắm được lát thì xin thua vì cây xúc xích đã mềm nhũng

Đến màn massage hơi bất ngờ, em làm có lực, nhiều động tác lạ, cơn đau lưng bấy lâu nay đều tan biếng. Bất ngờ là vì massage mệt hay khoẻ em đều có kĩ năng hết. Bá cháy!

Đang nằm tận hưởng thì tự nhiên có nước lạnh lạnh đổ lên lưng, rồi rồi tới rồi, em chưa chà thái vội. Em vọc thằng ciu với dầu massage làm em căng cứng rồi mới bò trường sau lưng với đủ tư thế. 1 lần nữa v1 em lại phát huy ưu thế. Lật người lại em lại dùng chiêu bánh mì kẹp xúc xích rồi nhai luôn cây xúc xích cho tới khi ra sữa. Cái kết quá mỹ mãn cho 1 buổi trưa hè nóng bức.

Đánh giá tổng quan:
CSVC: 9,5đ. Có thang máy nữa là 10
Vì csvc quá mới và sạch sẽ
KTV-20:
V1 hàng thật tự nhiên to
V2,3 có chút lipid
V4 ít khám phá vì lo tận hưởng
Skill của em quá tốt cho cả màn massage mệt và khoẻ

Thiệt hại
Tic: free + up vé 300k
Tip: 900k + 50k ae cafe

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,061
546
0 ₿
E xin thay mặt bé A20 cảm ơn a zai đã mạnh dạn trải nghiệm tại bên e ạ . Để nói về ktv a20 bên e thì gần như gặp bé ae sẽ bị đánh lừa bởi sự ngây thơ của bé nhưng vào việc thì đến sự khó tính nhất trừ không hợp gu ra còn lại đều chịu không nổi kkk . Sau cùng chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ

• Love
Điểm cảm xúc: Hyuode

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,146
2,282