Điệp Vụ Điệp viên may mắn cùng cô nữ sinh 24 may mắn

Lượt xem: 802

sixnicesix

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/6/19
Chủ đề
6
28
16
32
Cần Thơ
0 ₿
Mở bài phải sorry sếp @Lục A Ka nhiều vì do bị mất acc gmail nên quên mật khẩu vào web để trả bài đúng hẹn.
Số là 3 tuần trước may mắn được sếp LAK giao nhiệm vụ đến Dubai Cần thơ ngay để gặp em 24 .
Vừa tới nơi thì lễ tân niềm nở mời mình trà bánh các kiểu rồi lên phòng.
Cơ sở vật chất thì khỏi phải bàn No1, mình vào xông hơi được tầm 5-10p thì bé vào, ko chờ đx mình đi ra diện kiến ngay, bé mặc đồ nữ sinh Nhật, tướng loli cười dễ thương lắm thôi xong rùi, đến với em vào đường cháo lưỡi để làm quen rồi cùng nhau đi tắm.
Bé tắm khá kĩ vừa tắm vừa kích thích thằng em của mình sém out sớm lun. thôi kêu bé ra giường để hành sự thôi.
Phần khoẻ : bé làm đủ bài nhưng hơi nhẹ chắc do mình hơi to.
Phần mệt: Bé trường nu ru tê tái cặp vú mới nhú rất kích thích, tay mình mần mê tìm đến phía dưới của bé thì thôi rồi nước đã rỉ ra từ lúc nào mà chảy tới đùi bé rồi, nhanh trí mình sử dụng móc cua đại pháp khai thông lun đường nước cho bé , bé thì nút thằng nhỏ của mình đến lút cán.
Trụ đc 10 phút thì mình xuất trọn vào miệng bé.
Đánh giá:
Bé 24 Face: dễ thương đúng gu sinh viên
V1: hệ cam mới nhú
V2 loli
V3 : nhìn chỉ mún dogy
Tổng thiệt hại:
Tic : Điệp vụ
Tip: 800k + bonus cho bé nhẹ
Cảm ơn sếp @Lục A Ka

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Xin chân thành cảm anh đã sử dụng dịch vụ bên chúng tôi , đã giúp chúng tôi trở thành tên thương hiệu ѕố một trong lòng khách hàng Massage Cần Thơ ! Hạnh chúc anh trai thật nhiều sức khoẻ ạ ❤️