Điệp viên tốc chiến, bé 19 phê quá bại trận ra về

Lượt xem: 1,850

Jimmy Ngô

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/8/20
Chủ đề
2
7
12
0 ₿
Hôm nay đi làm về check hộp thư thấy nhận được lệnh mật vụ, gấp gấp phi thẳng Ozawa. Lướt sơ ipad chọn được em tiếp viên số 19 vì mặt xinh dáng nhìn khá ngon

Về quy trình thì đúng như các bác trước đã RP một cách quá chân thực, chi tiết rồi nên mình không nêu thêm.

Ở góc độ cá nhân thì mình chưa từng được trải nghiệm dịch vụ tốt như thế, mình cũng không có ý so sánh với bất kỳ cơ sở massage nào bởi mọi sự so sánh đều khập khiểng. Sẽ không quá khi nói rằng "lần đầu tiên mình được thưởng thức cái mùi vị massage một cách đúng nghĩa".

Thật sự thì mình rất hài lòng về cách phục vụ của cơ sở, nhân viên niềm nở, phục vụ chuyên nghiệp. Sau bước chọn KtV thì mình được anh locker dẫn thẳng lên phòng, bé đã đợi sẵn mở cửa ra đón mình bằng nụ cười đằm thắm
Thay đồ ra quấn nhẹ chiếc khăn bé mời mình vào xông hơi, rồi chuyển qua xông khô, ra còn bắt ngồi ghế ôm bé tới khi ráo mồ hôi mới cho tắm
Vào bồn thì ôi thôi, lại màn mẹ tắm con như mọi khi, bé tắm sạch cho mình từ đầu đến chân ko sót 1 chỗ nào, thỉnh thoảng lại khều nhẹ thằng em làm nứng hết sức, lau khô cho mình xong thì lên giường nằm đợi bé massage khoẻ thôi :D
Phần massage khoẻ mình chấm 9 điểm (1 điểm còn lại hẹn lần sau chấm thêm): bé masaage đủ bài đủ lực, bao nhiêu mệt mỏi của ngày làm tan biến hết đi, mình kêu phê quá còn trêu là phần sau còn phê hơn nữa a, chỉ sợ quần quá làm a mệt thôi :))
Phần Thái: ôi thôi, cặp ngực săn chắc hệ cam bưởi này, quét đến đâu mình phê đến đó, như điện giật chạy từ chân lên đầu, cái tay táy máy quơ qua quơ lại mới trúng đc con chym xinh xinh kia. Đến khi được ngửa lại mình chụp ngay 2 quả cam kia, ko chịu nổi nữa rồi, bé nhẹ nhàng rên khẽ, tay thì mấy bác biết bé nắm vào đâu rồi đó, sau mấy chục phút đê mê quần nhau mệt mỏi mình cũng ra trong sung sướng, bé tắm lại cho mình rồi 2 anh em nằm ôm nhau tâm sự rồi mới về

Chút đánh giá về bé:

Face: như gái mới lớn, bé có tiết lộ là khoảng đôi mươi nhưng nhìn trẻ lắm

V1: Cam việt săn chắc, các bác thử sẽ biết, e thích săn chắc như vậy

V2: nhỏ nhắn, ôm sướng , mịn màng

V3: chỉ muốn vồ lấy mà doggy phành phạch

V4 : nước nôi đầy đủ

Tic: bác Lục tài trợ
Tip: như giá vé

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
mừng bác có đc trải nghiệm toẹt vời với pé 19 này..