[Điệp vụ 01 DBBT] - Cô bé tuổi đôi mươi và sự cute chết người

Lượt xem: 1,963

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thông Bảo San

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
28/6/19
Chủ đề
14
279
152
TPHCM
0 ₿
Sau lần điệp vụ trước cách đó mấy hôm, trưa thứ 7 mình lại xin mod @Lục A Ka lệnh bài sang chinh chiến ở DBBT, được 1 lúc bác ấy phản hồi với mã số cần trinh thám là 01. Lên đường giữa trời nắng cực sang tận Bình Tân xa xôi, mọi uể ải được xoá tan khi lại được diện kiến bé lễ tân dễ thương vô cùng yociexp83. Được biết bé 01 cũng đang chuẩn bị vào ca làm, mình trình code và up lên vé onsen luôn. Ngồi đợi và chém gió 1 chút với anh quản lí (vốn đã quá quen mặt mình từ ML qua đây :D ), mình được locker dẫn lên phòng VIP14
Sau khi được locker hướng dẫn cụ thể, mình thay đồ và vào phòng xông. Lần này phòng xông hơi đỡ nóng hơn lần trước, tuy không có xông khô. Mình xông tầm 5 phút thì bé vào. Bé lấy khăn lau mồ hôi cho mình. Mình cũng tranh thủ ngắm bé 1 chút: một cô bé nhỏ con, khuôn mặt rất trẻ và cute, đặc biệt cái răng khểnh cười đáng yêu cực kìyociexp51, tuy nhỏ con nhưng tướng tá vẫn rất đẹp, vòng nào ra vòng đấy :D . Hai đứa ngồi nghỉ mệt trò chuyện tí, được biết bé sinh năm 99, mới 20 cái xuân xanh thôi, vào DBBT có hơn tháng. Rồi hai anh em lần lượt trút bỏ xiêm y của mình bước vào bồn tắmyociexp29
*Tắm: bé nude 99%, tắm cho mình rất kỹ, từ trên xuống từ trước ra sau. Bé còn thưởng cho mình 1 màn đi lưỡi và BJ nhẹ tại bồn làm mình xém out tại chỗ bởi cái lưỡi ma mị ấy, nhưng may là kiềm được yociexp41. Mình và bé đổi vị trí cho nhau, bé chủ động kéo mình lại cho mình bú bình và vét máng tại bồn, cặp ngực của con gái mới lớn nó mềm và mịn gì đâu, mút rất đã, trong khi vòng 4 thì thơm phức, nước nôi tràn trề yociexp30. Quần nhau 1 hồi trong tê tái, mình và bé nhanh chóng ra khỏi bồn, tránh ngâm nước lâu kẻo bệnh
*Mátxa mệt + thái + thư giãn: bé làm thái + thư giãn trước cho mình. Bé bắt đầu bằng 1 màn đi lưỡi từ chân lên cổ mình. Lưỡi bé như có điện bên trong, đi đến đâu mình tê người đến đó. Bé đổ dưỡng thể lên người mình, dùng cặp ngực xinh xinh trườn khắp lưng mình. Bé kết hợp với đường lưỡi ma mị, vừa đi vừa rên khe khẽ. Rồi mình quay người lại, bé lại dùng đường lưỡi tra tấn khắp phần trước cơ thể mình, không tha vị trí nào. Bé ngoạm lấy thằng nhỏ mình, BJ 1 cách ngấu nghiến, bé BJ 100% với 1 loại dung dịch nóng lạnh sướng tê người, skill thì đủ cả, hic nhìn có ai biết ẩn sau vẻ cute đáng yêu tuổi 20 đó lại là một nàng DDCN điêu luyện đến như vậy đâuyociexp75. Bé đưa mình vào thế 69, hai cơ thể hoà vào nhau trong hoan lạc, được 1 hồi mình out trong miệng bé 1 cách sung sướng
*Mátxa khoẻ: Bé lau sơ lại cho mình, vệ sinh cá nhân sạch sẽ rồi bắt đầu màn mátxa khoẻ. Lúc đầu nhìn thân hình khá nhỏ bé, mình nghĩ bé cũng chỉ làm lực vừa phải thôi, nhưng không, bé làm RẤT CÓ LỰC VÀ BÀI BẢN. Đá nóng, túi thảo dược, đánh bóp, bẻ khớp, mátxa tay chân đầu mặt,...bé làm đầy đủ cả. Tay nghề bé rất tốt, mình đánh giá bé rất cao phần này. Sau 1 hồi được bé làm cho tỉnh táo cả ra (cả nghĩa bóng lẫn đen :D ), bé tắm rửa lại cho mình sạch sẽ. Còn 1 ít thời gian, mình tranh thủ ngồi trò chuyện với bé thêm 1 chút rồi ra về
*Đánh giá:
-CSVC: như đã khen ở bải trước, CSVC ở DBBT rất tốt
-Bé lễ tân trẻ, dễ thương cực kỳ + locker nhiệt tình, vui vẻ - 9đ
-KTV:
+Face: rất trẻ, cute phô mai que, cười rất đẹp, rất dễ thương yociexp19 - 8.5đ
+V1: Cam Mỹ tuổi mới lớn, mềm mịn đúng gu mình - 9đ
+V2: Vừa dáng bé - 8đ
+V3: Căng tròn mềm mại - 8đ
+V4: Thơm tho sạch sẽ, nước như triều cường :D - 8.5đ
+Kỹ thuật:
.Mátxa khoẻ: tay nghề bé RẤT TỐT, một trong những lần mình có trải nghiệm mátxa khoẻ tuyệt vời nhất - 9đ
.Mátxa thái + thư giãn: ẩn sau sự cute hồn nhiên trong sáng tuổi 20 là một DDCN đích thực, nói đến đây là các bác hiểu rồi ha, hehe =)))) - 8.5đ
+Thái độ: "ngoan" :D , lễ phép, hợp tác, vui vẻ, hay cười - 8.5đ. Mình đi mátxa lúc nào cũng gặp các bé có thái độ tuyệt vời hết, chắc một phần vì mình rất thích pha trò tạo không khí thoải mái nên thường luôn được mấy bé hưởng ứng theo, mình luôn muốn cả 2 coi nhau như là bạn bè, không phải quan hệ khách hàng - ktv, cả 2 cùng vui vẻ thì mới gọi là cuộc vui :)
*Thiệt hại:
-Tic: mod @Lục A Ka tài trợ + 300k up onsen
-Tip: Theo hài lòng
Một lần nữa cảm ơn mod @Lục A Ka và đội ngũ BQT đã tạo ra sân chơi điệp vụ để ae tham gia. Bài viết này mình viết dài, viết theo cảm nhận mình, bé 01 là 1 số cực kỳ đáng đi, gần như không có điểm yếu để chê trách nào (có chăng mấy bác có yêu cầu quá cao như chân dài ngực to như người mẫu này nọ thui :D ), từ vẻ ngoài đến tay nghề, thái độ của bé rất là tốt, mấy bác hãy thử đi và cảm nhận :D

quantm

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/4/19
Chủ đề
0
18
7
30
0 ₿
nghe mà hứng quá...mai ráng xin code của bác lục test thử quá :D

Trạng thái