Q.7 Điệp Vụ 01 Hoa Mai Quận 7

Lượt xem: 969

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bé Voi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
93
40
0 ₿
Ui lần đầu tiên BV được biết cảm giác điệp vụ thế nào .
Chả là sáng sớm coi lịch công tác nay 3h đi thị trường mà trong tay đang có sẵn rồi nên biết sẽ rảnh , nhắn xin bác @Lục A Ka xin điệp vụ mà cú pháp lại ghi 2 quận nên cũng ghi mà quận 7 2 lần :8onion38: thế mà đến trưa thì được hồiâm Hoa Mai tranh thủ luôn 3h phi qua đi cho kịp giờ về cty chấm công .
Đến nơi để xe rồi đăng nhập trình cái tin nhắn ra , quầy cũng nhanh gọn chụp lại rồi xong ngồi uốn ly nước đợi chuẩn bị phòng. Do giờ vắng nên cũng nhanh có phòng . Lên tranh thủ thay đồ treo lên cho ngay ngắn chứ , vào xông hơi mà mới nhớ về mà có mừi chắc chết, thôi ngôi nghịch điện thoại tý trong lúc chờ em vào. Chưa kịp rep tin nhắn gấu thì em đã vào, thôi để gấu nhà một bên, đi gấu nhỏ này trước. Bé nhìn xinh đấy .
Bé sà vào lòng ngồi vuốt ve BV mà kích thích rồi đây, tranh thủ lòn tay vào bóp vú em , cảm giác bóp vú sau lớp vải mỏng manh của em nó hấp dẫn hơn là em cởi ra . Vục mặt vào cặp ngực em một tý mà muốn đăng xuất khỏi trái đất để lên thiên đàng với em luôn ấy chứ, phê gì đâu. Chưa thỏa mãn, BV tranh thủ sờ bướm em , em cũng dạng đôi chân ra cho BV được thoải mái khám phá hơn, còn gì mà đã thế bao cái sướng nó dồn vào đây hết rồi. Thôi ra tắm nào, vừa vào bồn thì đã muốn thịt em luôn rồi. hai thân thể ôm ấp nhau, cọ xát mà kích thích vãi nồi. sau một hồi quần trong bồn thì cũng lên giường tận hưởng cái sự nhẹ nhàng trước.
Massage khỏe : khá ổn vừa lực
Massage không được khỏe : không ổn tý nào. Cảm giác nóng lạnh tràn lên, lạnh từ dòng dầu, nóng từ thân thể em tràn lên cơ thể BV, từ từ nó ấm dần lên, em trườn lên rồi xuống , cô bé em tạo thêm kích thích hơn khi cọ lên mà vừa nhột nhột vừa tê tê , tui cũng đang tê thì em bảo lật lại đi anh, rồi thế là em như sàn gạo lên thằng nhỏ tui tui tê tái muốn lọt vào luôn mà em có kỹ thuật giữ lại hay ghê. sau đó em bj trong lúc 69 với tui cuối cùng tui cũng được em cho đăng xuất thiệt, thấy bầu trời trắng xóa, đúng thiên đường là em .
Các bác cảm nhận sẽ khác nhau nhưng BV thì qua phê với màn này của bé, cuối cùng thì tip bé 1tr ra về vui vẻ . Hẹn sẽ tự chủ động đi luôn cho máu .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.