Q.1 Điệp vụ 02 giỏi giang

Lượt xem: 647

ICE

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
20/5/22
Chủ đề
10
49
6
0 ₿
Lúc trưa may mắn được bác @Lục A Ka cho một chuyến đi làm điệp vụ bên Dubai Tân Định. 18h30 mình vừa ghé quán thì bác bảo vệ và nhân viên đón tiếp rất nhiệt tình. Sau khi báo vé onsen thì đợi tầm 5p để bên cở sở dọn phòng. Xong mình đc bạn dắt lên lầu 1. Phòng ốc khá đẹp gọn gàng gần gũi, đầy đủ tiện nghi.
Vừa vào xông hơi được 5p thì bé 02 gõ cửa đi vào. Nhìn bé dễ thương và miệng cười rất tuơi là mình thấy hôm nay vui rồi. Em nói chuyện khá vui vẻ và tự tin . Tạo cảm giác thân thiện rất nhiều.
Bé 02 có ngoại hình ưa nhìn và thứ mình thích nhất chính là nụ cười.
V1 hệ cam nhưng đầu ti to nha chà nuru hết bài
V2 vừa người với chiều cao
V3 cũng vậy
V4 nước nôi nhùi
Massage khỏe
Bé làm đủ bài có lực đặt biệt rất đã
Massage mệt
Mở đầu bằng đường đi lưỡi dọc khắp cơ thể không bỏ sót chỗ nào. Tiếp đến là nuru vì bé có đầu ti to nên món này ngon ah nha truờng khắp người. Cuối cùng thì bé bắt đầu chăm sóc anh trai nhỏ cẩn thận điều đặn như vắt tranh. Đủ mọi tư thế chiến đấu đến cùng thế là mình đã out tê chân.
Tic= bác @Lục A Ka tài trợ
Tip= onsen++
Buổi thư giản giữa tuần rất thú vị. Giúp hồi phục cơ thể để cuối tuần đi nhậu thật sung sức. Và cám ơn bác @Lục A Ka đã tạo điều kiện cho đi làm điệp vụ.

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
bác may thiệt, tui đăng ký cả tuần không kip, nên tự thân luôn, mà gặp bé xong thì lại muốn gặp tiếp .

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
794
336
0 ₿
Rất vui vì quý anh đã có những trải nghiệm tuyệt vời tại Dubai Tân Định ạ !