Điệp vụ 03-06: Lủng phao lúc lâm trận

Lượt xem: 2,016

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

pxduong

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
4/10/17
Chủ đề
9
39
23
0 ₿
Sau bao ngay xa cách cuối cùng e cũng trở về Sài Gòn, sau khi nghỉ ngơi hồi phục liền lên xin bác Sáu điệp vụ để kiểm tra lại cơ sở xem có gì khác biệt không. May sao nhận được trả lời từ bác Sáu, thế là lập tức chạy đến cơ sở để thực thi điệp vụ...

Đến cơ sở thì hình như đã thay đổi 1 số nhân viên, nhưng chả có gì phàn nàn về cung cách phục vụ ở đây. Training quy cách phục vụ quá tốt

Đến bảo lễ tân chọn bé 59, được báo lại 1 câu " Bên em không có ktv nào 59 " ( what???) Cố gắng bảo em check lại lần nữa, nhưng kế quả vẫn vậy, tính random cho công bằng, nhưng nghĩ lại để ngày trở lại an toàn một chút nên chọn lại bé 24 vì trước khi đi công tác có gặp bé này và để lại ấn tượng khá tốt ( Sr bác Sáu, lần sau e sẽ bù lại bác bài RP ktv mới vào làm), tranh thủ đi vệ sinh, ăn trái cây, uống nước, lên phòng.

Gặp lại ng quen, nhưng em ấy lại đâu nhớ mình, buồn thế. Nhưng không sao, quan trọng thái độ của em vẫn tốt như lần đầu gặp là được. Sau một hồi tám làm quen lại, không khí cũng nóng lên rồi, ra tắm để làm dịu lại thôi, đang quần nhau sương sương thì sự cố xảy ra: Phao xì các bác ah, tụt luôn cả mood. Lại phải thay đồ đổi phòng. Qua phòng mới để bù lại thiệt hại em chăm sóc thằng anh và thằng em kỹ hơn, khiến em không thể nào cưỡng lại được và đành đầu hàng trước sự chăm sóc nhiệt tình đó.

Ra massage khỏe, vẫn vóc dáng lực lưỡng ấy nên những đòn bóp bẻ của em ấy rất là có lực. Đúng chất massage khỏe. Bác nào muốn vừa mệt vừa khỏe có lẽ em 24 sẽ làm hài lòng cả hai.

Xong phần khỏe thì cũng vừa kịp hết giờ, xuống lầu mà nhẹ cả người. Locker luôn miệng giữ mình lại ngồi chơi, dụ mình uống trà, ăn mỳ... Muốn ở lại lắm nhưng vì phải về đi chợ nữa nên thôi tạm biệt. Cảm ơn bạn locker rất nhiều.

Cảm ơn các bác đã đọc bài RP. Cảm ơn BQT đã tạo sân chơi vui vẻ cho anh em sau những ngày làm việc vất vả. Cảm ơn cở sở đã tham gia Event

• Like
Điểm cảm xúc: KennyThoTran and KamaSu
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.