Điệp vụ 03/12 cùng 07 xinh xắn

Lượt xem: 1,748

trankhanhduywtf

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/19
Chủ đề
23
229
73
28
0 ₿
Thân chào các bác đồng râm,

Vừa nghe tin Cô-vy có thể quay trở lại là tranh thủ tìm nơi chăm sóc sức khỏe cho cơ thể. Mạo muội inb cho bác Lục, sau thời gian chờ đợi cũng được bác chiếu cố cho phép đi làm nhiệm vụ.
Sau khi tham khảo các bé trên Congdong, lăm le 2 bé 04 và 07. Tuy nhiên sau một hồi inb qua lại với cơ sở bên zalo thì cũng chốt hạ hẹn em 07 trước để đến đỡ kẹt phà.
Đến giờ hẹn, phi con ngựa đến cơ sở. Vẫn sự chào đón nhiệt tình như mọi khi, trình code và vào phòng thư giãn để nhân viên chuẩn bị phòng.
Bước lên phòng tranh thủ xông hơi một lát đợi bé vào. Sau một hồi cũng tranh thủ bước ra, như nhiều bác đã đi trước đó, bé nhỏ nhắn dễ thương, tuy nhiên, nhỏ chỗ cần nhỏ và to chỗ cần to. :D.
Bé ân cần lau người cho mình, sau đó ngồi tám chuyện 1 lát rồi vào tắm. Bé nói chuyện rất dễ thương, ngoan ngoãn các bác ạ. Dạ thưa mà nghe sướng hết cả người. :D. Bước vào bồn được bé chăm sóc như một đứa trẻ, kỳ cọ tắm rửa sạch sẽ.
Sau khi tắm rửa, lau người bắt đầu lên giường cho bé vào việc. Với thân hình nhỏ nhắn thì không thể trông cậy vào lực massage khỏe của bé. Tuy nhiên lực vẫn vừa đủ và đủ bài đủ chỗ, khiến mình cảm thấy thoải mái và có sức chuẩn bị chinh chiến cùng bé.
Mặc dù số đo vòng 1 khiêm tốn, nhưng chắc có lẽ do bề ngang của bé nhỏ nhắn do vòng 1 của bé cũng thuộc dạng tầm cỡ. :D. To tròn cũng như khuôn ngực rất đẹp. Với vòng 1 kích thích như thế thì màn Thái không thể không tuyệt hơn. Bé bắt đầu dùng cặp đào tiên êm ái đi từ chân lên và toàn bộ cơ thể mình được cặp đào ấy chăm sóc một cách tê tái. Sau đó bé bắt đầu dùng đường lưỡi điêu luyện tấn công khắp cơ thể. Và điều gì đến cũng đến, lưỡi của bé cũng tiến đến thằng nhỏ của mình, đánh qua đánh lại rồi chụt chụt. :))). Và rồi thằng nhỏ cũng được đưa vào đôi môi mềm mại của bé. Bên cạnh đó, mình cũng tranh thủ đi hái đào, đào đẹp như thế sao mà bỏ qua nổi. Rồi đôi môi mình cũng lân la đi tìm hạt lựu của bé. Lạc lối giữa vườn đào, đôi môi và đôi tay mềm mại của bé thì thằng nhỏ mình cũng chịu đầu hàng trong sung sướng. Bé nói mình ngồi nghỉ lấy lại sức rồi tắm.

Tổng kết:
CSVC: 8/10
Nhân viên: 9/10
Bé 07: dễ thương, quan tâm hỏi han như người yêu
V1: Cam lai bưởi: 09/10
V2: Cân đối: 08/10
V3: Tròn trịa 08/10
V4: Các bác check nhé! :D. 08/10

Tic: Bác Lục tài trợ
Tip: Theo mặt bằng chung
Chúc cơ sở cũng như bé 07 ngày ngày đông khách nhé!

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
yociexp66 chúc mừng huynh nha. 07 vừa làm lại đã đc huynh test... áhihi..hẹn ngày tái ngộ vơi MINH LONG ạ...

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿

Thông Bảo San

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
28/6/19
Chủ đề
14
279
152
TPHCM
0 ₿
@Massage Minh Long 7 này là cũ của đợt 2 đúng không muội ? Mình có đi 2 số 7 gần nhất, một lần là tầm cuối năm ngoái, một lần là tầm vài tháng trước

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31