Điệp vụ 04/11 - bé tía lia 29

Lượt xem: 1,163

NupLumChemGio

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/8/19
Chủ đề
1
25
3
24
0 ₿
nghe mấy bác giới thiệu Dubai quận 1 dữ quá nên cũng tò mò làm cái điệp vụ đi khám phá, được bác Lục cho cái điệp vụ bé 29, đọc report của mấy bác đi trước thì thấy bé này xì teen dâu nên cũng háo hứng .
đến nơi làm thủ tục check code này nọ, 5 phút sau được locker đưa vào phòng , gửi nhẹ 20k lấy cảm tình, ngồi xông hơi tầm 10p thì em nó vào, vừa vào cái là phòng rộn ràng ngay, phải nói là chuẩn xì teen quậy phá , nói đủ thứ trên trời dưới đất , từ lúc tắm tới lúc lên giường líu lo như chim ấy.
tới lúc làm thái thì bỗng im lặng lạ thường, lúc sau mới hiểu là chiếc lưỡi ấy bận làm việc khác, nó xoay từng vòng xoắn ốc từ chân lên cổ rồi lại xuống bên sườn, minh phải gồng cả người lên chịu đựng, tới lúc chịu không nổi nữa thì phải nhổm mông dậy vì thằng em nó chào cờ mất rồi, em nó thấy thế cũng không chịu buông tha, lật mình lại tiếp tục đi lưỡi, lưỡi người chứ có phải rắn đâu mà nó bò trườn khắp người, em đổ nhẹ dầu dưỡng thể lên rồi đi thái cho mình, tiếc là thằng em nó căng quá rồi nên mình bảo em nó thư giãn lun , chịu hết nổi rầu, em cười nham hiểm, tay xoáy nòng lưỡi thì đá bi, xong làm phát lút cán , rồi bắt đầu bj, làm chậm tới tăng dần, mình đầu hàng out luôn trong sung sướng .
đánh giá
bé này da hơi ngâm, 3m bẻ đôi, dáng có da có thịt, miệng mồm phải gọi là nhanh nhảu, nói suốt không nghỉ , mang tính giải trí cao .

tic : điệp vụ
tip 500
trải nghiệm khá vui vẻ và thư giãn với bé 29
cám ơn bác Lục đã tài trợ

• Like
Điểm cảm xúc: ninjatuna

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai Q1 xin cám ơn anh đã ủng hộ ạ

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
mừng bác ngon trym , bé này nói dữ thật

ninjatuna

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/8/19
Chủ đề
0
9
2
0 ₿
Đi e 29 1 lần. Ẻm vui lắm, massage khỏe nhiệt tình, có lực nữa mà theo mình thì thấy ẻm nhảy tới nhảy lui nhiều quá, ko bài bản lắm. Shop nên chỉ bảo thêm ẻm cái này tí :p

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Muội xin tiếp thu ý kiến của huynh, Muội sẽ dạy bảo em ấy lại.
Huynh sắp xếp ghé thăm các nàng nhé.
Xin chân thành cám ơn.