Q.1 [Điệp vụ - 08/07/2022] Trải nghiệm Queen lần đầu với bé 09

Lượt xem: 1,308

El_Nino09

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
1/1/20
Chủ đề
11
97
50
HCM
0 ₿
Chào anh em, nghỉ dịch cả năm trời tự nhiên nổi hứng lên muốn đi xả mà lại muốn tìm chỗ mới mẻ trải nghiệm. Thế là inbox ngay cho bác Lục xin đi điệp vụ, tầm khoảng 1 tiếng sau thì được bác Lục cho code onsen ở Queen nên phóng xe đi luôn mặc dù trời đang mưa lâm râm. Đến nơi mình đưa vé mời cho bé lễ tân và được bé cho chọn ktv trên ipad. Lúc đó chỉ có 3 bé rãnh là 08, 09 với số gì đó mình không nhớ nhưng vừa nhìn là biết bé 09 gu mình. Chọn xong lên phòng xông hơi được 5p thì bé bước vào. Cảm nhận đầu tiên là bé nhỏ con tầm 1m53, tuổi tầm 20 21 gì thôi cho các bác thích loli đồ. Hôm mình đi thì xui đúng lúc cơ sở đang hư nước nóng nên mình có nói bé chỉ tắm sơ cho mình thôi vì mình rất sợ lạnh :v

Sau khi tắm xong lên giường nằm thì bé có hỏi mình muốn thư giãn hay massage trước, mình chọn massage trước vì thú thật lúc đó lạnh quá cũng không cứng nổi :)). Mình cảm nhận bé massage khoẻ tốt, đủ lực không qua loa phần vì mình cũng ốm yếu nên chỉ cần thế là đủ. Massage khoẻ xong thì bé chà thái cho mình nhẹ nhàng từ từ nhưng chưa được phê lắm. Mình lật người lại để bé dùng lưỡi làm quen với thằng em trước rồi bé đổi tư thế 69 cho mình thoả sức khám phá v4 của bé. Cuối cùng mình cũng đã out sau 10p giằng co tuy mình ra hơi nhiều nhưng bé vẫn ngậm cho bằng hết mới buông. Lúc tắm lại cho mình bé có hỏi em có làm gì mà anh chưa hài lòng không nữa :)). Mình lắc đầu nói hôm nay em làm tốt lắm :V

Kết thúc điệp vụ cũng không quên hẹn bé có dịp sẽ ghé lại thử nuru phao xem còn phê cỡ nào nữa.

Nhận xét:

CSVC: phòng chưa được thơm cho lắm còn lại ổn
Face: theo mình là 7.5đ
v1: hệ cam, chắc tay bác nào thích chà thái có thể chưa phê
v2, v3: mình không check
v4: cạo tỉa sạch sẻ, nhỏ nhắn, nước đủ dùng

Kỹ năng mệt thì bé làm lúc nhanh lúc chậm, BJ 90% rất nhiệt tình. À mà bé này quê Dak Lak nha các bác

Tổn thất:

Tic: bác Lục
Tip: 900 (đã bonus thêm cho bé)

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143