điệp vụ 08/08 - Chiều mưa Windy :)

Lượt xem: 1,284

peterpan1987

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
9/2/19
Chủ đề
9
70
97
0 ₿
Chào các bác, sau một thời gian dài ẩn cư, nay Peter lại xuống núi để cùng anh em đồng râm khám phá những nẻo đường sài thành hoa lệ. Mới một thời gian ngắn ẩn cư mà bao nhiêu cơ sở mới mọc lên với phòng ốc không chê vào đâu được. Nhân chuyến xuống núi, nghe bảo Tân Phú gần nhà có Windy mới khai trương, thế là khều khều tay bác Lục xin chuyến điệp vụ. Và cũng cảm ơn bác Lục vẫn tin tưởng giao nhiệm vụ cho em sau 1phút 30s
hết giờ làm, đúng 17h có mặt tại WINDY, nhìn bề ngoài thì cơ sở cũng nhỏ nhắn xinh xắn lắm ấy chứ
vào trình code, hỏi thăm dăm ba câu mới biết rằng cơ sở đã triễn khai gói tắm tiên nhé anh em. Điểm này cũng góp ý cơ sở nên cập nhật kịp thời thông tin các gói dịch vụ đang có để anh em diễn đàn nắm được thông tin chủ động chọn gói phù hợp cho mình. Thế là cũng nhu mọi lần, Peter up lên gói tắm tiên luôn và random vì chưa đi lần nào ơ đây nên chưa kết model ai cả ^^
Anh chàng locker dắt lên tầng 2, nhớ hình như VIP 02 thì phải. WOW, phòng ốc cực rộng, có xông khô xông ướt, nhà vệ sinh riêng, bồn cực rộng luôn ợ, y chang như tấm hình giới thiệu. Và ấn tưởng thêm nữa là bồn có hệ thống thủy lực nữa chớ, không ngoa khi chấm diểm 9 cho csvc
Thay đồ vào xông hơi, quả thật xông ở đây rất dễ chịu, không nóng quá làm mình cũng ngồi tầm 10 phút á chớ :) ló mặt ra xông khô thì bé vào. Một giọng nhè nhẹ chào anh, làm mình cũng cười đùa chào lại em. Em nó nếu gọi xinh thì không tới nhưng rất có duyên nhé các bác. Mình lại tiếp tục xông khô thì em nó mở nước bồn. Xông khô xong, em nó lấy khăn lau cho mình nhẹ nhàng. vừa làm vừa hỏi thăm làm mình thấy em nó quả thật rất ngoan, ăn nói nhẹ nhàng, lễ phép, nói chuyện cũng có duyên nữa. Trao đổi nói chuyện líu lo với em, biết em số 06, tên Y quê Hà Nội
Nước đủ, em nó đứng dậy tháo rời từng phần từng phần cơ thể, em ấn tượng bởi cặp bưởi 5 roi căng tròn :) nhìn mà chép miệng. kakaka
Em nó dẫn Peter vào bồn, mở hồ thủy lực, tắm rửa kỳ cọ cho Peter thật sạch. Nói về kỹ thuật tắm thì Peter chấm cũng 6.5đ, cũng chưa có nét riêng như các bé ở DUBAI nhưng em nó cũng rất cố gắng hoàn thành phần nhiệm vụ này.
Sau phần tắm, em nó đưa mình lên giường Mần Thịt. Về kỹ thuật mát khỏe Peter thấy rất kỹ, rất ổn, đỡ đau cả người, 8đ.
Vừa làm lại vừa trao đổi nói chuyện làm không khí cũng vui vẻ (chắc do Peter thuộc loại dễ tính nên em nó thương đó, hí hí)
Xong mát khoẻ em nó lại nhẹ nhàng thủ thỉ cho mình đi du lịch Thái. Em nó dùng liệu pháp "da kề da" không qua dầu thơm gì cả nhưng cảm giác rất sướng do cặp bưởi 5 roi của em nó phê quá, đi đến đâu biết đến đấy :) kết hợp thêm đường lưỡi nữa cũng làm Peter rùng mình mấy lần. Chỉ tiếc một điểm em ít sử dụng âm thanh quá, nếu kết hợp thêm âm thanh HIFI thì chắc mình còng tê tái nữa á chứ. khoảng này peter đánh giá 7đ
Rồi cũng giọng nhẹ nhàng, em kêu mình lật lên, thư giãn với đường lưỡi nhẹ nhàng và cặp buỏi đong đưa. Em nó thi triển tiếp bánh bao kẹp xúc xích, đá bi đá cột. Peter lúc này cũng khong vừa, lật em lại khám phá vòng 4, rất mịn màng thơm tho nhé ^_^. Em nó đá bi, đá cột lại trườn lên lích ti, rồi lại trườn xuống BJ. Peter cầm cự được 10 phút thì giương cờ trắng đầu hàng, bao nhiu tinh túy cả tuần xả hết ra trong sung sướng :)

Đánh giá sơ bộ: bé 06
V1: 8d, hàng 5 roi thật
V2: 7đ, có lipit
V3: 7đ
V4: 7.5-mịn màng, thơm tho
service: 7.5, vui vẻ, hiền lành
Thiệt hại
TIC: Bác LỤc + 200k onsen
TIP=TIC
Lời cuối, cảm ơn bác Lục đã tài trơ cho chương trình điệp vụ này, chúc bác Lục sức khỏe, chúc Mod DORY trẻ khỏe tổ chức nhiều event cho anh em tham gia, chúc MOD hư hỏng mạnh khỏet iếp tục đốt mắt anh em bằng bao hình ảnh cháy bỏng và chúc anh em diễn đàn có được những chuỗi ngày điệp vụ thành công.
Chào thân ái và quyết thắng :)

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31