điệp vụ 08/11 - bé tròn cute 08

Lượt xem: 1,028

TranHoangQQ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/10/19
Chủ đề
5
41
16
32
0 ₿
dạo này thấy bên Q1 hot quá nên hơi tò mò bèn nhắn tin cho mod để xin code free đi cho biết, lần đầu quả là hơi hồi hộp , chạy xe tới lê thị hồng gấm mà phải đảo mấy vòng mới thấy cơ sở, cái bảng màu vàng nhưng nằm thụt vào trong, không để ý là không thấy luôn
vào tới nơi dựng xe trước thềm bảo vệ đẩy xuống, đi lên quầy check code này nọ, sảnh không to nhưng khá sang trọng và ấm cúng
check code xong xuôi được mấy anh locker đưa lên phòng, cũng nhiệt tình đưa quần đưa khăn này nọ nên gửi 20k cafe, thay đồ vào phòng xông, nghe mấy anh hỏi mình thích xông xả hay quế, mình thích quế nên chọn, vào xông đúng mũi mình thích cảm giác thoải mái, nhiều chỗ chỉ có xả nên cũng không xông nhiều, chỗ này có quế xông hẳn 15p mới ra, đã thật, bước ra thì đã thấy em nó đừng chào ,mỉm cười lễ phép, lại lau mình, nghe bé nói giọng hà nội thích nữa, mình quê nội ở thủ đô nên hợp gu quá, bé mủm mĩm , gương mặt thì cute , lau khô người xong được bé đưa đi tắm, xong xuôi leo lên giường, bé hỏi mình muốn đắp mặt nạ không , mình thì thích đắp khăn nóng hơn nên hỏi bé có không, bé bảo cơ sở không có nhưng mà em sẽ chiều anh, em nó chạy ra ngoài tầm vài phút thấy đem vào 1 bát nước ấm có khăn ngâm sẵn, lấy ra vắt nhẹ đáp lên thư giãn vô cùng.
em làm bài khỏe khá tốt , dáng bé tầm mét rưỡi mà dồn lực cũng khá ok
đang nằm ngửa hưởng thụ thì thấy 2 cái gi đấy nhô nhô lướt nhẹ trên người, tới màn chà thái của em nó rồi , em nó vừa chà vừa lưỡi đi khắp người, mình tranh thủ khám phá khe suối mát lạnh vs 2 quả mông tròn như trăng rầm của em nó, em nó tăng tốc dần rồi kết thúc trong phê pha.
em nó dắt vào bồn tắm sơ lại rồi mặc quần áo ngồi nói chuyện
đi xuống quầy mà quên xin zalo em nó hơi tiếc, thôi hẹn em lần sau anh xin vậy
vé : điệp vụ của mod
bo : 500
cafe locker và bảo vệ 30k

cám ơn mod đã tài trợ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Muội thay mặt bé cám ơn huynh đã ủng hô ạ ^^