Điệp vụ 08 - Gặp lại cố nhân !!

Lượt xem: 1,459

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Cũng mọi ngày như bao ngày khác, vẫn hành động cũ vẫn tin nhắn ấy. . Inbox cho bác @Lục A Ka rồi cũng nhận đc hồi âm

Sắp xếp công việc xong xuôi thì trời cũng lâm râm mưa, khoác áo mưa lên rồi thẳng tiến đến Q1, lên lễ tân thì thủ tục check code diễn ra nhanh chóng, ngồi nghỉ 1 tí thì cũng đc a locker dẫn lên Vip 3. Khoác vội quần áo chui vào xông hơi cho ấm người sau khi dầm cơn mưa thì e nó cũng bước vào, lờ mờ sau làn khói xông hơi thì mình dự đoán e thuộc dạng có da có thịt. Xông được 1 tí thì mình chui ra để xem dung nhan của e :D Ngồi cho em lau người thì mình thấy em quen quen, ngồi suy nghĩ 1 lát thì hỏi e lúc trước có làm ở đâu chưa thì e mới nói là e là số 7 bên ML thì mình mới giật mình. 2 ae giờ mới nhận ra vì e nói nhìn mình cũng khá quen vì k dám hỏi. Thầm nghỉ trong bụng tí nữa chết với DDCN này rồi

Được e dìu vào bồn tắm, được e tắm rửa kĩ càng, không có 1 chỗ nào trên cơ thể là em đc bỏ sót, leo ra cho em lau khô rồi lên giường để e mần thịt. Do mình thích mệt trước sau đó mới matxa khoẻ nên yêu cầu em làm mệt trước, vẫn body đó, vẫn cặp loa đó, vẫn là cái lưỡi ngày ấy đi đến đâu thì làm mình phải nín thở và căng người ra để chịu trận vs em ấy

Matxa khoẻ : em làm đủ lực, đủ bài, đá nóng đầy đủ, thời gian khoảng 45p

Matxa mệt : em làm Thái chậm rãi, thích mang trải nghiệm trọn vẹn đến cho khách hàng, không qua loa hay sơ sài mà rất kĩ, úp và ngửa em làm 1 cách yêu nghề, quét đến đâu là phê đến đó, sau khi đi Thái thì tới màn đi lưỡi thì mình phải nín thở trước cái lưỡi ướt ái kèm thêm 2 bàn tay của e kích thích những chỗ vừa sướng vừa phê, diễn tả ở đây thì k giải thích hết mà chỉ các bác phải trải nghiệm thôi

Sau khi chăm sóc thằng anh thì cũng tới phần chăm sóc thằng em, đôi môi thơm nồng của em từ từ ngoặm lấy thằng em 1 cách mãnh liệt, những cú lút cán dường như khiến mình rùng mình 1 cách vô thức mà không ai có thể mang lại cảm giác như e, phải nói là 100% BJ, tưởng rằng như e chỉ chăm chút cho thằng em thì không, em lick ti 1 cách nhiệt tình như trẻ em lâu ngày thấy ti mẹ :D, lúc thì mãnh liệt lúc thì nhẹ nhàng, sau 10 phút 2 bên quần nhau như 2 người tình thì mình cũng giương cờ trắng chào thua, tắm sơ lại sau đó nằm cho em matxa khoẻ

P/s : sau khi matxa khoẻ xong thì được em bonus thêm 1 nháy vì ae lâu ngày mới gặp nhau :D lại nín thở tập 2 trước cái miệng của e ấy

Đánh giá :
KTV : 08 ( 07 cũ ML )
V1 : hệ cam lai bưởi, vừa tay k to cũng k nhỏ
V3 : chắc khoẻ, doggy hết bài
V4 : nước nôi thuỷ điện lênh láng

Tổng kết : tic bác lục lo + tip theo sự hài lòng = 1 buổi chiều rất hài lòng

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai Q1 xin cám ơn anh đã ủng hộ ạ

Bailey