Điệp vụ 08

Lượt xem: 3,020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bunbohue

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/8/18
Chủ đề
2
57
4
41
0 ₿
Nhận được điệp vụ bác Lục, chiều ghé eva. Mình vừa dừng xe đã có thằng ku phục vụ ra niềm nở chào đón, dắt xe hỏi thăm các kiểu vào đến quầy checkcode với em lễ tân thì có Thằng ku niềm nở dắt mình lên phòng, hỏi thăm khá chu đáo, sau đó cho em nó tý tiền cf gọi là tùy lòng hảo tâm thôi các bác.

Căn phòng sạch sẽ, đẹp có cảm tình và cảm thấy dễ chịu khoan khoái trong người. ok.

Sau khi xông hơi xong thì e nó vào. Nhìn trẻ và cũng duyên. e lau người rồi kêu mình vô bồn tắm, tắm như em bé nhé. Em nó tầm 1m56, nói giọng miền nam. Đánh giá chung về e nó thì như thế này:

V1: hệ quýt săn chắc 7đ
V2: Cho 8đ
V3: to chắc nhé, cực phê luôn nên cho e nó 8đ khích lệ
V4: nước ướt tay,trơn tru và ấm áp. 8đ.

Khuôn mặt có duyên nhưng chưa hẳn là quá đẹp, cách phục vụ: nói chuyện biết em nó số 08. Mình nghĩ e này rất hợp với phong cách thích quậy, thích làm chủ cuộc chơi của mình và các ae đấy. Tắm xong thì mình vào cuộc chơi chính, nằm dài thư giãn cho em đi bài mát..xa.

Nói về Mát xa thì khỏe: e làm đủ bài + đấm rất có lực nhé.

Ngoài ra thì ôi thôi rồi này thì trường bò bú liếm ko sót chổ nào, kết hợp với tý dầu dưỡng thể, người e thì ướt át, đầu ty màu hồng nhạt, lộ rõ 3 vòng nõn nà mà mình nghĩ là anh em nào cũng thèm khát , nên làm sao chịu nổi đây các bác.. kaka..

Em BJ nhiệt tình,kết hợp với 2 cặp vú nõn nà, sắp ra em nó HJ và liếm ti mình làm mình không chịu nổi nữa, thế là out trong sung sướng.

Em nhìn mình nở 1 nụ cười duyên, nói nhỏ “có sướng ko anh “ mình thì đang phê nên chỉ gật đầu ngậm ngùi thôi các bác ạ..

Sau đó mình được em tắm rửa lại sạch sẽ chuẩn bị ra về.

Mình bo cho e nó 5xx vì độ nhiệt tình của ẻm. Em có hình săm ngay chân nhé :)

Chúc anh em cuối tuần vui.

bonguyhiem11

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
7/5/18
Chủ đề
17
449
48
0 ₿
em gu thích làm chủ cuộc chơi thì mình vào nằm tân hưởng phê rồi bác.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
ở đây còn cái thùng ngồi ngâm chân không ta. lâu hok đi keke

Trạng thái