Điệp vụ 09/05/2019 với số 19

Lượt xem: 2,797

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

xuân bách

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/5/19
Chủ đề
3
13
5
33
0 ₿
Đến Eva lúc gần 15h bước vào khu vực lễ tân thì khá nóng nhưng lúc về thì mát rượi có thể là do mình đến sớm quá nên không bật máy lạnh để tiết kiệm :D. Mình đã đi 1 số chỗ massage rồi nhưng lần đầu được gặp 1 lễ tân là nữ dễ thương đến vậy, mình show code của Lục A Ka và yêu cầu nâng cấp lên gói thần tiên, sau đó được em lễ tân dẫn lên phòng và bật xông ướt cho trước khi đi còn dặn là có yêu cầu gì anh cứ ấn chuông nhé (quá tuyệt) xông nóng xong không thấy ai nên mình ấn chuông thì em locker lên phòng và hỏi mình số mình gửi em nó ít cafe rồi được em chọn giúp em số 19.

Phải nói là em nói chuyện rất dễ thương nhé anh em, từ lúc vào đến lúc ra mình và em nó nói đủ thứ chuyện trên trời dưới đất cảm giác rất là gần gũi và thoải mái

Mở bài bằng việc tắm táp nhé, em tắm rất kỹ trong lúc tắm thì mình cũng khám phá được v1 hệ cam của e nó, v2 thì có tí mỡ nhưng cũng ok lắm.
Sau khi tắm xong thì em nó dìu mình ra lau khô người rồi bắt đầu thân bài nhé, em rất là yêu nghề mass khoẻ rất là có lực chứ không phải làm qua loa đâu nhé, còn có cả màn đá nóng rất là thoải mái nhé.
Cuối cùng kết bài bằng mass thái em nó dùng ngực trườn khắp cơ thể, tiếc là em không dùng mông và bướm. sau đó em vừa BJ+HJ rồi sau đó kết thúc trong sung sướng trong khi em nó HJ + hôn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.