Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |

Điệp vụ 09/11 - KTV 18 - Massage Kim Huy

Thảo luận trong 'Massage Kim Huy - Quận 1' bắt đầu bởi DiepNhi, 10/11/19 lúc 01:11.

Lượt xem: 401

1. DiepNhi

DiepNhi Bé Chưa Biết Gì

Lần đầu tham gia diễn đàn, thấy chương trình điệp vụ hấp dẫn mới inbox cho bác Lục. Mình cũng không nghĩ là được ai ngờ chuẩn bị đi xã stress thì nhận được inbox của bác Lục. Vậy là thẳng tiến Kim Huy luôn.

Nói thật đây là lần đầu tiên mình đi massage trong khách sạn. Vào bấm thang máy lên tầng 6 ai ngờ gặp ngay tua có nhiều người đi làm mình thấy quê quê. Thôi lâu lâu đi xả đạn nên cũng kệ. Lên đến tầng 6 mình cũng thấy hơi bất ngờ vì bài trí tiếp tân khá đơn giản, mình còn tưởng chỉ là chốt bảo vệ thôi. Mấy anh locker không nhiều nhưng cũng nhiệt tình. Chả bù cho massage chỗ mình mỗi tầng có 5 6 locker nhìn như giang hồ.

Tập trung vào chuyên môn, mình nhận điệp vụ KTV 19 nhưng hôm nay không có ẻm nên locker set ut cho mình 1 bé khác. Do trước giờ mình được code xịn nên mình xin nâng lên vip 2 luôn mặc dù không biết bé KTV là ai. Thôi kệ chủ yếu để trải nghiệm cũng được. Mình nhận phòng và không mất thời gian chờ KTV nên mình đi xông hơi luôn. Phòng xông hơi ở đây cũng tốt nhưng cửa bị hỏng không đóng kín được nên phải xông hơi hơi lâu mới đổ mồ hôi được. xông hơi tầm 5 phút thì bé KTV vào. Locker set up cho mình bé KTV 18. Bé này nhin cũng xinh theo kiểu thục nữ làng quê chứ không phải sexy như thành thị. Mình không đánh giá nhiều về dáng của ẻm vì KTV của Kim Huy thì mình nghĩ các bác cũng biết chất lượng thế nào rồi :))

Tiếp tục vào chuyên môn, như sách giáo khoa sau đó là màn mẹ tắm con cổ điển. Cái này chắc không pahỉ nói nhiều. Tắm xong em nó kêu mình lên giường để đắp mặt nạ. Cái này mới à nha. Đi massage mà cứ như đi spa được massage đầu rồi đắp mặt nạ các kiểu. Mình thì vẫn đang nhắm tịt mắt vì sợ sữa rửa mặt dính vô mắt thì em nó đã trườn xuống dưới để bắt đầu màn đá trứng cút với súc bình xăng con. Ysl như mình mà em nói chơi full BJ 100% thì chưa đầy 5 phút đã out lần 1. Xả hơi xong thì bắt đầu màn massage khỏe. Em gái thùy mị dịu dàng nên massage khỏe cũng nhẹ nhàng không kém. Em ấy làm tốt phần xoa bóp, nhất là xoa bóp đầu, còn phần đấm bóp lưng thì cũng tạm ổn. Sau massage khỏe thì tới màn chà thái. Phải nói em này chà thái hơi bị nhiệt tình luôn. Chà trước chà sau đi lưỡi không thiếu khúc nào. Thậm chí lấy 2 quả bưởi ép thằng nhỏ mình không chịu nổi mà out sau 5 phút. Tắm rửa lại thì nhận ra trễ giờ hẹn nên về sớm và hẹn em một ngày không xa.

Chi phí:
    - Tick: Điệp vụ + 200k
    - Tip = 700k
    - Locker 50k

KeSiTinh123 and ALEXANDER1 like this.
    Đang tải...
  2. Trymbe

Trymbe Bé Tập Massage

Chúc mừng bác nhé, bé này nhìn hiền hiền, mà đến lúc làm thì như một thái cực khác đấy

3. KeSiTinh123

KeSiTinh123 Bé Chưa Biết Gì

Nghề nghiệp:
    nhan vien
    Nghe háo hức nhỉ