Điệp vụ 1 ngày không nắng không mưa :d

Lượt xem: 1,538

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
42
312
101
0 ₿
Nhận được lệnh từ bác @Rubi trinh thám P.Anh với số 56 , nghe qua cũng lạ vì chua từng nghe số này bao giờ nên mình cũng hào hứng đễ đến gặp gỡ vào chào hỏi em :d.
Ăn cơm xong nghỉ ngơi 1 lúc rồi chạy đến P.A lúc đó cũng tầm 7h40 , như thường lệ vẫn đưa code cho a locker kiểm tra cái và cũng may mắn là em số 56 đang rảnh :D. Đưa lên lầu phòng đầu tiên là bự nhất trong các phòng ở đây, thay đồ và xông hơi đợi em vậy :D. Xông hơi khoảng 10p rồi thấy e bước vô mình cũng háo hức để gặp em rồi cũng bước ra.
Ấn tượng đầu tiên là e rất xinh xắn và nói chuyện rất dâm kk :p:p , e lau mồ hôi và nói chuyện tầm 5p rồi cũng vô tắm rửa,em tắm rửa rất kỹ càng và dìu lên giường cbi hấp dim kkk. Em nói chuyện và cười giỡn rất nhiều với mình cứ như là đã gặp lâu lắm rồi :D:D
Về phần mát xa : Em làm đầy đủ bài , hỏi han mình cần mạnh hay yếu để làm cho mình, đánh giá em rất tốt về điểm này
Về mát thái : em chà v1 từ chân lên lưng mún nổi da gà. Em bonus đi lưỡi làm thằng anh sướng mà thằng em biểu tình, làm một lúc rồi quay lại và tận hưởng những đường lưỡi của e khắp cơ thể , em BJ 1 cách nhịp nhàng và từ tốn , cùng lúc đó bàn tay mình đi tò mò khắp cơ thể em và hang động ẩm ướt của em :D:D. Sau 1 hồi ra trong sung sướng :d
Nằm nghỉ ngơi 1 xíu rồi vô tắm rửa và nói chuyện 1 xíu rồi ra về.

Face, body: bình thường, mình dây (có hình Tattoo )
V1: Cam
V2: eo con kiến
V3: không to nhưng săn
V4: ướt át cả tay và em rất dâm nha.
Tic: bác rubi
tip: hài lòng

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

Nhok_Tí

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/11/18
Chủ đề
0
7
0
31
TPHCM
0 ₿
tic: bác rubi là sao vậy???

Rubi

Tham Mưu
Moderator
Thành viên BQT
Moderator
4/5/18
Chủ đề
100
651
368
0 ₿
chúc mừng bác đã hết cô đơn và có một chuyến đi ngon trym :D

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

bonguyhiem11

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
7/5/18
Chủ đề
17
449
48
0 ₿
bạn inbox rubi chọn cơ sở muốn đăng ký điệp vụ rồi chờ xem may mắn không , bác nhớ cập nhật avatar là tham gia nhiệt tình sẽ nhiều cơ hội hơn