Q.1 [ ĐIỆP VỤ 10/12] 06 DUBAI - NỤ HOA CAO NGUYÊN GIỮA SÀI GÒN HOA LỆ

Lượt xem: 1,566

Jupiter198z

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/10/20
Chủ đề
4
13
6
0 ₿
Sau bao ngày xin điệp vụ thì nay cũng đc bác @Lục A Ka hồi âm, mở đt check mà thấy vui thích tột cùng, mới đáp chuyến bay xong về tắm táp tới ngay vị trí chiến đấu hồi hộp chờ nữ sát thủ. Tới nơi trình code cho lễ tân, code chỉ định 06.
Đánh giá sơ:
- CSVC: DuBai thì không thể nhiều lời nữa : CSVC ok nhất mà mình từng đi. Vào phòng xông mà tỉnh cả người sau 1 chuyến bay dài.
- KTV 06: mới làm ngày thứ 6 ở DuBai, em như đóa hoa cao nguyên lạc trôi giữa sài gòn hoa lệ, em bước vào thẹn thùng với nụ cười anh đào, đôi má ửng hồng xin lỗi vì vào hơi trễ, em dễ thương khiến mình đứng hình đứng cả cậu nhỏ mà quên bén thời gian.
+ Face: dễ nhìn - cười xinh thân thiện, thích nhất lúc em e thẹn mặt ửng hồng
+ Thái độ: zui zẻ, nhiệt tình, biết bắt chuyện với khách, ngoan ngoãn bảo gì làm nấy. Em e thẹn khi chà thái, nhưng không hiểu sao tiếng em rên nó sống động hơn cả JAV vip. Ngực em mềm mại,săn chắc em cố ý kích thích qua bằng 2 đầu ti hạt đậu, thật rùng mình, khi nó chà đến những nơi thuộc về nhạy cảm nhất của người lính.Hizzz. Thật sự Qua chịu không nổi thống thiết rên theo, bàn tay như 1 thói quen tìm cái hang ẩm ướt để bắt 1 thứ hì đó vô hình. Cái hang như biết nói, chào Qua bằng sự co thắc dữ dội, lũ miền trung trong em ùa về. Em rên to khiến qua không kiềm được muốn hấp em luôn lúc đó. Và cái gì đến cũng đến, từng đợt tinh tinh phóng cuồn cuộn vào miệng em, em đón nhất với khuôn mặt ửng hồng.

+ V1: hệ cam mọng nước, trườn thái, kẹp xúc xích là hết bài.
+ V2: éo đẹp phẳng lì
+ V3: tròn, trắng trẻo bóp đã tay
+ V4: lũ miền trung ngập tràn trong hang thỏ co giật.
+ Massage khỏe: đủ bài, làm nhiệt tình, lực ổn, bài bản, thật sự thư giãn
+ Massage mệt: bài bản kết hợp v1 vs lưỡi đi khắp nơi trên cơ thể, úp rồi lại ngửa, thật sự ko chịu nỗi với khoái cảm dâng trào, dự em sẽ là 1 KTV dâm nữ trong tương lai
+ . Xong việc thì e tắm lại cho mình, bóp đầu thư thái nhẹ nhàng như người tình.
Ra khỏi DuBai, còn đọng lại dòng cảm xúc, hít nhẹ khói thuốc, mọi muộn phiền xua tan.
Sai Gòn lại mưa rồi :)
Cảm ơn em 1 buổi tối tuyệt vời
Tic: bác Lục tài trợ.
Tip = Tic
Cuối cùng xin cảm ơn diễn đàn đã tạo điều kiện để ae có thể trải nghiệm các dịch vụ, chúc BQT sức khỏe, chúc diễn đàn ngày càng phát triển. Cám ơn ae đã đọc bài, hi vọng sẽ được phân công vào những điệp vụ tiếp theo để khai phá hết cõi giới thiên thai này

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Muội cảm ơn anh đã dành lời khen cho bé ạ . Bé cũng chỉ mới gia nhập nên có gì anh chỉ dạy thêm giúp muội ạ

Thông Bảo San

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
28/6/19
Chủ đề
14
279
152
TPHCM
0 ₿
Chúc mừng bác có điệp vụ thành công, bé 6 này mới mà bộ skill coi bộ dữ dằn thiệc yociexp45

Jupiter198z

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/10/20
Chủ đề
4
13
6
0 ₿
Thử đi anh em, mình thấy skill và tiếng rên ẻm sống động lắm á