Quận 10 [Điệp vụ 10/12] Choáng váng V1 và kỹ năng của em mang mật danh số 8

Lượt xem: 1,373

Thiensu99

Nhập Môn Massage
Reaction score
37
Ngày hôm qua khá rảnh rỗi ngồi lướt nét, chợt nhớ có Điêp vụ hàng ngày của @Lục A Ka nên ib đăng ký. IB nổ tin nhắn thế là có động lực chạy quá MS Minh Long thăm các em. Bước vào vẫn là "Muội chủ" xinh xinh, dịu dàng mình chọn số 19 (chọn đại ấy mà) thì không có nên "Muội chủ" giới thiệu cho em số 8 (lúc đó mà nói thôi để em vào thì chắc chớt quá, ahihi).
Thủ tục vào phòng xông hơi cho khỏe khỏe người, em số 8 bước vào với đôi mắt muốn ăn tươi mình luôn á. Lấp lo sau chiếc áo là một gì gì đó đó tròn tròn to to ẩn sâu sau lớp áo màu đỏ Noel. Ực, đúng là chịu hok nổi.
Sau màn tắm thì mass khỏe, bé đấm rất có lực, giọng nói thì nhẽ nhàng khe khẽ (có điều bé hơi ít nói, mình còn ít nói hơn nên từ lúc khỏe đến mệt chỉ là ah, á, ư, ư là nhiều). Mass mệt thì bé đi vài đường điêu luyện, chăm chỉ như chú ong. Vì vọc từ đầu rồi nên tới bước này, bé vừa đá lười phát vào thằng em thế là "tuông trào cảm xúc bật tung năng lượng" (hix).

Đánh giá:
Face: trẻ, đẹp giọng nói nhẹ nhàng
Vòng 1: 10đ, (to, thích hợp cho ae khoái hàng khủng).
Vòng 2: 7đ
Vòng 3 :9đ

Tic: @Lục A Ka
Tip: như cũ, tip cho em locker + giữ xe đẹp trai, nhiệt tình.

Cám ơn cơ sở và bé vì trải nghiệm tuyệt vời (hẹn lần sau sẽ ............)

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • robotbua robotbua:
    @MrxXx, ib kín e nè B36
  • MrxXx MrxXx:
    robotbua nói:
    sao nghe nói tiến cung làm tổng quản rồi mà kkk
  • motlanbenem motlanbenem:
    @MrxXx, bác ib e với ạ :D
  • Cha nuôn Cha nuôn:
    Bác X inb em với hihi
  • robotbua robotbua:
    @MrxXx, thì giờ làm tổng quản tuyển phi cho mod Lục nè B12chỉ nhìn thôi chứ có làm ăn đc gì đâu a
  • Tan Loi71 Tan Loi71:
    Qua mới gé bên Dubai Bình Tân xả lũ ! Có mấy em còn kẹt lại dịch ở lại cs B03
  • checkerVN checkerVN:
    @MrxXx, ib em luôn bác ơi
  • QYN QYN:
    sg chỗ nào mở chưa mn ơi
  • T Chat Bot:
    Tấm Chiếu Mới has joined the room.
  • vendenta vendenta:
    Chỗ nào vậy bạn. Ib chia sẽ mình với nhé
  • heouuu heouuu:
    Dubai Bình tân có gì hot, ib e voi mấy bác :))
  • MeisterV MeisterV:
    Giwof chờ dubai q1 hay kim huy mở lại
  • MrxXx MrxXx:
    checkerVN nói:
    @MrxXx, ib em luôn bác ơi
    inbox bác rồi nha
  • A anh binh gold:
    Có quán karaoke nào ở sài gòn mở chưa ae. Có j cho em xin số má mì ở đó thì càng tốt. Tks ae
  • heouuu heouuu:
    @MrxXx, ib e
  • heouuu heouuu:
    heouuu nói:
  • Ghienmatxa Ghienmatxa:
    @MrxXx, ib e chỗ xả lũ với ad. Tks ad nhieu
  • ThanhDien Ng ThanhDien Ng:
    Qua bên Dubai Bình Tân kìa bác . Nge nói có mấy bé kẹt ở sg
  • Su_Ca_Ra_Ki Su_Ca_Ra_Ki:
    ở q1 có chổ nào ko ae
  • Su_Ca_Ra_Ki Su_Ca_Ra_Ki:
    bình Tân xa quá
  • A Chat Bot:
    Aloha777 has joined the room.
  • Noname1980 Noname1980:
    Ae nào có team đi kara ko
  • CTxZone CTxZone:
    đi kara như đi thi rap việt z đó mang khẩu trang vs kính chống bắn giọt vào :))
  • Noname1980 Noname1980:
    Q10 có masssage nào mở chưa vậy

Massage Minh Long

Massage Ambassador
    Reaction score
    424
    Ngày hôm qua khá rảnh rỗi ngồi lướt nét, chợt nhớ có Điêp vụ hàng ngày của @Lục A Ka nên ib đăng ký. IB nổ tin nhắn thế là có động lực chạy quá MS Minh Long thăm các em. Bước vào vẫn là "Muội chủ" xinh xinh, dịu dàng mình chọn số 19 (chọn đại ấy mà) thì không có nên "Muội chủ" giới thiệu cho em số 8 (lúc đó mà nói thôi để em vào thì chắc chớt quá, ahihi).
    Thủ tục vào phòng xông hơi cho khỏe khỏe người, em số 8 bước vào với đôi mắt muốn ăn tươi mình luôn á. Lấp lo sau chiếc áo là một gì gì đó đó tròn tròn to to ẩn sâu sau lớp áo màu đỏ Noel. Ực, đúng là chịu hok nổi.
    Sau màn tắm thì mass khỏe, bé đấm rất có lực, giọng nói thì nhẽ nhàng khe khẽ (có điều bé hơi ít nói, mình còn ít nói hơn nên từ lúc khỏe đến mệt chỉ là ah, á, ư, ư là nhiều). Mass mệt thì bé đi vài đường điêu luyện, chăm chỉ như chú ong. Vì vọc từ đầu rồi nên tới bước này, bé vừa đá lười phát vào thằng em thế là "tuông trào cảm xúc bật tung năng lượng" (hix).

Đánh giá:
    Face: trẻ, đẹp giọng nói nhẹ nhàng
    Vòng 1: 10đ, (to, thích hợp cho ae khoái hàng khủng).
    Vòng 2: 7đ
    Vòng 3 :9đ

Tic: @Lục A Ka
    Tip: như cũ, tip cho em locker + giữ xe đẹp trai, nhiệt tình.

Cám ơn cơ sở và bé vì trải nghiệm tuyệt vời (hẹn lần sau sẽ ............)
    hihi.... muội cảm ơn huynh nhiều nhiều lắm ạ. muội luôn luon chon nhân viên theo đúng ý của khách hàng. chi cần huynh nói huynh thix bưởi , cam...... huynh thix dc massage khoẻ nhiều có lực hay thix diệu dàng thì muội sẽ 1 ktv hop với ý huynh nhất nha. Minh Long luôn luôn đặt chăm sóc các huynh lên hàng đầu ạ. yociexp117