Q.12 Điệp vụ 10/3 - KTV28 DDCN - Trên cả tuyệt vời

Lượt xem: 2,016

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Đâ lâu không ghé massage Cẩm Thy, hôm nay cũng khá rãnh rỗi, thử vận may lên đăng ký điệp vụ cho Bác Lục. Quả trời không phụ lòng người, 30p nhận được ấn chỉ của Bác Lục, mình lại xông pha lên đường. Mình vào cũng khá sớm, và vẫn là các thủ tục đầy đủ, vẫn các em nhân viên nhiệt tình, từ giữ xe cho tới lễ tân và phục vụ (mình luôn đánh giá cao Cẩm Thy ở khoản này), hôm nay đi sớm nên tiếp tục up lên onsen 2 cho máu lửa. Ngồi chơi tầm 5p cũng được em trai dắt lên, và ko quên dặt cho anh bé nào mới mới, nghe nói mới được giới thiệu, em trai cười hỏi sao anh biết nhanh thế. Ô hay, anh ko nhanh thì anh nhanh, ko lẽ chú nhanh hơn anh, Ok con dê, gửi chút ít cafe cho vui vẻ đôi bên và vào phòng xông hơi, tầm 10-15p em gái bước vào mình cũng ra luôn. Ấn tượng ban đầu khá tốt, em có khuôn mặt khá xinh, kiểu hotgirl, cười duyên và đặc biệt là dáng người, cứ gọi là Sài Gòn - Huế- Hà Nội (anh em hiểu rồi nhé....). Em vừa vào cũng ân cân, niềm nở chào hỏi, lau mô hôi các kiểu, ngồi bóc trái cây cho mình ăn trong lúc chờ mô hôi. Theo kinh nghiệm của mình thì mình cứ chậm rãi, ko đi đâu mà vội. Vừa khô ráo đứng dậy, là em chào hởi bằng màn cháo lưỡi và lick ti liền. U choa má ơi, ngon là đây này. Ấn tượng phết các mem nhỉ, mới ban đầu mà đã thế này rồi thì các mem biết rồi đấy. Em làm vài đường lưỡi lướt trên cơ thể và lần mò xuống thằng em, BJ nhẹ nhàng vài cái rồi lại lướt lên thổi lỗ tai cái kiểu, ôi phê quá. Bé nói nhỏ, anh ơi, vào em tắm cho rồi cho anh sướng nha. Nói xong bé thoát y ngay, má ơi, nhìn vòng nào ra vòng đó, ta nói cái dáng nói lên độ dâm của em mà. Rồi cũng vào bồn tắm các kiểu, em tắm sạch sẽ thằng anh rồi đến thằng em. Và chuyện gì đến thì cũng sẽ đến...........tham khảo dưới đây nha các mem. Hiihihihihihih
1. CSVC: 7đ vẫn vậy thôi, phòng vừa phải ko quá rộng, có điểm trừ là cái giường nhỏ quá, nằm ko đã, nếu được đề xuất quản lý Cẩm Thy nên đổi sang giường lớn hơn cho thoải mái
2. KTV: 28, quê miền sống nước CT, bé có cái hình xăm khá đẹp
- V1: 8đ, cam lai bưởi khá đẹp, hơi xệ xíu nhưng rất tự nhiên, mình thì khoái tư nhiên nhé
- V2: 8đ, khá cân đối, ít lipid
- V3: 9đ, cái này mà doggy chắc phọt luôn, anh em hiểu rồi nha
3. Kỹ thuật massage:
- Massage khỏe: 7đ, cái này bé làm cũng bình thường, vừa đủ thôi, có lẽ ko phải thế mạnh của em
- Massage thái: 8đ, khá đấy đủ và bài bản, mình đi khá nhiều chỗ, dạo này thấy massage thái chỗ nào cũng tựa tựa như nhau, ko có điểm gì đặc sắc hay khác biệt cả nên mình chủ yếu nhận xét trên cảm xúc của mình lúc đó thôi
- Massage mệt: đây mới chính là sở trưởng của em nè... Quay lại câu chuyện bồn tắm, sau khi đã tắm rửa sạch sẽ thằng em và thằng anh, em nói anh ơi, em làm cho anh sướng trong này luôn nha, thế là em xả thêm nước vào bồn rồi nói anh cứ nằm thoải mái ra, bé để mình nằm hẳn lên chân của bé và đỡ người mình, tất nhiên là có lợi dụng sức nước nha (giờ đã hiểu tại sao đổ thêm nước vào bồn nè), bé BJ nhiệt tình và rất có tâm, hồi giờ đi nhiều chỗ, cũng đã gặp nhiều em triển khai BJ nhiều thế rồi, riêng lần này trải nghiệm bé 28 thêm 1 thế mới rất phê. Em làm gần như BJ 100% rất nhẹ nhàng và có nhịp điệu nha. Tầm 15p sau đó mình phót 1 phát, ta nói con thạch sùng trên trần nhà tí chết với mình nếu có có chiếc miệng xinh xắn của em đỡ lại. Hahahaha. Em CIA hết toàn luôn, quá tuyệt vời. Sau đó e vệ sinh lại cho mình và cho em ấy rồi mới lên giường massage khỏe. Sau 1 hồi massage khỏe và thái, thì mình lại tiêp tục được thưởng thức màn BJ lần 2, lần này em thi triển nhiều skill hơn, lick ti, nút trứng cút, thổi lỗ tai, kiến bò đều có cả, đồng thời thêm món lick WC nữa chứ, ta nói phê gì đâu á. Lần 2 em thì em làm BJ kết hợp HJ khá điêu luyện (80:20) và rồi sau 15p mình lại tiếp tục gương cung bắn, và em lại đón nhận hết vào chiếc miệng xinh xắn. Xong xuôi, em quay lại nói, anh khỏe lắm à nha, em ngậm tinh trung là em biết, rất chất lượng. Ajhiihihi, em nói làm anh ngại quá, nếu được có khi anh làm phát nữa. Nói vậy thôi, hai anh em vờn nhau nãy giờ cũng gần 2 tiếng rồi. Mình đành xuống tắm rửa và chào tạm biệt em ra về. Hôm nay quả là một ngày tuyệt vời. Lần đầu làm 2 nháy liên tục mà vẫn muốn làm nháy nữa. Nói vậy là đủ biết độ phê của mình rồi các mem nha
4. Tick: Bạc Luc + 300k up lên onsen 2
5. Tip: Trên mức hài lòng
Chốt: chắc chắn sẽ quay lại thăm em.
Cảm ơn bác Lục 1 lần nữa. Chào thân ái và quyết thắng.

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
76
1,462
512
32
0 ₿
Thay mặt bé ad xin cảm ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ ạ... Mong sớm dc đón tiếp bác ạ