Điệp vụ 11/03/2019 Dubai Bình tân số 18 với một đêm khó quên | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Điệp vụ 11/03/2019 Dubai Bình tân số 18 với một đêm khó quên

Lượt xem: 3,187

kaito vũ 15cm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/11/17
Chủ đề
2
44
8
0 ₿
Hi all,

lời đầu tiên xin cảm ơn BQT diễn đàn đã tạo sân chơi cho ae giao lưu và học hỏi kinh nghiệm massage, vì đó là nhu cầu ko thể thiếu của ae đồng dâm, và cảm ơn Lục ca đã chiếu cố cho mình một vé free Thái ở Dubai bình tân.

Các bác ạ, mình theo dõi diễn đàn dc 1 thời gian rồi mà thật sự là cũng ít đi massage, nhưng nghe giang hồ đồn Dubai bình tân hấp dẫn như chốn bồng lai hạ giới thì trong lòng cũng rạo rực lắm, quyết tâm đến xem các tiên nữ ở đây có thật giống truyền thuyết hay ko. và quả thật hôm nay là một ngày may mắn, đăng kí điệp vụ lần đầu dc Lục ca cho ngay 1 vé check free, thế là tan làm xong phi ngay đến cơ sở mà lòng thì nửa rạo rực nửa lo lắng (vì tính mình hay hy vọng cao lắm sợ thất vọng nhiều). và đã nói hôm nay là một ngày may mắn, ko thất vọng vì csvc Dubai bình tân khá tốt, phòng ốc sạch sẽ mà còn thơm nữa. gửi xe xong lên lễ tân đưa code vé yêu cầu số 18 thì dc chú e locker dẫn lên phòng. (ban đầu điệp vụ là số 52 nhưng kẹt lịch nên chọn số 18, có thể là mình có duyên nên gặp dc nhau). vào thay đồ xông hơi dc 10p thì e bước vào, đánh giá theo cảm nhận riêng e thì bé 18 xinh xắn, 3 vòng khá ổn, điểm cao nhất là thái độ phục vụ của e làm a nhớ mãi.

xông hơi xong bước ra thì bị e lao ngay đến và giật phăng cái khăn quấn người, hay cho câu e nói “a che khăn vậy sao e hành hạ thằng nhỏ dc” và trong lúc chờ nước nóng thì 2ae cũng ngồi tâm sự loài chim biển tí, hình như e đã chuẩn bị sẵn mọi tuyệt chiêu để giáp trận là tra tấn mình luôn, e mân mê thằng nhỏ một cách đam mê kiểu như “thù kem” lâu ngày ấy, xém tí thì chịu hết nổi, may là dằn lại dc.

bỏ qua phần tắm và mát khoẻ nói chung là ok, mấy bác đi rồi thì e cũng ko cần nói nhiều, đôi khi trong lúc massage e còn tranh thủ chọc thằng nhỏ bắt nó dậy làm nó cứ ngóc đầu lên hóng xem chuyện gì sẽ xảy ra tiếp theo ko hà.

rồi chuyện gì đến cũng đến, phần mát mệt phải nói là đê mê đến từng hơi thở, sau khi đi 1 vòng lưỡi từ đầu xuống chân, từ chân lên đầu và cả những khu vực khó xử nữa thì tới công đoạn e lật ngửa mình ra, trời ơi cảm giác bị e cưỡng hôn mà còn dí nguyên bình sữa vào bắt mình bú thật là chết trong sung sướng, cứ thế e hiếp mình dc 1 lúc với chiêu lick ti, vuốt trụ thần thánh thì tới phần chính là chăm sóc cho thằng nhỏ khi thằng anh đã nằm chờ chết rồi.

và e đã làm với tất cả đam mê làm cho mình có cảm giác như đang make love với ngừoi tình vậy, quần nhau một lúc trên giường thì e chuyển từ từ xuống thằng nhỏ mà bú lấy bú để, từng âm thanh chụt chụt và ướt át từ đôi môi nồng nàn đó khiến mình cứ trào dâng cảm xúc mãnh liệt. dc vài chiêu đá bi, lau cột...cuối cùng mình tạo thế truyền giáo giống kiểu như phim khi quỳ trên giường và e đứng dưới lại tiếp tục vào ra liên tục, lúc này đã sắp chịu hết nổi rồi, được 10p thằng nhỏ muốn vùng ra thì e cho CIA luôn, thế là out trong sung sướng. tiếp tục giỡn nhau một lúc rồi đi tắm mà e cũng ko tha cho thằng nhỏ (tiếc là lúc này thì thằng nhỏ đã ngủ rồi ko dậy nổi nữa).

Đánh giá chung bé 18

3 vòng ổn

thái độ phục vụ tốt

tic nhờ Lục ca

tip = 5x

locker

Chốt một ngày vui vẻ.

một lần nữa cảm ơn BQT, Lục ca!

mình viết văn hơi dở mong ae góp ý, ko nhận gạch dưới mọi hình thức nhé