Điệp vụ 11-4 phê cần vs 52

Lượt xem: 1,694

Bé chưa biết

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
5/5/18
Chủ đề
44
378
119
Tân Phú
0 ₿
Sau thời gian ở ẩn vs bộn bề công việc, dù đã đi đc 2 tuần rồi mà bận quá giờ mới rp đc cho ae sr mod! Bỏ qua giai đoạn xin xỏ điệp vụ, ae muốn đk điệp vụ có 3 điều kiện thứ nhất là sự kiên nhẫn, thứ hai là đầy đủ thể lực và thứ ba sau khi nhận đv là gọi hotline chốt sổ bé liền
Hôm ấy sau bao thời gian xa cách thì mình trở về lại vs 52, cảm giác tưởng chừng sẽ chán nhưng ko... mỗi lần gặp e là mỗi lần mới..
Mass khỏe: e làm rất đủ bài, nhẹ nhàng... phê cần lần 1
Mass mệt: lần trước là mass bằng V4 nhưng hôm nay là skill lưỡi đúng chất... e đi tất cả ngóc ngách của cơ thể, len lỏi nhẹ nhàng... đi tới đâu 1 tiếng chụt chụt kèm theo... phê lần 2
Đang phê pha thì e lật mình lại, tiếp tục cái lưỡi thần kì đó, đc 20p thì e tự đổi cho mình khám phá dòng suối thiên nhiên đó, sạch sẽ, thơm tho và cuối cùng thì cũng out trong sung sướng.
Đánh giá sơ bộ: là một số tốt cho ae nào mới đi massage, e rất chi là vui vẻ, nhiệt tình
Tic: thaks kiu mod Lục
Tip: theo thị trường
Ko quên tiền cf cho ae locker

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội rất vui và cảm ơn anh vì dù bộn bề công việc nhưng anh vẫn nhớ đến bé 52 nhà muội ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Bé chưa biết

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
tuần trước tế có ghé và bé nói với mình là không muốn nổi tiếng nữa, sức khỏe hơi yếu