Điệp vụ 12/10

Lượt xem: 754

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

anlocson0418

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
21/1/19
Chủ đề
9
141
54
24
0 ₿
Trượt event của bác Dory, nên inbox bác Lục xin code, ai dè lại trúng, thế là vác súng ra chiến trường thôi. B32

Trời nắng cực, chạy 1 hồi cũng đến chiến trường, vào check code ngay, không quên thêm 100k up thần tiên.

Thứ 7 nên đông, phải chờ 1 hồi, cuối cùng cũng được cho mục tiêu quân địch là số 17 , chuẩn bị ám sát để hoàn thành điệp vụ.

Vào chiến trường, như bao lần, ko cò âm thanh nên hơi bùn, phải chi có nhạc du dương thì good hơn nhiều. Vừa mở cửa thì thấy quân địch đã chờ sẵn và chào mình. Địch khá mủm mỉm, face cũng teen, giọng nói đặc miền quê hơi có lipid vòng 2, nhìn ko hợp gu mình.

Thay đồ vào xông hơi, má ơi phòng xông bật sẵn nãy giờ nóng như cái lò, vào 1 phút bay ngay ra cho lành. Ngồi nghỉ 1 hồi, súng ống đạn dược lên nòng ra chiến trường phao. Địch thoát y, tước súng của minh rồi lau chùi tỉ mỉ, rồi tắm cho mình khá kỹ, bị tước súng nên mình bóp 2 quả lựu đạn của địch để trả thù, lựu đạn khá vừa tay và mềm, chắc sợ mình nên địch trả súng và chuyển qua chiến trường nệm.

Tra tấn khỏe: màn này bình thường, có mấy chiêu làm tới làm lui hơi chán, yếu hơn nhiều so với số 18.

Đến tra tấn mệt: cũng đi lưỡi, lick ti, cắn tai, vuốt trụ đơn thuần kèm âm thanh jav, ko có gì đặc biệt. Trong lúc đich tra tấn thì mình cũng khám phá v4 khá khít và có nước của địch, tay kia thì sờ 2 trái lưu đạn, địch ngậm lấy súng mút ra mút vào, sau một hồi thì mình đã bắn vào miệng địch mà chưa kịp thông báo. B38
Xong thì tắm lại, lau súng cất vào, kết thúc điệp vụ ám sát.

Đánh giá chung:
Csvc: 7 điểm, do thiết kế để phao ngay cửa, nhìn phát thầy hết
Sbd: 17
V1 : 8/10 lựu đạn cam lai bưởi
V2: 6/10 do có lipid
V3: 9/10, to bóp sướng
V4: 8/10 , khít có nước
Face: 7/10

Thiệt hại:
Tic: bác Lục cho + 100k up
Tip: bằng vé chưa code
Giữ xe 20k