Điệp vụ 12/3 tại Dubai BT

Lượt xem: 899

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
Nhận được code của Dory nhanh chóng triển khai ngay dù trời nắng như đổ lửa. Nắng như này người còn chịu không nổi huống gì Cô Vy.
Đến nơi thì biết 79 đã nghỉ ( chắc sợ Cô Vy), hỏi vài số cũng khg có thôi thì số nào cũng được. Vào phòng xông hơi được 15 phút mới thấy em vào. Có lễ đây là lần xông hơi kỉ lục luôn. Ra ngoài chờ khô mồ hôi thì em vào. Chào hỏi nhau xà giao em chỉnh sửa máy lạnh rồi ra ngoài kêu nhân viên vô sửa trong khi mình đang quấn chăn ngồi ghế thấy cũng hơi kì kì làm sao. Xong xuôi em mời ra tắm heo rồi leo giường masage. Em max khỏe chậm rãi từ từ và rất lâu nhưng cũng làm hơi nhột vì mình hơi nhạy cảm. Sau đó em lột đồ dùng bưởi maxa kèm âm thanh jav chịu không nổi nên giơ tay đầu hàng luôn. Lật lại đi đường ngực tê tài và em đòi bonus thêm cho tăng 2. Tuy nhiên em bj rồi hj nhưng thằng nhỏ vẫn đình công nên bảo em thôi rồi tắm lại rồi ra về.
Em này ít nói chuyện, mình cũng ít nói nên giao tiếp hơi ít. Em có hình xăm rất lớn ở bụng. Hỏi em nói là hoa mẫu đơn. Hình như mấy em có hình xăm cũng thuộc dạng .....
Đánh giá chung
Face: xinh xắn, xuống cầu thang thấy một em khác nhưng so với em mình đi thì em mình xinh hơn
V1: cam lại bưởi
V2: thon gọn
V3: căng tròn
V4: khg khám phá
Số 06
Tíc: code free
Tip: giá thị trường
Pv: chút cafe
Ra về em nhắn gửi lần sau đến gọi em nhé. Hy vọng là vậy
Đang mùa covy nên thấy có vẻ hơi vắng hay vì mình đi vào giờ thiêng chăng.
Thanks Dory

• Like
Điểm cảm xúc: Dragondn