Điệp vụ 12/3 với bé 28 tuyệt vời

Lượt xem: 1,137

Anh Tân Ra Tay

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
18/11/20
Chủ đề
24
148
93
34
Quận bình tân
0 ₿
Trước tiên cảm ơn anh Lục đã tài trợ mình vé free thái.
Sau một ngày dài áp lực công việc và được anh Lục tài trợ vé điệp vụ mình phi xe đến massage cẩm Thy. Nghe nói có bé 28 mới vào nên mình quyết định book em ấy với bé thái up osen.
Được e looker đưa lên phòng, mình xông hơi thì nghe tiếng gõ cửa bước vào. Bước ra phòng là một bé có khuôn mặt hot girl, vòng nào ra vòng đó. Bé đưa mình vào bồn bj,hj mở màng. Cảm giác làm tình trong bồn thật tuyệt. (Chưa ra nhé)
Tắm xong bé lấy khăn lau cho mình, bé bắt đầu thi triển bài masage khỏe, ta nói nó đã gì đâu sau một ngày làm việc vất vả. Có thể nói bé làm đủ bài.
Sau khi đã được thư giãn gân cốt, bé thỏa tinh dầu và đi đường thái thật đê mê. Mút từ lỗ tai xuống tận chi giữa, bé bj 100% và cuối cùng bé cia 100% cạn kiệt mình luôn. Thư giãn xông bé nằm kế bên ôm mình và tâm sự. Thiệt là tuyệt vời với bé 28.
Nhận xét như sau:
Face 9/10
V1 8/10
V2 9/10
V3 9/10
V4 10/10
Tic + 200
Tip hơn tic
Tip looker 50k
Mình thấy lễ tân và looker ngày càng phục vụ chu đáo và tươi cười. Cộng điểm cho masage cẩm Thy. Hẹn một ngày ko xa.

• Like
Điểm cảm xúc: Tanthien, nhimxu and Nhan_ngo

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Bác thực hiện diệp vụ mà bác kiệm lời vậy???? Đề nghị ban quản dành điệp vụ cho bác nào rp