Điệp vụ 12, một số good tại eva

Lượt xem: 1,103

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Saobang123

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/11/18
Chủ đề
3
51
7
0 ₿
Xin code nhiều ngày thì nay cũng đã được. Có cái code điệp vụ của Bác Lục, mình tới cơ sở nhanh chóng lên tiếp tân báo code rồi nv dẫn đường báo chọn số, lướt lướt thấy có em 12 nên chọn thử coi thế nào?

Lên phòng thay đồ xông hơi 10p thì em bước vào chào hỏi, em không teen lắm nhưng da trắng dáng thon là chuẩn cơm mẹ nấu rồi, thêm cái nói chuyện ngọt ngào nữa là quá đủ rồi, dự là một hôm khó quên cùng em 12. Khi bước ra, em lấy khăn chu đáo ân cần lau khô rồi ngồi nghĩ ngơi một lát, chuẩn bị cho cuộc hành trình thứ 2...

Hiệp 2 bắt đầu, vào tắm em cởi áo ngoài còn bra thôi, quá kích thích. Em vào không quên nhiệm vụ tắm gội chu đáo, kì cọ bằng bông tắm từ đầu tới chân, nhà sạch thì mới ngon cơm.....

Tắm rữa xong xui thì tới hiệp thi đấu thứ 3, em leo thẳng lên mông ngồi nhúng nhúng chào sân rồi mới bắt đầu đấm bóp nhẹ nhàng, bài bản vì trước đây em có làm matxa khoẻ, rất thư giản khi được em đấm bóp chu đáo và tận tình, bác nào muốn làm mệt trước em cũng sẽ chiều theo nhé.

Chuẩn bị cho hiệp thứ 4 là massage thái, thích nhất là phần này, đó giờ đi Massage cũng khá nhìu chỗ, nay được 12 làm nhìu chiêu mới mới càng thêm thích, em làm chậm chậm và kỉ lắm, chứ không làm nhanh làm lẹ để cho xong rồi nghĩ, rất ấn tượng ở điểm này nhưng điểm yếu vòng 1 cũng là bất lợi cho massage Thái này....

Làm thái xong thì em cuối xuống dùng môi hôn thằng nhỏ, mông em thì quay lên, nhìn rỏ nguyên con sò lông trước mắt, cũng không quên mà mò mẫn nó nhiệt tình, nước đã ước róc rách, càng tăng thêm cảm giác, sờ sờ em nhiệt tình thì em như sướng hẳn lên, rên nhẹ nhẹ rồi rên lơn dần lên, em lộ bảng tính dâm đãng ra quá nhìu, em uốn éo đủ kiểu rồi BJ lút cán nhanh và mạnh hơn, làm mình rúng cả người... Quá kích thích, còn bị dồn dập mạnh hơn, nên phọt hơi sớm ngoài dự kiến. Nhưng rất hài lòng với bài bảng của em 12 massage eva

Đánh giá
V1 7đ
V2 thon gọn 8 đ
V3 vừa tay bóp 8.5đ
V4 điểm tuyệt đối, kích thích vl

Tic: tks bác Lục
tip 500k. Em cám ơn rất ân cần và đưa ra về.
Dẫn đường và giữ xe 20k.

Garan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
4/3/19
Chủ đề
5
80
82
34
0 ₿
Eva ở Lê Văn Thọ, Gò vấp hả bạn