Q.1 [Điệp vụ] 12 Queen cặp dừa sáp trà vinh

Lượt xem: 1,493

Sa Ngộ Năng

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
18
82
51
0 ₿
Thấy bác Lục thông báo bắt đầu nhận đăng ký Điệp Vụ, món ra cái SamSung S22 liền, inbox bác Lục sau 5p nhận lại cái CODE Điệp Vụ, tan ca về tranh thủ làm nhẹ chén cơm, xách chiến mã SH 150i đến địa điểm gửi xe lên lầu, gặp ngay bé lễ tân nhỏ nhỏ con, mặt xinh vãi, body hơi bị chuẩn, muốn bỏ vợ ghê, nhưng phải kiềm chế thôi, được em ra tư vấn vé, tôi hứa anh em là tôi toàn ngắm bé thôi, không nghe bé nói gì hết, lúc này quên luôn cái Code điệp vụ, giống như mặt hoặc vậy, chợt tỉnh người, nói em ơi, ấy có Code, thế là móc ra đưa code cho be, Sorry bé nhé, em đẹp quá, làm anh quên hết, và book bé 12, thấy dạo này bé hot quá, anh em cũng khen bé khá nhiều.

Ngồi uốn trà được vài phút thì được mời lên phòng, được pv dẫn lên đến lầu 3, csvc thì đẹp, ok, bồn tắm lớn, giường lớn. Thay đồ xông hơi, nhưng hơi lên chậm quá, nên mình cũng bỏ qua bước này, nằm nghỉ tý nghe tiếng bé bước vào, bé thấy mình đang nằm bé sà vào nằm lên người mình liền, làm mình cũng thích thú ôm bé liền, Bé kêu mình đi tắm nha a, ok liền, Sau khi lột xiêm y ra, tuy da hơi ngâm nhưng mặt có duyên và dâm, ngực thì cam việt, vừa đủ dùng, bé nói ngực là cặp vừa sáp trà vinh, bao ngon và ngọt,

Vào bồn bé tắm khá kỹ từ chân đến đầu, sau đó bé kêu anh dựa lưng vào bồn đi, là mình có cảm giác sắp bị mần thịt rồi đây, bé đi lưỡi từ chân lên đùi, liếm nhẹ thằng em cái, đá bi cái, rồi lên bụng, lên ngực, tai…..rồi điểm dùng của bé là thằng em, bj lấy bj để, thấy mình cương cứng cái bé ngưng, bé kêu qua giường đi em làm tiếp cho nè, sau khi qua giường bé bay lên người hôn hít các kiểu, giống như lâu lắm rồi bé không được hôn hít vậy, làm mình kích thích theo, rồi bé đổ dầu lên trườn tới trườn lui, v4 cạ cạ nó sướng tê người, mình kêu cạ tiếp đi em, phê quá em ơi, bé quay người lại cạ theo thế doggy, nó còn phê hơn nữa anh em ạ, cảm giác như mình ịch thế doggy (ko có đút vô nha) nó tới nái luôn, và bé bj tiếp, đến lúc mình lên đỉnh rồi, bé ngậm hết luôn anh em ơi, thật sảng khoái.
Bé tắm lại rồi lên giường massage khỏe, bé đấm có lực, đủ bài, làm mình phê quá ngủ hồi nào không hay, giật mình dậy, thấy trễ nên thôi ra về.

Thiệt hại:
Tic: Bác Lục tài trợ
Tip: bằng vé 800k
Giữ xe 10k

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Giàhamzui, Mr Mìn and LSO

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề