Điệp vụ 13/3 vs bé 09 Dubai BT

Lượt xem: 1,088

PVH

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
13
271
118
28
0 ₿
-- Hnay thấy oải oải trong người, gặp trời nóng quá nóng nên mạnh dạn inbox bác Lục xin cái code, may mắn đc bác Lục reply trong 1 nốt nhạc. Chiều xong việc thì phi ngay đến Dubai, trình code lễ tân, book bé 09 quen thuộc. Ngồi chờ tầm 10p thì được a Locker dắt lên phòng, ngồi nghỉ đợi bé vào.
-- Đánh giá sơ về 09:
Face: Teen teen, cute, mình dây cây cảnh.
V1: To, đã qua chỉnh sửa.
V2: No lipid.
V3: Do e mình dây nên v3 cũng k to lắm, vừa đủ xài.
V4: bé bé xinh xinh, rừng rậm.
-- Service: Mình chọn e này vì cái service chứ k phải face hay body, e thuộc dạng tình cảm, thích gì là ẻm chiều, 1 DDCN chính hiệu. làm Thái hoài cũng chán nên mình bỏ qua phần này, mx khỏe thì tạm ổn, bé đấm có tâm. mx mệt thì quá ok. E khởi đầu bằng màn thả kiến khắp cơ thể, nhột quíu người, xong e rà lưỡi đi khắp cơ thể mình, liếm lỗ tai các kiểu, đặc biệt là lưỡi e quét xuống phần wc, khúc này xin lỗi chịu không nổi. Tới màn bj thì mình đứng e quỳ, e làm từ tốn, nhẹ nhàng, cứ nhấp rồi lại nhả, gồng 1 hồi thì e tăng tốc và mình về đích tất cả trong miệng e.
-- Xong việc thì e tắm, mx khỏe lại cho mình, ngồi tán dốc 1 hồi thì locker gõ cửa báo hết h, đành tạm biệt e, hẹn lần tới ....
-- Cuối cùng xin cảm ơn bác 6 và BQT diễn đàn đã tài trợ chương trình này, chúc BQT nhiều sức khỏe, chúc DĐ ngày 1 lớn mạnh. Thank ae đã đọc qua bài viết !!!

• Like
Điểm cảm xúc: ThanhDien Ng