Gò Vấp [ Điệp Vụ 14/03/2021 ] Tê tái với cô bé số 25 Massage Ozawa Gò Vấp

Lượt xem: 8,798

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

r4z3nt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/6/18
Chủ đề
1
15
5
0 ₿
Buổi sáng đẹp trời, trời mát mát, như thường lệ vào xin code điệp vụ để thử nhân phẩm. Inbox ngay cho bác LAK, 15 phút sau ting ting tin nhắn lúa về lúa về.
Nhận code, vác xe và phi ngay vào Ozawa tầm 11h30.

Tới nơi, làm thủ tục nhẹ nhàng đi cái up từ VIP Thái Lên Supper Ozawa.

Chờ 5 phút locker dẫn phòng VIP 112.
Về CSVC rộng rãi thoáng mát, phòng xông nước hơi bốc mùi. Đề nghị cơ sở kiểm tra lại và dọn dẹp 1 tí. Con lại mọi thứ rất okela.

Xông hơi 15 phút, qua lớp kính mời, thấy 1 bóng hình bước vào. Em ấy mở cửa chào mình trước nhé. Giọng nói ngọt ngào làm thằng nhỏ hơi ngước dậy.
Mình mở cửa bước ra và ra ghế ngồi, ăn miếng quýt uống miếng nước. Em nó đã đợi sẵn với chiếc khăn lớn, lau khô cho mình.
Bỏ qua màn tắm heo như thường lệ. Em nó tắm kĩ lắm các bác ợ, từng chân tơ kẽ tóc. Rồi làm một shot ngay trong bồn 90% BJ và Dùng Ngực quá đã.

Mát khỏe em ấy làm đủ bài, đủ lực nên thoải mái hết cả, rất mạnh mẽ rất là đã cảm giác mệt mỏi tan biến hết. Vừa làm vừa nói chuyện, em ấy rất hoạt ngôn nhưng do mình ít nói nên cũng nói chuyện được xíu xíu :)))

Đến phần mát mệt đi thái, đây là lúc cảm nhận hay nhất. Đi đến đâu vừa đã vừa ấm đến đó
Em nó lật mình lại, Em nó tiếp tục BJ cho mình liên tục, rồi đổi thế 69 rồi dọn WC phê không tưởng không mở mắt được luôn đến cuối cùng chịu ko nổi cũng out trong sung sướng :)

Đánh giá sơ bộ:
V1: 8đ
V2: 8đ
V3: Ngon hít hà
V4: Nước nôi lênh láng

Tổng thiệt hại
Tic: Bác Lục + Up Super
TIP: 800k

Cảm ơn bác Lục đã hỗ trợ chương trình này.

TranThang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/2/21
Chủ đề
2
31
6
0 ₿
Bác đi buổi trưa, tui đi buổi tối nè, định hỏi bé số 31 mà bé kẹt khách, lại thêm 1 ông nhất quyết chờ bé 31, bé lễ tân năng nỉ kiểu nào cũng không đổi.
Để bữa nào check thử bé 31 coi sao

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,853
4,623
30 ₿
ngon ngon nha pác up 1 phát lên nóc luôn kkk

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Số 25 có vẻ đang hot ở đây. Vài tuần nữa cũng phải cố đi check xem thế nào. May mà bé làm ca ngày nên cũng tiện giờ giấc.

Massage Ozawa Gò Vấp

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
11/10/19
Chủ đề
8
190
37
0 ₿
Chúc mừng bác đã có 1 buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé 25
Về vấn đề sự cố phòng 112 cơ sỏ đã tiếp nhận và điều chỉnh lại rồi ạ
Cảm ơn bác nhiều. rất mong được đón tiếp bác trong những lần tới

Massage Ozawa Gò Vấp

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
11/10/19
Chủ đề
8
190
37
0 ₿
Dạ hihi bé 25 là một trong những bé hot nhất của cơ sở đó ạ, ngoài ra còn rất nhiều bé khác với kĩ thuật cực kì tốt ahihi, bác xem qua bài cập nhật ktv tháng 3 của cơ sở để chọn thêm cho mình nhiều bé cực ngon khác nha bác hihi

Dương Quá 11

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/11/20
Chủ đề
1
43
2
0 ₿
cập nhật mấy bé mới đi ad

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.