Điệp vụ 14/07 - Thái êm ái cùng bé 19

Lượt xem: 1,234

trankhanhduywtf

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/19
Chủ đề
23
231
73
29
0 ₿
Chào các tiền bối,
Sau những ngày làm việc mệt mỏi cần tìm nơi để cho con chym bé nhỏ được sải cánh dưới những làn da mềm mại.
Suy nghĩ hay nay mình qua GV trải nghiệm thử và thấy cơ sở Ánh Dương gần nhất. Thế là liền tay inb cho bác Lục xin code. Cũng ko uổng công chờ đợi và vào cộng đồng xem liên tục coi bác Lục có chiếu cố không. Sau thì cũng có thông báo đỏ ở mục tin nhắn. Thế là vào nhận code và chuẩn bị súng ống để tiến hành chiến chinh.
Sau khi tham khảo các bé thì quyết định chọn bé 19, thấy khá hot. Trước giờ đến cũng alo đặt trước mất công lại kẹt.
Đến nơi trình code và được dắt lên phòng.
Về CSVC: phòng tương đối, không rộng và trang trí đơn giản. Tương xứng với tic.
Mình vào ngồi xông gần 10p thì bé vào. Mình cũng nôn nao gặp bé nên ra luôn. Đập vào mắt là 1 bé khá xinh cùng v1 cực căng. :)) (con chym ơi ráng đợi tí nhé)
Sau màn chào hỏi, Bé bắt đầu lau khô người và ngồi 1 lát thì bắt đầu tắm cho mình. Sau khi tắm xong thì mình bắt đầu nhiệm vụ cao cả.
Massage khoẻ: ban đầu bé làm khá nhanh và không nói năng gì! (Suy nghĩ trong đầu bị sụp rồi chăng?). Thấy bé không nói gì mình cũng bắt chuyện thử xem như thế nào thì thấy bé nc cũng vui vẻ ok. Mà không như suy nghĩ, bé làm khoẻ nhanh nhưng rất kỹ, không sót chỗ nào trên cơ thể mình. Lực bé tốt nên sau khi làm khoẻ mình thấy rất thoải mái. Sau đó bé thì thầm bên tai, úp người lại làm thái cho nha!
Massage mệt: với cặp bưởi săn chắc bé đi rất phê và êm ái. Bé đi thái mà mình cũng có thể cảm nhận được cặp bưởi của bé như thế nào. Bé đi khá kỹ, từ trước lui sau, từ dưới lên trên và quanh quanh con chym mới được xổng lồng của mình. Tiếp đến bé bắt đầu chăm sóc thằng nhỏ bằng miệng rồi lại bằng tay vuốt ve. Trong lúc đó mình cũng tranh thủ khám phá vừa trái cây của bé, xoa nắn bú bình các thứ. Sau 1 hồi đổi qua đổi lại thì mình cũng out trong sung sướng.
Kết:
CSVV: 7/10
KTV 19
Face: 8/10
V1: 9/10
V2: ít lipit
V3: săn chắc
V4: không check

Tic: Bác Lục (cảm ơn bác nhiều nhé)
Tip: 5xxk
Lock và giữ xe: 5xk

Các tiền bối ghé trải nghiệm thử nhé!
Thân ái!

• Like
Điểm cảm xúc: Trăng tròn and Chàng Ngố

Chàng Ngố

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/8/20
Chủ đề
0
10
7
0 ₿
Chúc mừng bác... Nhưng bài rp hơi ngắn đọc còn hoang mang quá bác.

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
73
939
433
0 ₿
Thay mặt cơ sở và bé ad xin cảm ơn bác đã đến trải nghiệm và rp về bé..