Điệp vụ 14/10 PA Relax - Buồn vui lẫn lộn cùng 39

Lượt xem: 1,176

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thichmatxa777

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
4/10/19
Chủ đề
11
62
30
33
TPHCM
0 ₿
Tuần trước inbox cho Bác @Lục A Ka vs tham gia Event của Mod Dory mãi mà không trúng code, lòng buồn man mác định bụng hôm nay mà inbox ko được Bác Lục chiếu cố nữa thì xem như ko có duyên, thế mà Bác Lục đọc được suy nghĩ liền bắn ngay cái code cùng nhiệm vụ thám thính bé 39, lòng mừng khôn tả B11. Em đi massage gần cả 3 năm nay giờ mới lần đầu đi bằng code.
Làm xong vội chạy ra PA Relax khi tiếng chuông đồng hồ vừa điểm đúng 18h, được các bạn nhân viên niềm nở ra đón tiếp như mọi khi, đưa code của Bác Lục rồi up hẳn lên Onsen để trải nghiệm thử tại PA.
Locker đưa lên phòng mình ko quên Tip 20k kèm câu cảm ơn. Lần thứ 5 ghé lại PA thấy cơ sở vật chất phòng VIP 4 rất đẹp, ghế sofa rộng rãi, phòng xông chất lượng quá, xông ra khoẻ cả người, lòng đang lâng lâng chờ bé 39 vì mình cũng có đọc bài về bé trước khi đi thấy bé cũng là 1 số gây ấn tượng nhiều.
Chờ đợi thằng em cũng héo mòn, nó bảo tại sao cô tiên xanh chưa đến, và liền cô tiên xuất hiện nhẹ nhàng bước vào.
Đánh giá:
Face: khá ưa nhìn (7,5d)
V1: Cam mỹ nhưng nhão tí
V2: Cũng có éo nhưng hơi lipid tí
V3: nở hậu
V4: nước nôi cũng kha khá
Xong rồi bé mở nước, ngồi tám chuyện với mình cũng 15', bé bảo hôm nay bị lật bàn chân nên cũng ráng làm cho 1 mình mình thôi. Mình nghe cũng thấy tội bé, bảo sao ko thay người, đau chân vậy bé làm có ổn ko. Mình cũng vừa lo lắng không biết bé có triển khai hết tuyệt kỹ khi bị vậy ko B22
Và rồi cũng tới giấy phút tắm bồn tìm về tuổi thơ. Thằng em bảo thằng anh đã mong chờ giây phút này từ lâu, bé từ từ trút xiêm y lộ cơ thể nõn nà, múp míp. Bé dìu mình vào bồn, lòng vui như mở cờ, thằng nhỏ thì dựng đứng lên thể hiện sự đồng lòng cùng mình B44
Nhưng mà bắt đầu từ đây mình mới cảm thấy sự lo lắng của mình là đúng, mĩnh cứ nghĩ sẽ được tắm Onsen theo kiểu cả ai đầm mình dưới dòng nước ấm áp, tựa vào nhau để da thịt xua tan cơn mệt mỏi ngoài kia. Thế nhưng mình lại ngồi trên bậc bồn tắm bé lấy vòi sen xịt cho mình, cũng chỉ thay đổi từ tư thế tắm đứng sang tắm ngồi B22(mình nghĩ thôi kệ chắc do bé đau chân ko nằm trườn ra cùng mình được). Do bí bách đã lâu nên mình nói bé hôm nay anh để dành 2 Shot đó nhé, bé mới bảo là: Anh biết giá chưa đó - mình mới hơi giật mình tại vì 3 năm nay đi các cơ sở massage ở cộng đồng mình chưa bao giờ nghe hỏi câu đó mà đặc biệt là tại PA nữa, mình thì đó giờ cũng từng đi 2 shot bên PA rồi nên cũng nghĩ bảo bé: Ừ anh biết rồi mà - đó giờ mình đi toàn Tip theo cảm nhận và cũng ko có lần nào tranh cãi hết.
Sau khi bé xịt vòi sen thao xà bông tắm cho mình xong, bé làm shot đầu tiên, mình cũng ngồi ngay đó bé BJ, nút trứng cút đủ bài, mình liền khám phá vựa trái cây và khe suối, đang mân mê phê quá mình kéo bé lên để được hôn bưởi năm roi thì bị bé tuột xuống như để né, mấy lần như vậy luôn nên mình thôi chỉ dùng tay không hôn nữa. Một hồi cũng out ra trong bồn, bé tắm lại rồi dắt mình lên giường, lúc đó mình nhìn đồng hồ là 18h35.
Sau đó bé bắt đầu vào phần massage khoẻ.
Bé làm cũng đủ bài nhưng có phần ngắn so với các bé khác, chắc do bé đau chân không ngồi massage được lâu. Mình cũng ko nói gì cả, phần massage khoẻ được 6đ
Xong xuôi bé nhẹ nhàng bảo: Để em làm Thái cho anh nhé, mình gật đầu mong chờ sự phê pha lần 2 B47
Bé đổ sữa dưỡng thể lên người nhẹ nhàng chà từ đầu gối lên lưng, bé có hôn nhẹ ngay lỗ tai lúc chà cũng khá phê, bé trườn 1 xíu rồi lấy khăn lau - mình thấy thời gian có vẻ hơi ngắn nhưng chắc do mình cảm thấy vậy thôi, sau đó bé đi lưỡi từ dưới lên trên, bé lau 2 đùi, lên tới cổ, tới tai cùng những tiếng rên rỉ nho nhỏ, mình đang tận hưởng thì bé bảo mình xoay người lại, mình thấy ủa sao nhanh vậy ta.
Xoay người lại xong bé tiếp tục đường lưỡi từ 2 bẹn lên trên cổ, đang phê mình lại kéo bé lên để thưởng thức vựa trái cây mà khi nãy lỡ thời không được thưởng thức B43 thì bé liền tuột xuống tránh né cũng giống khi nãy rồi bé tập trung BJ cho out ra. Cảm xúc mình tới giờ phút này cũng đã kha khá tuột hơi nhiều rồi.
Sau khi out xong bé xin phép đi vệ sinh, mình nằm trên giường nhìn lên đồng hồ thì thấy là 7h tối, mình mới hơi giật mình thấy lần đầu massage ở PA mà Mass khoẻ + mệt mà có 25' thì có vẻ khá nhanh so với trước giờ mình đi.
Sau đó bé vào massage đầu rồi tắm lại cho mình. Nói chung mình cảm thấy khá thất vọng với lần đi điệp vụ này, chắc do cảm xúc trông chờ hơi nhiều.
Lúc TIP cho bé mình gửi bé 1tr vì mình cảm thấy như vậy, bé liền trố mắt nhìn mình và bảo tối thiểu phải TIP 1tr5 khi làm 2 shot như vậy hoặc phải double tiền vé mới được, mình cũng khá hoang mang vì trước mình có đi bé số 09 tới hai lần mà có lần 2 shot mà bé làm rất tốt rất tuyệt vời, lần đó mình đi Thái nhưng cũng TIP 700k cho 2 Shot mà bé cảm ơn quá trời, sau này thương bé TIP nhiều hơn, mà đó giờ đi mình cũng chưa bị bé nào bảo phải TIP thế này, thế nọ vì mình có đọc bài trên cộng đồng mà.
Thôi mình cũng TIP cho bé 1tr5 như mong muốn cho bé vui.
Kết thúc điệp vụ.
TIC: Bác Lục tài trợ + 320K up lên Onsen
TIP: 1tr5
Bài viết theo cảm nhận chân thật của mình, cũng là bài rp đầu tiên, có gì mong các bác nhẹ tay ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Quỷ già non nớt

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax xin chân thành cảm ơn anh đã tin tưởng ủng hộ P.A Relax trong suốt thời gian qua. Với lần trải nghiệm này của anh có những sơ sót từ phía KTV làm anh chưa được ưng ý, P.A Relax thay mặt cơ sở cũng như nhân viên gởi đến anh lời xin lỗi ạ. Như Pé 39 có trao đổi với anh lúc massage thì hôm đó bị té cầu thang nên chân bị bong gân và hiện đang nghỉ để điều trị nên lúc làm cho anh pé cũng khá đau nên chưa thể tung đủ skill làm anh hài lòng trọn vẹn ạ rất mong anh lượng thứ cho pé ạ, về việc pé trao đổi tiền tip thì bên cơ sở đã trao đổi, kỷ luật và có hình thức xử phạt nặng ạ. P.A Relax kính mời a đến trải nghiệm lại để bên cơ sở có thể thân tặng anh món quà nhỏ đủ bù đắp chuyến điệp vụ chưa trọn vẹn này ạ. Anh check inbox nhé anh

• Like
Điểm cảm xúc: thichmatxa777 and nighttrain

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Ấy? Bé này kỳ vậy ta? Mình cũng đi PA hoài, mà chưa bị đòi hỏi tiền tip. Đằng này lại phục vụ chưa tốt nữa. Để mình né em này ra...

• Like
Điểm cảm xúc: thichmatxa777

koobit2

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/9/19
Chủ đề
0
21
4
0 ₿
Hic, bác đi gói vip onsen, tip 1.5 củ mà được phục vụ như vậy thì cũng hơi buồn nhỉ T_T

• Like

Diana

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/1/18
Chủ đề
4
151
39
0 ₿
pé này trước làm tốt lắm,chắc bị đau chân nên chắc làm chưa được nhiều. Dù sao cũng bắn dc 2 shot kkk

• Like

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Bài report kiểu vừa xoa vừa tát :)) đang khúc lên thì lại tuột, đọc cũng ức ức theo,kkk

• Like

thichmatxa777

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
4/10/19
Chủ đề
11
62
30
33
TPHCM
0 ₿
Cũng tuỳ lúc thôi các bác ạ, chắc lâu lâu mới bị 1 lần thôi ^^ mình cũng đi PA nhiều và đánh giá rất cao PA vì dịch vụ khá chuẩn. Và PA cũng đã nhanh chóng gửi lời xin lỗi đến mình nên mình càng đánh giá cao hơn nữa đội ngũ quản lý nơi đây.
Cảm ơn PA rất nhiều, hy vọng các bác vẫn ủng hộ PA và mình cũng vậy ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.