Gò Vấp [Điệp vụ 14/11] Sung sướng cùng cô bé số 06

Lượt xem: 697

trieutulong92

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/3/22
Chủ đề
17
109
36
0 ₿
Sorry MOD Lục A Ka vì trả bài Điệp vụ trễ. Đi công tác xa mới về nên giờ mới rảnh ngồi viết :D

Nhận điệp vụ xong liên lạc zalo AD ngay để book số ưng ý... dự tính trong đầu trải nghiệm thử 05 vì nghe hot lâu rồi, ai dè xui đâu bé bị đèn đỏ. AE Ánh Dương tư vấn số 39 vs 06, đến nơi còn 06 rảnh thôi nên trải nghiệm theo tư vấn luôn.
Lên phòng tranh thủ xông hơi tí trước khi bé vào. Xông đc 1 hồi bé vào nên cũng rạo rực lao ra luôn. Ấn tượng về face ban đầu thì chưa hợp gu mình lắm nên cho 7.5/10, do ko phải gu mình thôi chứ khách quan thì face bé có nét lắm. Bé đang bị cảm nên nói chuyện hơi nhỏ tiếng, mặc dù vậy bé cũng gắng nc lắm.. ko bệnh chắc cũng rất nhiệt đây.
Vào tắm táp khám phá bé 1 hồi thì đúng phê, vòng 1 ko to cũng ko nhỏ vừa đủ dùng do là hàng real nên xoa bóp rất phê. Bệnh nhưng khi tắm bé cũng rất chịu khó phối hợp, mình tranh thủ khám phá V4 bằng tay và làm bé phê rên lên :D... xong xuôi rồi lên giường hành sự.
Massage khỏe thì ở AD các bé làm cũng khá kỹ, tương đối vừa lực. Ko có gì đánh giá ở phần này.
Phần mệt thì với V1 của bé đi rất có cảm giác, bé làm kỹ từng chút 1 luôn. Lúc đi lưỡi cũng rất đỉnh, đường lưỡi có lực, biết nhấn nhá ở những điểm G... chịu ko nổi nữa nói bé vào bài chính 69, bé BJ rất nhiệt.. mình chịu ko nổi cũng out trong sung sướng.
Đánh giá cao ở đây là tuy đang bệnh nhưng bé làm đầy đủ bài, cũng rất feeling chứ ko phải máy móc qua loa.
V1: 8/10
V2: ko nhớ rõ lắm
V3: hơi nhỏ so với gu mình, tập tành to xíu nữa là ngon
V4: khám phá bằng tay khá bót.

Sao thấy số nào ở AD cũng chất lượng hết thì bao giờ mới khám phá hết 1 lượt để quay lại đây, vì bé nào cũng hứa sẽ tìm lại em :v :v :v
Lần này thong thả nên chiến tiếp tô mì bò trứng mới về :D

Tic = code, Tip = 800k, locker 20k

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,147
2,286
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ, lần sau báo cáo điệp vụ sớm hơn nhé

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
947
438
0 ₿
cảm ơn anh đã dành thời gian ủng hộ Ánh Dương và thông cảm cho bé trong lúc bị cảm....
Ánh Dương luôn hướng tới tiêu chí số 1 khu vực GV vì vậy tất cả nv ứng tuyển vào đều được trọn lọc kỹ và đào tạo bài bản... Hiện đang có thêm khá nhiều số hot anh cứ từ từ trải nghiệm và cảm nhận ạ.
Tân Binh mới đây anh tham khảo cho bưởi trải nghiệm sau ạ:

• Like
Điểm cảm xúc: trieutulong92